Thông báo mời thầu

Số 01 - Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 20:16 29/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, nhà hiệu bộ và nhà xe trường THCS Cộng Hòa
Tên gói thầu
Số 01 - Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, nhà hiệu bộ và nhà xe trường THCS Cộng Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 09/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
29/05/2026 20:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ CỘNG HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:15 29/05/2026
đến
14:00 09/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 09/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2026 (18/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Đoài - - Xã An Phú - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Di Linh - - Xã Hồng Châu - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cửa đi, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm, cánh 43x90mm dày 1,4mm; Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
25.92
m2
2
Cửa sổ, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm, cánh 43x76mm dày 1,4mm; Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
27
m2
3
Vách kính, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm. Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
9.612
m2
4
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.48
100m
5
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 110mm
6
cái
6
Lắp đặt rọ chắn rác
6
cái
7
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
6
cái
8
Đai giữ ống D110 + vít
30
bộ
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.105
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.105
m3
11
NHÀ LỚP HỌC BỘ MÔN 2 TẦNG
12
Phá lớp vữa trát má cửa
66.726
m2
13
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
66.726
m2
14
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
66.726
m2
15
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
95.6956
m2
16
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
125.0716
m2
17
Láng nền sàn không đánh mầu dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
95.6956
m2
18
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.6842
tấn
19
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.6842
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
0.6842
tấn
21
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
217.776
m2
22
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn liên doanh dày 0,42 ly
217.776
m2
23
Tôn úp nóc rộng 400mm dày 0,42ly
39
m
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
97.02
m2
25
Cửa đi, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm, cánh 43x90mm dày 1,4mm; Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
31.68
m2
26
Cửa sổ, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm, cánh 43x76mm dày 1,4mm; Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
54
m2
27
Vách kính, nhôm hệ tương đương hàng PMA 55: Nhôm sơn tĩnh điện màu trắng, cà phê ghi: Khung 55x56mm dày 1,4mm. Gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; Kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
11.34
m2
28
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.64
100m
29
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 110mm
8
cái
30
Lắp đặt rọ chắn rác
8
cái
31
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
10
cái
32
Đai giữ ống D110 + vít
40
bộ
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.9148
m3
34
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
2.9148
m3
35
NHÀ XE GIÁO VIÊN
36
Nhân công phá dỡ trương mái (Nhân công bậc 3,5/-nhóm 1)
4
công
37
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
61.2
m2
38
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.2427
tấn
39
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.51
m3
40
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.1276
m3
41
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
2.552
m2
42
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.168
100kg
43
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
11.3904
m2
44
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
11.3904
m2
45
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.1069
tấn
46
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1069
tấn
47
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.1938
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.1938
tấn
49
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
61.2
m2
50
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn liên doanh dày 0,42 ly
61.2
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 01 - Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 01 - Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây