Thông báo mời thầu

Số 04 - Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 20:41 16/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND phường Cộng Hòa. Hạng mục: Nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Số 04 - Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường, ngân sách thành phố hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
190/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Cộng Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:39 16/08/2024
đến
14:00 26/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 26/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỊNH AN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10, ngách 1, ngõ 182 Phố Trung Kiên - Phường Tây Tựu - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 01 A, đường Nguyễn Viết Xuân, KDC Hùng Vương - Phường Sao Đỏ - Thành phố Chí Linh - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM CƯƠNG 289 Tư vấn lập E-HSMT Số 113 Phố Đoàn Thượng - Thị trấn Gia Lộc - Huyện Gia Lộc - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 8A/72 Lê Viết Hưng - Phường Ngọc Châu - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM CƯƠNG 289 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 113 Phố Đoàn Thượng - Thị trấn Gia Lộc - Huyện Gia Lộc - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THUƠNG MẠI MINH DƯƠNG 998 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 8A/72 Lê Viết Hưng - Phường Ngọc Châu - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô gắn cẩu >= 10T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy lu bánh thép >= 10T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy lu bánh hơi >= 16T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy lu rung >= 25T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy rải >= 140CV (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy ủi >= 110CV (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
7
Ô tô tự đổ >= 10T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
8
Ô tô tưới nước >= 5m3 (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
9
Máy bơm bê tông >= 40m3/h (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
10
Máy đào >= 0,8m3 (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
11
Trạm trộn bê tông asphalt >= 50m3/h (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
12
Máy trộn vữa >= 150L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
13
Máy trộn bê tông >= 250L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
14
Máy cắt uốn thép >= 5KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
15
Máy đầm đất cầm tay >= 70kg (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công hệ khung dàn
0.4629
tấn
2
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.4629
tấn
3
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.7957
m2
4
Gia công xà gồ thép
0.4329
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
0.4329
tấn
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.1688
m2
7
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.797
100m2
8
Máng thu nước
15.94
m
9
Diềm mái tôn
25.94
m
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
23.91
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
8.767
m3
12
Đèn huỳnh quang 1 bóng 36W
3
bộ
13
Công tắc đơn sino 16A/250V
1
cái
14
Dây điện Cu/XLPE/PVC 2x2,5mm2
30
m
15
Ống nhựa cứng luồn dây PVC D20
30
m
16
Cầu thu nước mưa D90
3
cái
17
Cút uPVC D90
3
cái
18
Chếch uPVC D90
3
cái
19
Ống nhựa uPVC D90
0.15
100m
20
NHÀ HỘI TRƯỜNG
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
12.6097
100m3
22
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
140.1073
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB40
32.8196
m3
24
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng >250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
83.4037
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.7687
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.7081
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2487
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
3.087
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2878
tấn
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.729
m3
31
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn giằng chống chống thấm
0.339
100m2
32
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB40
16.575
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.074
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4881
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
3.9121
tấn
36
Xây gạch kt 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
195.818
m3
37
Xây gạch kt 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
25.0374
m3
38
Xây gạch kt 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
8.2762
m3
39
Xây gạch kt 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 100
6.1501
m3
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.4755
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
-1.9123
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
-1.9123
100m3/1km
43
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.9176
100m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ máy, đá 2x4, mác 150, PCB40
46.2368
m3
45
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB40
22.62
m3
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.8304
100m2
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.419
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.3574
tấn
49
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
36.1492
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2.6393
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 04 - Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 04 - Thi công xây dựng + lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây