Thông báo mời thầu

PCPT-2026-Xây lắp số 16

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:50 08/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng xuất tuyến 485 để đồng bộ dự án Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Cẩm Khê 2
Tên gói thầu
PCPT-2026-Xây lắp số 16
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng xuất tuyến 485 để đồng bộ dự án Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Cẩm Khê 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1496/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
08/04/2026 09:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:49 08/04/2026
đến
09:00 21/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2026 (18/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
7 Công ty Cổ phần năng lượng Nam Phú Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5/6, ngõ An Trạch 1, phố An Trạch, Phường Ô Chợ Dừa, TP Hà Nội, Việt Nam
8 Nhà thầu tham dự thầu phải độc lập với nhà thầu thực hiện gói thầu PCPT-2026- Tư vấn giám sát số 16 Tư vấn khác Theo kết quả lựa chọn nhà thầugói thầu PCPT-2026- Tư vấn giám sát số 16

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 07:37 14/04/2026 09:00 14/04/2026 09:00 21/04/2026 09:00 14/04/2026 09:00 21/04/2026 Điều chỉnh E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Các thiết bị, dụng cụ khác để phục vụ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tiếp địa RC-6 cơ giới
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Xà đỡ lèo 3 pha XL-3N
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Xà đỡ lèo 3 pha XL-3
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Xà phụ 1 pha XP-1
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Xà phụ 2 pha XP-2
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Xà phụ 3 pha XP-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Xà néo cột đúp 3 pha đứng lệch ngang tuyến 22kV mạch kép tháo ra lắp lại
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo hạ, lắp lại ghế thao tác 1 cột GTT-1-TL
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo hạ, lắp lại thang trèo TT-1-TL
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Chụp đầu cột 3m CĐC-3
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Xà đỡ lèo CX-1
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Xà đỡ lèo CX-2
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Móc sứ chuỗi MSC
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Xà néo sứ chuỗi 3 pha bằng cột đơn 22kV XN-22
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Xà néo cột đúp 3 pha bằng ngang tuyến 22kV XN-22N
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Xà néo cột đúp 3 pha bằng dọc tuyến 22kV XN-22D
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Xà néo cột đúp 3 pha bằng dọc tuyến 22kV XN1-22D
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Xà néo 3 pha đứng lệch cột đơn 22kV XNL-22
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Xà néo cột cổng hình II 22kV XNII-22-3
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Xà cầu dao cột hình II XCDII-3-2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Xà cầu dao cột đơn XCD-22
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Giá đỡ thiết bị tim 3m GĐTB-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Giá đỡ BU tim 3m GĐBU-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Xà cầu dao cột đơn XCD-1
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Ghế thao tác GTT-2-1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Giá đỡ đầu cáp và chống sét van GĐC-CSV-1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Ghế thao tác GTT1-1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Thang trèo trên cột ly tâm đơn TT
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Xà cầu dao cột đơn XCD1-1A
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Ghế thao tác GTT-1-2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Thang trèo TT1-1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Ống nhựa xoắn HDPE 32/25
30
m
Theo quy định tại Chương V
33
Ống nhựa xoắn HDPE 40/30
78
m
Theo quy định tại Chương V
34
Thu hồi Dây dẫn nhôm trần có lõi thép AC-95
384
m
Theo quy định tại Chương V
35
Thu hồi Dây dẫn nhôm bọc có lõi thép AsVX-50/8
297
m
Theo quy định tại Chương V
36
Thu hồi Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC-150-XLPE2.5/HDPE-TH
363
m
Theo quy định tại Chương V
37
Thu hồi Cột bê tông ly tâm 16m (khách hàng tự thu hồi)
3
cột
Theo quy định tại Chương V
38
Thu hồi Xà XNC-22N-TH
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Thu hồi Xà cầu dao XCD-22-TH
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Thu hồi Xà néo góc đôi XNZ-22D-TH
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Thu hồi Xà néo góc đơn XN-35D-TH
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Thu hồi Cách điện đứng 22kV (cả ty)
1
quả
Theo quy định tại Chương V
43
Thu hồi Cách điện đứng 35kV (cả ty)
1
quả
Theo quy định tại Chương V
44
Thu hồi Cách điện chuổi néo 22kV (gồm phụ kiện)
33
chuổi
Theo quy định tại Chương V
45
Thu hồi Cách điện chuổi néo 35kV (gồm phụ kiện)
3
chuổi
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển vật tư thu hồi về kho bằng cần trục ô tô 5 tấn
0.5
ca
Theo quy định tại Chương V
47
Thí nghiệm vật liệu
Theo quy định tại Chương V
48
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu bê tông
15
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
49
Thí nghiệm cách điện đứng, treo, composit, cách điện đứng cấp điện áp 3 ÷ 35kV
85
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Thí nghiệm cách điện đứng, treo, composit, cách điện treo, lắp chuỗi 100 bát đầu
100
bát
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026-Xây lắp số 16". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026-Xây lắp số 16" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây