Thông báo mời thầu

số 05: Thi công Nền và mặt đường

Tìm thấy: 15:19 17/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội đồng THT số 3 (từ đất ông Đông đến kênh Tân Thành – Lò Gạch)
Tên gói thầu
số 05: Thi công Nền và mặt đường
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường nội đồng THT số 3 (từ đất ông Đông đến kênh Tân Thành – Lò Gạch)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ sản xuất lúa nước 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500214382_2505171454
Ngày phê duyệt
17/05/2025 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 17/05/2025
đến
15:00 27/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2025 (24/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Pytago Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 226A, đường Hùng Vương, Phường 1, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nguyên Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 23, ấp Bình Hòa, xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn lập E-HSMT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp
4 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp
5 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
2
Máy ủi, công suất ≥ 108CV. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành (lu rung), lực rung ≥ 16 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
4
Máy lu bánh thép, tải trọng khi gia tải ≥ 10 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
5
Xe ôtô tưới nước chuyên dùng hoặc xe ôtô đặt bồn chứa nước. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): + Giấy chứng nhận đăng ký xe ôtô và tài liệu chứng minh xe ôtô đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
7
Máy đầm bê tông (đầm dùi). - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
8
Cốppha thép hoặc nhựa (m2). - Loại cốppha thép dùng để định hình bêtông, v..v. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
50
9
Máy đầm đất cầm tay (đầm cốc), trọng lượng ≥ 70kg. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NỀN VÀ MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I
22.9543
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất I
8.7505
100m3
4
Đào khai thác đất để đắp bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I - Tận dụng nạo vét đu7òng nước để đắp
3.8713
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
26.8257
100m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
11.9788
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
11.9788
100m3
8
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra, rộng <=1 m, sâu <=1 m, đất cấp III
0.54
m3
9
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
12
cái
10
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, tam giác cạnh 70cm
11
cái
11
Cung cấp trụ biển báo STK D=90; dày 2mm; L=2,8m
12
trụ
12
Cung cấp biển báp PQ tam giác
11
cái
13
Cung cấp biển báo phản quang tròn
1
cái
14
II. CỐNG THOÁT NƯỚC
15
1. ĐÊ QUAI
16
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.6451
100m3
17
Đắp đê, đập, kênh mương bằng máy đầm 9T Dung trọng <= 1,75 T/m3
0.6451
100m3
18
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
5.8059
100m
19
Thép buộc D=6mm
114.57
kg
20
Cung cấp mũ sọc (khổ 1m)
129.02
m2
21
2. CỐNG TRÒN
22
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.4682
100m3
23
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
31.4976
100m
24
Đắp cát nền móng công trình
4.89
m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
9.79
m3
26
SXLD, tháo dỡ ván khuôn gỗ cho bê tông đổ tại chỗ Móng dài, bệ máy
0.3915
100m2
27
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép 8mm
0.5455
tấn
28
Bê tông bản đáy, rộng <=250cm, đá 1x2 Mác 200
8.29
m3
29
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 400mm
3
1 đoạn ống
30
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 400mm
3
1 đoạn ống
31
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 600mm
3
1 đoạn ống
32
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 600mm
3
1 đoạn ống
33
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 1000mm
2
1 đoạn ống
34
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 1000mm
2
1 đoạn ống
35
SXLD, tháo dỡ ván khuôn gỗ cho bê tông đổ tại chỗ Tường thẳng, dày <= 45mm
0.6494
100m2
36
Bê tông tường cống, M200, đá 1x2, PCB40
8.083
m3
37
Đắp đất công trình bằng đầm cóc Độ chặt yêu cầu K=0,90
3.86
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng như sau:

  • Có quan hệ với 154 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,71%, Xây lắp 85,59%, Tư vấn 1,70%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.047.408.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.623.055.361 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 05: Thi công Nền và mặt đường". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 05: Thi công Nền và mặt đường" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây