Thông báo mời thầu

Số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 27/02/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Đảng Ủy - HĐND - UBND xã Vân Nam
Tên gói thầu
Số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Phúc Thọ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 44/QĐ-UBND ngày 26/02/2024
Ngày phê duyệt
26/02/2024 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vân Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 27/02/2024
đến
10:00 08/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
117.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/03/2024 (06/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cường Phát Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu, Phường Quang Trung, Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cường Phát Tư vấn thẩm định giá Số 6/2 phố Hoàng Diệu, Phường Quang Trung, Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn lập E-HSMT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn đánh giá E-HSDT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
7 Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Phúc Thọ, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4 m3 (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Đầm cóc
1
3
Máy trộn bê tông dung tích tối thiểu 250L
2
4
Máy trộn vữa dung tích tối thiểu 80L
2
5
Máy đầm bàn
2
6
Máy đầm dùi
2
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy hàn
1
9
Máy cắt gạch đá
2
10
Máy khoan
2
11
Ô tô tự đổ TGGT <= 10 tấn (kèm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
12
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
13
Phòng thí nghiệm chuyên ngành: Chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng nguyên tắc đi thuê phòng thí nghiệm sử dụng cho gói thầu, kèm theo Quyết định của phòng LAS-XD có đầy đủ các phép thử phù hợp với các hạng mục công việc của gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ 2 TẦNG SỐ 1
2
Cải tạo nền
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
262.733
m2
4
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
262.733
m2
5
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
13.81
m3
6
Đào xúc đất, đất cấp III
27.618
m3
7
Vận chuyển phế thải đổ đi
54.565
m3
8
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.276
100m3
9
Bê tông nền, đá 2x4, mác 150
13.81
m3
10
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 50
262.733
m2
11
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic KT600x600mm, vữa XM mác 75
262.733
m2
12
Cải tạo cửa
13
Tháo dỡ cửa
44.794
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
143.5
m
15
Tháo dỡ vách ngăn khung mắt cáo
23.652
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
12.738
m2
17
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
8.82
m2
18
Vận chuyển phế thải đổ đi
5.192
m3
19
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
29.85
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
29.85
m2
21
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.035
100m2
22
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.185
m3
23
Sản xuất, lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.015
tấn
24
Sản xuất, lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.003
tấn
25
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay, khung bao nhôm hệ, kính an toàn dày 6,38ly, Phụ kiện kim khí đồng bộ
18.48
m2
26
Sản xuất, lắp dựng cửa thủy lực kính cường lực dày 12mm Việt nhật, phụ kiện PVV nhập khẩu đồng bộ
17.82
m2
27
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở quay, khung bao nhôm hệ, kính an toàn dày 6,38ly, Phụ kiện kim khí đồng bộ
13.92
m2
28
Sản xuất, lắp dựng vách kính, khung bao nhôm hệ, kính an toàn dày 6,38ly
10.8
m2
29
Gia công hoa sắt cửa bằng inox 304
0.121
tấn
30
Lắp dựng hoa sắt cửa
18.72
m2
31
Cải tạo cầu thang
32
Phá lớp vữa trát granito
21.293
m2
33
Tháo dỡ lan can cầu thang
8.069
m2
34
Vận chuyển phế thải đổ đi
1.065
m3
35
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
21.293
m2
36
Gia công lan can cầu thang bằng inox 304
0.047
tấn
37
Lắp dựng lan can inox
8.162
m2
38
Trụ cái inox D100
1
cái
39
Cút inox D60
3
cái
40
Chụp inox D60
1
cái
41
Chụp inox D42
12
cái
42
Chụp inox D22
3
cái
43
Cải tạo bậc cấp
44
Phá lớp vữa trát granito bậc cấp
22.683
m2
45
Vận chuyển phế thải đổ đi
1.134
m3
46
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch không nung, vữa XM M75
0.949
m3
47
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
27.444
m2
48
Cải tạo mái
49
Nhân công tháo dỡ thoát nước mưa, chống sét trên mái
2
công
50
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 28m
172.341
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây