Thông báo mời thầu

số 02 Chi phí thiết bị

Tìm thấy: 10:34 07/12/2021
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hệ thống nước tự chảy thôn 2, xã Lộc Lâm, huyện Bảo Lâm
Gói thầu
số 02 Chi phí thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Hệ thống nước tự chảy thôn 2, xã Lộc Lâm, huyện Bảo Lâm
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:02 04/12/2021
đến
08:00 11/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 11/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
5.126.200 VND
Bằng chữ
Năm triệu một trăm hai mươi sáu nghìn hai trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2021 (10/04/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NAM THANH PHÁT Đơn vị thiết kế
2 PHỒNG KT-HT HUYỆN BẢO LÂM Thẩm định
3 CÔNG TY TNHH TVTK TRẦN HOÀNG THẮNG TƯ VẤN LẬP E-HSMT, BÁO CÁO ĐÁNH GIÁ KẾT QUẢ LCNT
4 CÔNG TY TNHH ĐT XD VÀ TM HẢI HUY PHÁT Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIÊT KẾ TRẦN HOÀNG THẮNG
E-CDNT 1.2 số 02 Chi phí thiết bị
Hệ thống nước tự chảy thôn 2, xã Lộc Lâm, huyện Bảo Lâm
60 Ngày
E-CDNT 3 ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIÊT KẾ TRẦN HOÀNG THẮNG , địa chỉ: Tổ dân phố 19, đường Lý Chính Thắng, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
- Chủ đầu tư: CHỦ ĐẦU TƯ: PHỒNG DÂN TỘC HUYỆN BẢO LÂM Địa chỉ: Tổ 8 – Thị trấn Lộc Thắng – Bảo Lâm – Lâm Đồng Số điện thoại: 02633.877760
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





ĐƠN VỊ THIẾT KẾ: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NAM THANH PHÁT THẨM ĐỊNH: PHỒNG KT-HT HUYỆN BẢO LÂM TƯ VẤN LẬP E-HSMT, BÁO CÁO ĐÁNH GIÁ KẾT QUẢ LCNT: CÔNG TY TNHH TVTK TRẦN HOÀNG THẮNG THẨM ĐỊNH HSMT, THẨM ĐINH KẾT QUẢ LCNT: CÔNG TY TNHH ĐT XD VÀ TM HẢI HUY PHÁT


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIÊT KẾ TRẦN HOÀNG THẮNG , địa chỉ: Tổ dân phố 19, đường Lý Chính Thắng, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
- Chủ đầu tư: CHỦ ĐẦU TƯ: PHỒNG DÂN TỘC HUYỆN BẢO LÂM Địa chỉ: Tổ 8 – Thị trấn Lộc Thắng – Bảo Lâm – Lâm Đồng Số điện thoại: 02633.877760


E-CDNT 10.1(g)
THEO CHỈ DẪN TRONG HSMT
E-CDNT 10.2(c)
nhà thầu nộp tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: ví dụ Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ)
E-CDNT 12.2
bảng chào giá theo yêu cầu của hsmt
E-CDNT 14.3 đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 05 (a) Chương IV - Biểu mẫu dự thầu [10]. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 05 (b) Chương IV - Biểu mẫu dự thầu]
E-CDNT 15.2
quy định tại Mục 1 Chương III Thông tư 05/2015/TT-BKHĐT
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.126.200   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 40 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: CHỦ ĐẦU TƯ: PHỒNG DÂN TỘC HUYỆN BẢO LÂM Địa chỉ: Tổ 8 – Thị trấn Lộc Thắng – Bảo Lâm – Lâm Đồng Số điện thoại: 02633.877760
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: PHỒNG DÂN TỘC HUYỆN BẢO LÂM Đ/C: Tổ 8 – Thị trấn Lộc Thắng – Bảo Lâm – Lâm Đồng Số điện thoại: 02633.877760 Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: CÔNG TY TNHH TVTK TRẦN HOÀNG THẮNG ĐỊA CHỈ: Tổ dân phố 19, đường Lý Chính Thắng, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, SĐT: 01668363558-06337105
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
PHỒNG TC-KH HUYỆN BẢO LÂM Địa chỉ: 7 Nguyễn Tất Thành - Tổ 8 thị trấn Lộc Thắng - Bảo Lâm - Lâm Đồng Điện thoại: 02633.877008 Fax: Email: [email protected]
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bình lọc áp lực vỏ thép SS400 sơn epoxy dầy 5mm, đường kính D=600, H=2400 4 Bình Theo yêu cầu kỹ thuật
2 Vật liệu lọc 2 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật
3 Van xả khí áp lực 4 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
4 Hệ thống đường ống công nghệ thép trãng kẽm đường kính DN50, DN32 và hệ van gồm: 8 van tay gạt DN32, 02 van tay gạt DN50, 02 đồng hồ áp lực 1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
5 Inzecter cấp trộn PAC vỏ inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
6 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m 1 bình Theo yêu cầu kỹ thuật
7 Van xả khí áp lực 2 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
8 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20 1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
9 Inzecter cấp trộn clo inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
10 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m 2 1 bình Theo yêu cầu kỹ thuật
11 Van xả khí áp lực 3 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
12 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20 3 1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
13 Tủ điện điều khiển 02 máy bơm định lượng, 02 máy khuấy, cáp điện đồng hồ 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bình lọc áp lực vỏ thép SS400 sơn epoxy dầy 5mm, đường kính D=600, H=2400 4 Bình Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
2 Vật liệu lọc 2 tấn Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
3 Van xả khí áp lực 4 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
4 Hệ thống đường ống công nghệ thép trãng kẽm đường kính DN50, DN32 và hệ van gồm: 8 van tay gạt DN32, 02 van tay gạt DN50, 02 đồng hồ áp lực 1 bộ Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
5 Inzecter cấp trộn PAC vỏ inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm 1 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
6 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m 1 bình Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
7 Van xả khí áp lực 2 1 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
8 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20 1 bộ Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
9 Inzecter cấp trộn clo inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm 1 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
10 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m 2 1 bình Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
11 Van xả khí áp lực 3 1 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
12 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20 3 1 bộ Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày
13 Tủ điện điều khiển 02 máy bơm định lượng, 02 máy khuấy, cáp điện đồng hồ 1 cái Thôn 02, xã Lộc Lâm 60 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chỉ huy trưởng 1 Có trình độ đại học trở lênCó chứng chỉ hành nghề tư vấn giám sát công trình CẤP THOÁT NƯỚCĐã tham gia làm chỉ huy trưởng 01 công trình tương đương (kèm theo tài liệu chứng minh: Có Quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu) 5 5
2 Cán bộ kỹ thuật: Phụ trách thi công trực tiếp hiện trường 1 Có trình độ đại học trở lên thuộc chuyên ngành CẤP THOÁT NƯỚC(kèm theo tài liệu chứng minh: Có Quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu) 3 3
3 Phụ trách an toàn lao động 1 Tốt nghiệp đại học trở lên, Có Chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động theo quy định hiện hành còn hiệu lựcĐã tham gia làm cán bộ phụ trách an toàn lao động 01 công trình tương đương (kèm theo tài liệu chứng minh: Có xác nhận của chủ đầu tư, quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu) 3 3
4 Công nhân lao động 5 Có danh sách và chứng nhận đào tạo nghề, công nhân kỹ thuật có tay nghề phù hợp với công việc của gói thầu này 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bình lọc áp lực vỏ thép SS400 sơn epoxy dầy 5mm, đường kính D=600, H=2400
4 Bình Theo yêu cầu kỹ thuật
2 Vật liệu lọc
2 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật
3 Van xả khí áp lực
4 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
4 Hệ thống đường ống công nghệ thép trãng kẽm đường kính DN50, DN32 và hệ van gồm: 8 van tay gạt DN32, 02 van tay gạt DN50, 02 đồng hồ áp lực
1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
5 Inzecter cấp trộn PAC vỏ inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm
1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
6 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m
1 bình Theo yêu cầu kỹ thuật
7 Van xả khí áp lực 2
1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
8 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20
1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
9 Inzecter cấp trộn clo inox sus304 đường kính DN50, dài 500mm
1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
10 Bình trộn tĩnh thép SS400 sơn epoxy dầy 4mm đường kính D=300mm, chiều cao H=2200m 2
1 bình Theo yêu cầu kỹ thuật
11 Van xả khí áp lực 3
1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật
12 Bộ cấp định lượng PAC gồm: Bồn khuẩy nhựa 500 lít gắn moto khuấy Đài Loan; bồn chứa nhựa 3 lớp 500 lít; 1 bơm định lượng OBL 60L/h, đường ống cấp hóa chất bằng nhựa uPVC d20 3
1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật
13 Tủ điện điều khiển 02 máy bơm định lượng, 02 máy khuấy, cáp điện đồng hồ
1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIÊT KẾ TRẦN HOÀNG THẮNG như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,90%, Xây lắp 87,10%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.083.347.974 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.620.381.438 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 02 Chi phí thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 02 Chi phí thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây