Thông báo mời thầu

Phát hành các ấn phẩm

Tìm thấy: 12:03 08/02/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ xuất bản ấn phẩm thông tin tuyên truyền năm 2022
Gói thầu
Phát hành các ấn phẩm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ xuất bản ấn phẩm thông tin tuyên truyền năm 2022
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:15 15/02/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:58 08/02/2022
đến
14:15 15/02/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:15 15/02/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
2.000.000 VND
Bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/02/2022 (16/05/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư dự án Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 20, đường Võng Thị, phường Bưởi, quận Tây Hồ, TP.Hà Nội. Điện thoại: 0915940840
2 Công ty cổ phần Kiến trúc - Nội thất A.I.T Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10, ngõ 86, ngách 177, phố Định Công, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0983665687

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Tạp chí Thông tin và Truyền thông
E-CDNT 1.2 Phát hành các ấn phẩm
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ xuất bản ấn phẩm thông tin tuyên truyền năm 2022
320 Ngày
E-CDNT 3 NSNN
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Tạp chí Thông tin và Truyền thông; địa chỉ: Số 18, phố Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội; điện thoại: 024.37737136 hoặc Trụ sở tòa soạn tại tầng 5, tòa nhà Cục tần số vô tuyến điện; địa chỉ: Số 115, đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư dự án Việt Nam. Địa chỉ: Số 20, đường Võng Thị, phường Bưởi, quận Tây Hồ, TP.Hà Nội. Điện thoại: 0915940840; + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần Kiến trúc – Nội thất A.I.T. Địa chỉ: Số 10, ngõ 86, ngách 177, phố Định Công, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0983665687;


- Bên mời thầu: Tạp chí Thông tin và Truyền thông , địa chỉ: 18 Nguyễn Du, phường Bùi Thị Xuân, quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Tạp chí Thông tin và Truyền thông; địa chỉ: Số 18, phố Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội; điện thoại: 024.37737136 hoặc Trụ sở tòa soạn tại tầng 5, tòa nhà Cục tần số vô tuyến điện; địa chỉ: Số 115, đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội


E-CDNT 10.7
- Bản sao được chứng thực ĐKKD có lĩnh vực hoạt động vận chuyển, chuyển phát, phát hành báo chí, phát hành sách. Có mạng lưới chuyển phát phủ hết các xã, phường, thị trấn trong cả nước; 1. Về năng lực tài chính: để chứng minh NT không bị kết luận đang lâm vào tình trạng phá sản hoặc nợ không có khả năng chi trả, không đang trong quá trình giải thể; yêu cầu NT nộp BCTC và bản chụp được chứng thực của một trong các tài liệu sau: + BCTC ba năm 2018, 2019, 2020 được chứng thực kèm theo một trong các tài liệu sau: Biên bản kiểm tra quyết toán thuế trong năm tài chính gần nhất (năm 2020); Tờ khai tự quyết toán thuế (thuế GTGT và thuế thu nhập doanh nghiệp) có xác nhận của cơ quan thuế hoặc tờ khai quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai về thời điểm đã nộp tờ khai trong năm tài chính gần đây (năm 2020); Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần đây (năm 2020); BCTC đã được kiểm toán năm 2018, 2019, 2020. + Nhà thầu hoạt động không bị lỗ ít nhất 01 trong 3 năm tài chính (Từ năm 2018 đến 2020). 2. Các tài liệu để chứng minh NL và KN NT bao gồm: a. Năng lực kinh nghiệm của nhà thầu: - Hợp đồng tương tự gói thầu này mà nhà thầu đã thực hiện trong 03 năm gần đây: Nhà thầu có trách nhiệm phải xuất trình hợp đồng tương tự, biên bản nghiệm thu hoàn thành hoặc biên bản thanh lý hợp đồng (bản gốc khi Bên mời thầu yêu cầu); Tài liệu trong E-HSDT phải là bản sao đã được chứng thực. b. Năng lực nhân sự: - Lực lượng phát hành được phủ rộng ở 63 tỉnh thành phố xuống tới xã. c. Năng lực về phương tiện vận chuyển: - Được vận chuyển theo đường thư
E-CDNT 15.2
Bản gốc hoặc bản sao được chứng thực hợp đồng kinh tế, biên bản nghiệm thu sản phẩm của hợp đồng và biên bản quyết toán và thanh lý hợp đồng;
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 2.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tạp chí Thông tin và Truyền thông; địa chỉ: Số 18, phố Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội; điện thoại: 024.37737136 hoặc Trụ sở tòa soạn tại tầng 5, tòa nhà Cục tần số vô tuyến điện; địa chỉ: Số 115, đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Tạp chí Thông tin và Truyền thông; địa chỉ: Số 18, phố Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội; điện thoại: 024.37737136 hoặc Trụ sở tòa soạn tại tầng 5, tòa nhà Cục tần số vô tuyến điện; địa chỉ: Số 115, đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư dự án Việt Nam. Địa chỉ: Số 20, đường Võng Thị, phường Bưởi, quận Tây Hồ, TP.Hà Nội. Điện thoại: 0915940840
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tạp chí Thông tin và Truyền thông; địa chỉ: Số 18, phố Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội; điện thoại: 024.37737136 hoặc Trụ sở tòa soạn tại tầng 5, tòa nhà Cục tần số vô tuyến điện; địa chỉ: Số 115, đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội
E-CDNT 34

15

15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phát hành các ấn phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phát hành các ấn phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây