Thông báo mời thầu

số 01: Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 22:43 06/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Củng cố, nâng cấp tuyến đê cửa sông Càn từ vị trí cống Mộng Giường 2 đến cống Tiến Thành, xã Nga Tiến, huyện Nga Sơn
Tên gói thầu
số 01: Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Củng cố, nâng cấp tuyến đê cửa sông Càn từ vị trí cống Mộng Giường 2 đến cống Tiến Thành, xã Nga Tiến, huyện Nga Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nga Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500189448_2505062239
Ngày phê duyệt
06/05/2025 22:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Nga Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:41 06/05/2025
đến
09:00 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần TVTK và đấu thầu Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Số 13 Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phú Sơn, Thành phố Thanh Hoá
2 Công ty cổ phần TVTK và đấu thầu Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 13 Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phú Sơn, Thành phố Thanh Hoá
3 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Hàm Rồng Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT Số 170 Thành Thái, Phường Đông Thọ, Thành phố Thanh Hoá
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng công trình Huy Phát Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT Thôn 6, Xã Nga Văn, Huyện Nga Sơn, Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy ủi
1
3
Xe lu, tải trọng >= 8 tấn
1
4
Xe tải tự đổ, tải trọng >= 5 tấn
1
5
Máy trộn bê tông, dung tích >= 250 lít
1
6
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG:
2
Bóc phong hoá, vận chuyển ra bãi thải
1345.27
m3
3
Đào móng, vận chuyển đất san lấp bãi đúc cấu kiện
35.13
m3
4
Đào nền, vận chuyển đất san lấp bãi đúc cấu kiện
1314.27
m3
5
Đắp đất đê, độ chặt Y/C K = 0,95
6037.48
m3
6
Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
6225.12
m2
7
Mua đất đồi để đắp đê (bao gồm chi phí vật liệu mua tại mỏ và chi phí vận chuyển về công trường)
8255.04
m3
8
MẶT ĐÊ:
9
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
882
m2
10
Bê tông mặt đường, M250, đá 1x2, PCB40
1501.5
m3
11
Đánh bóng bê tông mặt đường
6300
m2
12
Nilon tái sinh
6300
m2
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1048.24
m3
14
Cắt khe dọc đường bê tông
1254
m
15
VUỐT NỐI:
16
Bê tông mặt đường, M250, đá 1x2, PCB40
2.87
m3
17
GỜ CHĂN BÁNH:
18
Ván khuôn gờ chắn bánh
226.8
m2
19
Bê tông gờ chắn bánh, M250, đá 1x2, PCB40
14.7
m3
20
XÂY LÁT KÈ MÁI:
21
Bê tông dầm, M250, đá 1x2, PCB40
102
m3
22
Ván khuôn khung dầm
420
m2
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1274.98
kg
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1953.92
kg
25
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
1980.17
kg
26
Gia cố nền đất yếu bằng vải địa kỹ thuật
1440.12
m2
27
Rải đá dăm 1x2 cm mái đê
144.01
m3
28
Bê tông cấu kiện tấm lát đúc sẵn, M250, đá 1x2, PCB40
222
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cấu kiện tấm lát
3042.33
m2
30
Lắp đặt cấu kiện tấm lát đúc sẵn (bao gồm chi phí bốc xếp, vận chuyển)
9001
cấu kiện
31
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.78
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 01: Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 01: Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây