Thông báo mời thầu

Số 01 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:50 15/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cẩm Giàng
Tên gói thầu
Số 01 - Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không tự chủ thuộc Ngân sách huyện năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Giàng, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:10 22/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
14/08/2024 19:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng giáo dục và đào tạo huyện Cẩm Giàng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:48 15/08/2024
đến
10:10 22/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 22/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/08/2024 (20/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1 đường Thanh Niên, Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần khảo sát địa chất & xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số Nhà 125C, Phố Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành Phố Hải Dương
3 Công ty TNHH ITF Group Tư vấn lập E-HSMT Đội 6, thôn Phú Lộc, Xã Cẩm Vũ, Huyện Cẩm Giàng, Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 140 phố Hồ Tùng Mậu, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
5 ty TNHH ITF Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Đội 6, thôn Phú Lộc, Xã Cẩm Vũ, Huyện Cẩm Giàng, Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 140 phố Hồ Tùng Mậu, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy hàn nhiệt cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
24.68
m3
2
Lát gạch giả đá vân mây 40x40x5cm, vữa XM M75, PCB40
308.5
m2
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.486
m3
4
Phá dỡ nền gạch lá nem
1.44
m2
5
Xây móng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.324
m3
6
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
4.68
m2
7
Cung cấp và lắp đặt cổng inox
278.3
kg
8
Gia công cổng sắt
0.0171
tấn
9
Cối inox 304 D38
4
bộ
10
Then cài inox
4
bộ
11
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
728.0774
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
728.0774
m2
13
Ốp tường nhựa lan sóng
17.4
m2
14
Cung cấp và lắp đặt nẹp nhựa
44
md
15
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.112
m2
16
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
17
Tháo dỡ chậu rửa
3
bộ
18
Tháo dỡ chậu tiểu
1
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
6
bộ
20
Tháo dỡ gạch ốp tường
33.12
m2
21
Phá dỡ nền gạch lá nem
8.96
m2
22
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
0.896
m3
23
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0216
100m3
24
Vận chuyển phế thải 2km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0216
100m3/1km
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
35.84
m2
26
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
35.84
m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
35.84
m2
28
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.896
m3
29
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300x300mm chống trơn, vữa XM M75, XM PCB40
8.96
m2
30
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
45.568
m2
31
Cung cấp và lắp đặt trần thạch cao chịu nước khung nổi
8.96
m2
32
Cung cấp và lắp đặt cửa đi mở quay 1 cánh nhôm hệ PMA XF55, kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
3.152
m2
33
Cung cấp và lắp đặt cửa sổ mở hất 1 cánh nhôm hệ PMA XF55, kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
0.96
m2
34
Lắp đặt xí bệt
3
bộ
35
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
3
cái
36
Cung cấp và lắp đặt lô giấy vệ sinh(tương đương Đình Quốc 1420-2)
3
bộ
37
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
38
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
39
Cung cấp và lắp đặt xiphong (tương đương Inax A-325PS)
3
bộ
40
Cung cấp và lắp đặt gương soi kt 450x600(tương đương Đình Quốc 1103)
3
bộ
41
Cung cấp và lắp đặt ga thoát sàn kt 100x100(tương đương Vinahasa)
3
bộ
42
Cung cấp và lắp đặt kệ kính cường lực Đình Quốc 1003
3
bộ
43
Cung cấp và lắp đặt kệ đựng ly Đình Quốc 1420-1
3
bộ
44
Cung cấp và lắp đặt kệ xà phòng Đình Quốc 1420-4
3
bộ
45
Cung cấp và lắp đặt thanh treo khăn Đình Quốc 1420-6
3
bộ
46
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
3
bộ
47
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
48
Cung cấp và lắp đặt van xả tiểu nam(tương đương Inax U-116V)
1
bộ
49
Cung cấp và lắp đặt xiphong (tương đương Inax A-325PS)
1
bộ
50
Lắp đặt đèn ốp trần D270/14W
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 01 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 01 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây