Thông báo mời thầu

Số 01- Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:44 03/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Về việc phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hạ tầng kỹ thuật Điểm dân cư số 03 - Khu Lò Gạch, thôn Nghĩa Phú, xã Cẩm Vũ
Tên gói thầu
Số 01- Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 10/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 33/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/02/2023 14:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Vũ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:41 03/02/2023
đến
15:00 10/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 10/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/02/2023 (11/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần khảo sát địa chất và xây dựng Hải Dương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần đầu tư 569 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Đông - Hải Dương Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Đông - Hải Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Số 01- Thi công xây dựng
3.831.191.000
3.926.505.000
40.000.000
150 ngày

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
1.44
1m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1296
100m3
4
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.072
100m3
5
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.2
m3
6
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
4.84
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
13.2
m3
8
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
41.9546
100m3
9
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,85
5.9944
100m3
10
NỀN MẶT ĐƯỜNG
11
Đào xúc đất hữu cơ bằng thủ công - Cấp đất I
55.499
1m3
12
Đào xúc đất hữu cơ bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4.9949
100m3
13
Đào bùn lỏng trong mọi điều kiện bằng thủ công
11.269
m3
14
Đào bùn bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
1.0142
100m3
15
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
4.132
1m3
16
Đào khuôn bằng máy đào 0,8m3- Cấp đất II
0.3719
100m3
17
Đắp cát hè đường bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.3226
100m3
18
Đắp cát hè đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
11.903
100m3
19
Đắp cát khuôn đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
4.934
100m3
20
Đắp cát khuôn đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
5.9337
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.7801
100m3
22
Rải nilon lớp cách ly
12.1643
100m2
23
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.99
100m2
24
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
237.01
m3
25
BLỐC, HÈ PHỐ
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40, móng Blốc
12.35
m3
27
Ván khuôn móng băng, móng Blốc
0.95
100m2
28
Lắp đặt Blốc, vữa XM M75, PCB40
475
m
29
Đắp cát vàng đệm hè
51.33
m3
30
Lát vỉa hè gạch Blốc màu tự chèn men bóng
1026.7
m2
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40, bê tông khóa hè
12.9
m3
32
Ván khuôn móng băng, ván khuôn khóa hè
1.72
100m2
33
Lát gạch hố trồng cây ( 1 hố 4 viên =1m2)
37
m2
34
Trồng cây bóng mát ( cây sấu đường kính gốc D=10-12cm, cao >=2,5m)
37
cây
35
Cây chống cọc tre dài 2,5m
148
cây
36
Đất màu hố trồng cây
37
m3
37
AN TOÀN GIAO THÔNG, VẬN CHUYỂN ĐỔ ĐI
38
Biển báo phản quang hình tròn D70cm
3
cái
39
Cột biển báo D80 sơn trắng đỏ, L=3m
3
cái
40
Đào móng cột bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.24
1m3
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.24
m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
1.1269
100m3
43
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (2 Km tiếp theo)
1.1269
100m3/1km
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.057
100m3
45
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II (2 Km tiếp theo)
0.057
100m3/1km
46
THOÁT NƯỚC
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
28.87
m3
48
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.75
100m2
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
43.31
m3
50
Xây rãnh thoát nước bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
68.01
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG - HẢI DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 24 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,88%, Xây lắp 57,58%, Tư vấn 4,54%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.136.769.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 121.877.501.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 01- Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 01- Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 155

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây