Thông báo mời thầu

Ống thông khí phế quản các cỡ

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:06 26/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Ống thông khí phế quản các cỡ
Tên gói thầu
Ống thông khí phế quản các cỡ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Ống thông khí phế quản các cỡ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh chữa bệnh của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trung An, Tỉnh Đồng Tháp
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
26/08/2026 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TIỀN GIANG

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 07/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600356516
Ống nội phế quản bên trái 35Fr
4.042.500
4.043
2
PP2600356517
Ống nội phế quản bên trái 37Fr
4.042.500
4.043
3
PP2600356518
Ống nội phế quản bên phải 35Fr
4.042.500
4.043
4
PP2600356519
Ống nội phế quản bên phải 37Fr
4.042.500
4.043

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600356516
Ống nội phế quản bên trái 35Fr
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
2
PP2600356517
Ống nội phế quản bên trái 37Fr
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
3
PP2600356518
Ống nội phế quản bên phải 35Fr
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
4
PP2600356519
Ống nội phế quản bên phải 37Fr
Bệnh viện Đa khoa Tiền Giang
01 ngày
03 ngày
5
Ống nội phế quản bên trái 35Fr
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
2
Bộ
Ống thông khí phế quản 2 nòng dùng thông khí độc lập một phổi Chất liệu bằng PVC Hai bóng được mã hóa bằng 2 màu khác nhau để phân biệt bóng ở khí quản (màu trắng) và bóng phế quản (màu xanh). Có vòng cản quang ở đầu nối bóng phế quản và đầu ống. Có đường màu xanh cản tia X giúp dễ dàng quan sát khi đưa ống nội soi vào. Phụ kiện đi kèm gồm : 2 ống nối dây đầu xoay có nắp đậy; 2 sợi dây hút đàm có kiểm soát bằng nhựa, trong suốt; 1 co chữ Y. Cỡ 35Fr bên trái Đường kính trong của 2 nhánh là 4.9mm Đầu nối 15mm tuân theo tiêu chuẩn ISO 5356-1. Tiệt trùng, sử dụng 1 lần. Không chứa latex. Sản phẩm đạt chứng nhận ISO13485, FDA"
6
Ống nội phế quản bên trái 37Fr
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
2
Bộ
Ống thông khí phế quản 2 nòng dùng thông khí độc lập một phổi Chất liệu bằng PVC Hai bóng được mã hóa bằng 2 màu khác nhau để phân biệt bóng ở khí quản (màu trắng) và bóng phế quản (màu xanh). Có vòng cản quang ở đầu nối bóng phế quản và đầu ống. Có đường màu xanh cản tia X giúp dễ dàng quan sát khi đưa ống nội soi vào. Phụ kiện đi kèm gồm : 2 ống nối dây đầu xoay có nắp đậy; 2 sợi dây hút đàm có kiểm soát bằng nhựa, trong suốt; 1 co chữ Y. Các cỡ 37Fr bên trái Đường kính trong của 2 nhánh là 5.16mm Đầu nối 15mm tuân theo tiêu chuẩn ISO 5356-1. Tiệt trùng, sử dụng 1 lần. Không chứa latex. Sản phẩm đạt chứng nhận ISO13485, FDA"
7
Ống nội phế quản bên phải 35Fr
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
2
Bộ
Ống thông khí phế quản 2 nòng dùng thông khí độc lập một phổi Chất liệu bằng PVC Hai bóng được mã hóa bằng 2 màu khác nhau để phân biệt bóng ở khí quản (màu trắng) và bóng phế quản (màu xanh). Có vòng cản quang ở đầu nối bóng phế quản và đầu ống. Có đường màu xanh cản tia X giúp dễ dàng quan sát khi đưa ống nội soi vào. Phụ kiện đi kèm gồm : 2 ống nối dây đầu xoay có nắp đậy; 2 sợi dây hút đàm có kiểm soát bằng nhựa, trong suốt; 1 co chữ Y. Cỡ 35Fr bên phải Đường kính trong của 2 nhánh là 4.9mm Đầu nối 15mm tuân theo tiêu chuẩn ISO 5356-1. Tiệt trùng, sử dụng 1 lần. Không chứa latex. Sản phẩm đạt chứng nhận ISO13485, FDA"
8
Ống nội phế quản bên phải 37Fr
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở về sau
2
Bộ
Ống thông khí phế quản 2 nòng dùng thông khí độc lập một phổi Chất liệu bằng PVC Hai bóng được mã hóa bằng 2 màu khác nhau để phân biệt bóng ở khí quản (màu trắng) và bóng phế quản (màu xanh). Có vòng cản quang ở đầu nối bóng phế quản và đầu ống. Có đường màu xanh cản tia X giúp dễ dàng quan sát khi đưa ống nội soi vào. Phụ kiện đi kèm gồm : 2 ống nối dây đầu xoay có nắp đậy; 2 sợi dây hút đàm có kiểm soát bằng nhựa, trong suốt; 1 co chữ Y. Các cỡ 37Fr bên phải Đường kính trong của 2 nhánh là 5.16mm Đầu nối 15mm tuân theo tiêu chuẩn ISO 5356-1. Tiệt trùng, sử dụng 1 lần. Không chứa latex. Sản phẩm đạt chứng nhận ISO13485, FDA"

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Ống thông khí phế quản các cỡ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Ống thông khí phế quản các cỡ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây