Thông báo mời thầu

số 05: Thi công Vỉa hè và cống thoát nước

Tìm thấy: 18:30 03/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường, hệ thống cống khu vực chợ Tân Phước (khu 25 căn)
Tên gói thầu
số 05: Thi công Vỉa hè và cống thoát nước
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đường, hệ thống cống khu vực chợ Tân Phước (khu 25 căn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng NTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500123364_2504031530
Ngày phê duyệt
03/04/2025 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 03/04/2025
đến
15:00 13/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2025 (11/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Pytago Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 226A, đường Hùng Vương, Phường 1, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Châu Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp An Định, xã An Bình, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
3 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn lập E-HSMT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Châu Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp An Định, xã An Bình, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
5 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp
6 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Châu Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp An Định, xã An Bình, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
7 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
2
Máy ủi, công suất ≥ 108CV. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành (lu rung), lực rung ≥ 16 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
4
Máy lu bánh thép, tải trọng khi gia tải ≥ 10 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
5
Xe ôtô tự đổ (tải trọng hàng hóa ≥ 5 Tấn). - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Giấy chứng nhận đăng ký xe ôtô và tài liệu chứng minh xe ôtô đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
6
Xe ôtô tưới nước chuyên dùng hoặc xe ôtô đặt bồn chứa nước. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): + Giấy chứng nhận đăng ký xe ôtô và tài liệu chứng minh xe ôtô đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
7
Xe máy (hoặc thiết bị) tưới nhựa. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Nếu xe máy tưới nhựa, tài liệu chứng minh là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). - Nếu thiết bị tưới nhựa, tài liệu chứng minh là: Tài liệu chứng minh sở hữu và tài liệu chứng minh thiết bị tưới nhựa đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
8
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
9
Máy đầm bê tông (đầm dùi). - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
10
Cốppha thép hoặc nhựa (m2). - Loại cốppha thép dùng để định hình bêtông, v..v. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
200
11
Máy đầm đất cầm tay (đầm cốc), trọng lượng ≥ 70kg. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu (nếu là bản chụp phải được chứng thực sao y từ bản chính của cơ quan chức năng): - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. CỐNG THOÁT NƯỚC
2
1. Đào hố móng
3
Đào đất để thi công cống bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
17.9095
100m3
4
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất II
0.92
m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
17.9188
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
14.36
m3
7
2. Cống vỉa hè
8
Lắp đặt gối cống - Đường kính 600mm - Sử dụng gối cống cũ
1117
cái
9
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính 800mm
25
cái
10
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 600mm (Sử dụng cống cũ)
46
1 đoạn ống
11
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 600mm (Sử dụng cống cũ)
2
1 đoạn ống
12
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 600mm (Sử dụng cống cũ)
3
1 đoạn ống
13
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 600mm (Sử dụng cống cũ)
8
1 đoạn ống
14
Cung cấp cống BT ly tâm D=600 vỉa hè
17.5
m
15
Cung cấp cống D=600mm vượt đường (H10-X60)
15
m
16
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 600mm
33
mối nối
17
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 800mm
8
1 đoạn ống
18
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 800mm
1
1 đoạn ống
19
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 800mm
2
1 đoạn ống
20
Cung cấp cống D=800 vỉa hè
34
m
21
Cung cấp cống D=800 vượt đường (H10-x60)
5
m
22
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 800mm
8
mối nối
23
3. Hố ga
24
a. Nắp hố ga
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK =6mm
0.0309
tấn
26
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK =8mm
0.0851
tấn
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.77
m3
28
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0422
100m2
29
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
16
1 cấu kiện
30
b. Khuôn hố ga
31
Lắp dựng cốt thép khuôn hố ga, ĐK =6mm, chiều cao ≤6m
0.0928
tấn
32
Lắp dựng cốt thép khuôn hố ga, ĐK =8mm, chiều cao ≤6m
0.3067
tấn
33
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.7773
tấn
34
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.7773
tấn
35
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.85
m3
36
Ván khuôn hố ga
0.4312
100m2
37
c. Đáy hố ga đúc sẵn
38
Sản xuất, lắp đặt cốt thép đáy hố ga, ĐK 6mm
0.3461
tấn
39
Sản xuất, lắp đặt cốt thép đáy hố ga, ĐK 8mm
0.0211
tấn
40
Bê tông đáy hố ga, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
24.71
m3
41
Ván khuôn đáy hố ga
0.7814
100m2
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
22
1cấu kiện
43
d. Thành hố ga
44
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông thành hố ga, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
30.49
m3
45
Ván khuôn thành hố ga
1.0403
100m2
46
e. Hố thu nước
47
Sản xuất, lắp đặt cốt thép hố thu nước, ĐK 6mm
0.0096
tấn
48
Sản xuất, lắp đặt cốt thép hố thu nước, ĐK 8mm
0.0289
tấn
49
Sản xuất, lắp đặt cốt thép hố thu nước, ĐK 10mm
0.0034
tấn
50
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện - Chưa kể thép
0.0247
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng như sau:

  • Có quan hệ với 154 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,71%, Xây lắp 85,59%, Tư vấn 1,70%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.047.408.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.623.055.361 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 05: Thi công Vỉa hè và cống thoát nước". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 05: Thi công Vỉa hè và cống thoát nước" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây