Thông báo mời thầu

PCPT-2026-Xây lắp số 35

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:09 23/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao chất lượng của lưới điện trung hạ áp khu vực xã Thanh Sơn, Hương Cần, Văn Miếu, Tân Sơn, Minh Đài, Long Cốc, tỉnh Phú Thọ năm 2027
Tên gói thầu
PCPT-2026-Xây lắp số 35
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cao chất lượng của lưới điện trung hạ áp khu vực xã Thanh Sơn, Hương Cần, Văn Miếu, Tân Sơn, Minh Đài, Long Cốc, tỉnh Phú Thọ năm 2027
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2881/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
23/07/2026 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:07 23/07/2026
đến
08:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, Khu VP1,bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Thành Phố Hà nội, Việt Nam
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định hồ sơ BCKTKT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 Nhà thầu phải độc lập với đơn vị tư vấn giám sát gói thầu PCPT-2026 - Tư vấn giám sát số 34 Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Theo kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu PCPT-2026 - Tư vấn giám sát số 34
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 07:42 04/08/2026 08:00 04/08/2026 08:00 10/08/2026 08:00 04/08/2026 08:00 10/08/2026 Cập nhật lại dự toán theo quy định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu hoặc cần trục có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn. (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực của cả xe và cần cẩu và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt: Tiếp địa lặp lại : RLL(2)
45
bộ
2
Phá dỡ hoàn trả mặt bằng tiếp địa: PBT.ĐTĐ
10
vị trí
3
Lắp đặt: Ống bảo vệ: HDPEФ65
1.9
100m
4
Dựng cột bằng máy kết hợp thủ công: DC8,5m.BM
93
cột
5
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤10,5m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
38
cột
6
+ ĐDK hạ thế : Phần móng cột:
7
Móng cột ly tâm đơn thi công bằng máy: M1.M(2)
71
móng
8
Phá dỡ hoàn trả mặt bằng móng đơn: PBTM1
26
móng
9
Móng cột ly tâm đúp thi công bằng máy: M3.M(2)
30
móng
10
Phá dỡ hoàn trả mặt bằng móng đúp: PBTM3
8
móng
11
+ Chi phí Mua sắm thiết bị
12
Cầu dao chém ngang ngoài trời kèm phụ kiện đi kèm: CDN35
6
bộ 3 pha
13
Cầu chì tự rơi FCO 35kV-80A
21
bộ 1 pha
14
Cầu chì tự rơi FCO 24kV-80A
6
bộ 1 pha
15
Chống sét van 35kV
21
bộ 1 pha
16
Chống sét van 22kV
6
bộ 1 pha
17
Tủ phân phối 300A 4 lộ ra 4x200A ngoài trời (trọn bộ)
2
tủ
18
Tủ phân phối 400A 4 lộ ra 4x250A ngoài trời (trọn bộ)
1
tủ
19
Tủ phân phối 400A 4 lộ ra 1x300+3x250A ngoài trời (trọn bộ)
1
tủ
20
Tủ phân phối 500A 5 lộ ra 5x250A ngoài trời (trọn bộ)
2
tủ
21
Tủ phân phối 600A 5 lộ ra 3x300A+2x250A ngoài trời (trọn bộ)
4
tủ
22
ĐZ trung áp 35kV: Lắp đặt
23
Lắp đặt Cầu dao chém ngang ngoài trời kèm phụ kiện đi kèm: CDN35
6
1 bộ (3 pha)
24
- TBA treo: Lắp đặt thiết bị
25
Lắp đặt: Máy biến áp 180KVA-35/0,4kV
2
máy
26
Lắp đặt: Máy biến áp 250KVA-35/0,4kV
1
máy
27
Lắp đặt: Máy biến áp 320KVA-35/0,4kV
2
máy
28
Lắp đặt: Máy biến áp 400KVA-35/0,4kV
2
máy
29
Lắp đặt: Máy biến áp 400KVA-22/0,4kV
2
máy
30
Lắp đặt: Chống sét van 35kV
7
1 bộ (3 pha)
31
Lắp đặt: Chống sét van 22kV
2
1 bộ (3 pha)
32
Lắp đặt Tủ điện 400V-300A 4 lộ ra 4x200A ngoài trời (trọn bộ)
2
1 tủ
33
Lắp đặt Tủ phân phối 400A 4 lộ ra 4x250A ngoài trời (trọn bộ)
1
1 tủ
34
Lắp đặt Tủ phân phối 400A 4 lộ ra 1x300+3x250A ngoài trời (trọn bộ)
1
1 tủ
35
Lắp đặt Tủ phân phối 500A 5 lộ ra 5x250A ngoài trời (trọn bộ)
2
1 tủ
36
Lắp đặt Tủ phân phối 600A 5 lộ ra 3x300A+2x250A ngoài trời (trọn bộ)
4
1 tủ
37
Lắp đặt Cầu chì tự rơi 35KV (bộ 3 cái): FCO-35 (10A)
2
1 bộ (3 pha)
38
Lắp đặt Cầu chì tự rơi 35KV (bộ 3 cái): FCO-35 (8A)
3
1 bộ (3 pha)
39
Lắp đặt Cầu chì tự rơi 35KV (bộ 3 cái): FCO-35 (5A)
2
1 bộ (3 pha)
40
Lắp đặt Cầu chì tự rơi 22KV (bộ 3 cái): FCO-22 (15A)
2
1 bộ (3 pha)
41
Tủ hạ thế thu hồi 400A
1
1 tủ
42
Lắp đặt: Thang trèo 3,0m TT-3.0
1
bộ
43
Lắp đặt: Thang trèo 4,0m TT-4.0
8
bộ
44
Lắp đặt:Giá đỡ chống sét van mặt máy: XSV
9
bộ
45
Lắp đặt: Giá đỡ cáp lực: XCL
9
bộ
46
Lắp đặt: Giá đỡ tủ hạ thế: XĐT
9
bộ
47
Lắp đặt: Giá treo cáp xuất tuyến trên cột : GĐCXT-1
63
bộ
48
Lắp đặt: Giá treo cáp xuất tuyến trên dầm MBA: GĐCXT-2
54
Bộ
49
Lắp đặt: Dây leo tiếp địa trạm : DLTĐ-12D
1
Bộ
50
Lắp đặt: Dây leo tiếp địa trạm : DLTĐ-14N
7
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026-Xây lắp số 35". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026-Xây lắp số 35" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây