Thông báo mời thầu

Số 01 - Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:26 27/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở làm việc Đảng ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân xã
Tên gói thầu
Số 01 - Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo trụ sở làm việc Đảng ủy, Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân xã
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách cấp trên chi bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 06/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
27/03/2026 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn Phòng HĐND & UBND xã Lai Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:12 27/03/2026
đến
14:00 06/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 06/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/04/2026 (04/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Nhữ Thị - - Xã Thượng Hồng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất >= 23KW; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2
2
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu - sức nâng >= 10T; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu; Tài liệu đăng kiểm thiết bị theo quy định tại Thông tư 36/2019/TT-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2019 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội (Nay là Bộ Nội vụ)
1
3
Máy đào có gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp, dung tích gầu >= 1,25 m3; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu; Tài liệu đăng kiểm thiết bị theo quy định tại Thông tư 36/2019/TT-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2019 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội (Nay là Bộ Nội vụ)
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 5T; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu; Tài liệu đăng kiểm thiết bị theo quy định tại Thông tư 36/2019/TT-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2019 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội (Nay là Bộ Nội vụ)
2
5
Máy lu rung tự hành - trọng lượng >= 12T; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu; Tài liệu đăng kiểm thiết bị theo quy định tại Thông tư 36/2019/TT-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2019 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội (Nay là Bộ Nội vụ)
1
6
Xe bơm bê tông, tự hành - năng suất >= 50 m3/h; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu; Tài liệu đăng kiểm thiết bị theo quy định tại Thông tư 36/2019/TT-BLĐTBXH ngày 30 tháng 12 năm 2019 của Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội (Nay là Bộ Nội vụ)
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250L; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2
8
Máy trộn vữa - dung tích >= 150L; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2
9
Máy cắt uốn thép - công suất >= 5KW; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2
10
Máy cắt gạch đá - công suất >= 1,7KW; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2
11
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng >= 70 kg; Của nhà thầu hoặc đi thuê; Có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu: Hợp đồng nguyên tắc thuê máy (nếu là thiết bị đi thuê); Tài liệu chứng minh sở hữu
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thoát sàn inox 304 KT 120x120
8
bộ
2
Cửa đi nhôm hệ, kính dán an toàn 6,38mm
13.2
m2
3
Cửa sổ nhôm hệ, kính dán an toàn 6,38mm
1.8
m2
4
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2.8832
m3
5
Trần thạch cao chịu nước
28.8315
m2
6
Vách compact
13.5966
m2
7
NHÀ HỘI TRƯỜNG (ĐIỂM VŨ DŨNG)
8
Gia công khung xương
0.1251
tấn
9
Lắp dựng xà gồ thép
0.1251
tấn
10
Gia công lắp dựng khung màn LED bằng gỗ MDF dầy 17cm mầu ghi xanh, cốt lõi xanh (bảng rộng 10cm)
21.28
md
11
Gia công lắp dựng mặt vách gỗ MDF dầy 10cm cốt lõi xanh (Mầu vàng)
7.638
m2
12
Gia công lắp dựng mặt vách gỗ MDF dầy 10cm cốt lõi xanh (Mầu vàng nhạt)
6.385
m2
13
Gia công lắp dựng ALUMINIUM mầu đỏ dầy 3mm ; độ phủ nhôm dầy 0.21mm
4.84
m2
14
Gia công lắp đặt phào góc vân gỗ khổ rộng 3cm
27.98
md
15
Gia công lắp đặt ron chữ T bằng Inox bản 6mm mầu trắng gương
11
md
16
Biển KT 8740*650 "ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM QUANG VINH MUÔN NĂM" khung Inox, nền Alu đỏ, chữ Alu mầu vàng gương đôn chân Fomex nổi
1
bộ
17
Bộ sao vàng búa liềm
1
bộ
18
Tháo dỡ, Lắp đặt quạt trần
1
cái
19
CUNG CẤP THIẾT BỊ
20
Màn hình LED KT 3,3x2m
6.6
m2
21
Điều hòa không khí tương đương hàng Gree 1 chiều inverter 12000 btu
27
bộ
22
Điều hòa không khí tương đương hàng Gree 1 chiều inverter 18000 btu
5
bộ
23
Van phao cơ
1
cái
24
Lắp đặt van điện
1
cái
25
Van điện
1
cái
26
Ống UPVC D110
0.24
100m
27
Ống UPVC D90
0.16
100m
28
Ống UPVC D76
0.12
100m
29
Ống UPVC D60
0.12
100m
30
Ống UPVC D50
0.12
100m
31
Ống UPVC D42
0.12
100m
32
Tê thông tắc UPVC 110
3
cái
33
Y UPVC D110
6
cái
34
Y UPVC D90
6
cái
35
Tê UPVC D76
9
cái
36
Tê UPVC D60
9
cái
37
Cút UPVC D110
18
cái
38
Cút UPVC D60
12
cái
39
Cút UPVC D42
9
cái
40
Chếch 135 UPVC D110
3
cái
41
Chếch 135 UPVC D60
3
cái
42
Cút thu UPVC D110/76
3
cái
43
Cút thu UPVC D76/60
3
cái
44
Cút thu UPVC D90/76
3
cái
45
PHÁ DỠ
46
Bồn hoa
47
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
20.3872
m3
48
Tường rào
49
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
2.1906
tấn
50
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
38.7459
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 01 - Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 01 - Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây