Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:13 21/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo ao, giếng đình thôn Cao Mật Thượng, xã Thanh Cao
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo ao, giếng đình thôn Cao Mật Thượng, xã Thanh Cao
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSH hỗ trợ và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500263426_2506211517
Ngày phê duyệt
21/06/2025 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 21/06/2025
đến
09:00 30/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2025 (28/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng giao thông Thành Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5 Đường Kim Lâm, Thị trấn Kim Bài, Huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và đầu tư xây dựng HT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Vũ Lăng, Xã Dân Hòa, Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TUẤN ANH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 01 ngõ 19 Thôn Chung Chính - Xã Phương Trung - Huyện Thanh Oai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b - Phường Dương Nội - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TUẤN ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 01 ngõ 19 Thôn Chung Chính - Xã Phương Trung - Huyện Thanh Oai - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b - Phường Dương Nội - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≤ 1,25 m3
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1
3
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250 L
1
4
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 80 L
1
5
Máy hàn
1
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
24.81
m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
8.12
m3
3
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
103.81
m2
4
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.132
100m2
5
LAN CAN INOX:
6
Gia công, Sản xuất lan can Inox
1.3011
tấn
7
Lắp dựng lan can Inox
85.8
m2
8
Bóng tròn Inox D100
59
cái
9
Bu lông neo M18
236
cái
10
Thép bản mạ kẽm 250x250x8mm
463.15
kg
11
LAN CAN ĐÁ:
12
Gia công, lắp đặt lan can đá
27.27
m
13
ĐÈN CHÙM CHIẾU SÁNG:
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.94
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.075
100m2
16
Đai ốc M16
20
cái
17
Bu lông M16
20
cái
18
Lắp đặt cột đèn chiếu sáng sân vườn năng lượng mặt trời led 30W
5
bộ
19
HẠNG MỤC: CẢI TẠO AO, GIẾNG ĐÌNH
20
CÔNG TÁC CHUẨN BỊ:
21
Bơm nước ao
4
ca
22
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp I
3.6639
100m3
23
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông
9.72
m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
3.6639
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
3.6639
100m3/1km
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0972
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0972
100m3/1km
28
NỀN MẶT ĐƯỜNG:
29
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp II
0.2791
100m3
30
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
3.101
m3
31
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 16cm, đá 2x4, mác 250, PCB30
4.77
m3
32
Rải lớp ni long
0.2982
100m2
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.0447
100m3
34
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0895
100m3
35
Đất đồi k95
10.1135
m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
1.0114
10m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km
1.0114
10m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 60km
1.0114
10m3
39
KÈ AO:
40
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông
5.93
m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0593
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0593
100m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông kè cũ, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.46
m3
44
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
3.1221
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.7962
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.7962
100m3
47
Đắp đất trong kè bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.1066
100m3
48
Đất đồi k95
125.0458
m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
12.5046
10m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km
12.5046
10m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây