Thông báo mời thầu

Số 05: Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:39 09/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường trục nội bộ phục vụ duy trì sản xuất đến năm thứ 10
Tên gói thầu
Số 05: Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường trục nội bộ phục vụ duy trì sản xuất đến năm thứ 10
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu của TKV và Vốn vay
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Nhân Cơ, Tỉnh Lâm Đồng
- Xã Kiến Đức, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-VNAP-PMU
Ngày phê duyệt
09/03/2026 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Nhà máy Alumina Nhân Cơ Vinacomin
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 09/03/2026
đến
09:00 30/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 30/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2026 (28/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC, CÔNG NGHỆ, MÔI TRƯỜNG - VINACOMIN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Toà nhà B15 khu đô thị mới Đại Kim - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 565 đường Nguyễn Trãi - - Phường Thanh Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10 Tấn
7
2
Ô tô tưới nước hoặc có tính năng tưới nước ≥ 5 m3
1
3
Máy ủi ≥ 110CV
2
4
Máy đào ≥ 1,25m3
2
5
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50 m3/h
1
6
Lu rung Tải trọng ≥ 16 tấn
3
7
Lu bánh thép ≥ 10 tấn
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
9
Máy đầm đất cầm tay ≥70 kg
1
10
Máy toàn đạc điện tử
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤700m, đất cấp I
79.21
100m³
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
365.18
100m³
Theo quy định tại Chương V
3
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
64.55
100m³
Theo quy định tại Chương V
4
Đào xúc đất để đắp, tập kết bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
503.16
100m³
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤700m, đất cấp II
932.89
100m³
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
90.04
100m³
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu k95, đất điều phối
751.6
100m³
Theo quy định tại Chương V
8
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
9
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, Dmax 37,5, lớp dưới
45.02
100m³
Theo quy định tại Chương V
10
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, trạm trộn 50m3/h, tỷ lệ xi măng 5%
45.02
100m³
Theo quy định tại Chương V
11
Công trình phòng hộ
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m, đất cấp II
289.44
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ móng băng, bệ máy
2.89
100m²
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ cột vuông, chữ nhật
3.14
100m²
Theo quy định tại Chương V
15
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
1.06
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
25.33
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông M200 đá 1x2, bằng thủ công, cọc tiêu
11.26
Theo quy định tại Chương V
18
Sơn phản quang cọc tiêu, sơn 3 lớp màu
45.23
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤50kg
402
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt hộ lan bằng tôn lượn sóng. Tôn loại 2 sóng kích thước 3320x310x3mm; Cột thép U150x150x1750x5mm; Hộp đệm thép U150x150x360x5mm)
297
1 trụ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt viên phản quang tam giác trên hộ lan tôn lượn sóng, kích thước 70x70x3mm
297
viên
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt biển báo giao thông
10
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cống tròn D1000
Theo quy định tại Chương V
24
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
4.18
100m³
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.45
100m³
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá Dmax ≤4
0.08
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính ≤1000mm
15
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
28
Quét nhựa đường chống thấm và mối nối ống cống, đường kính 1m
15
ống
Theo quy định tại Chương V
29
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày >60cm, vữa XM mác 100
53.14
Theo quy định tại Chương V
30
Xây tường cánh, tường đầu cầu bằng đá hộc, chiều cao >2m, vữa XM mác 100
4.74
Theo quy định tại Chương V
31
Xếp đá khan có chít mạch, mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
4.1
Theo quy định tại Chương V
32
Cống tròn D500
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.51
100m³
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.22
100m³
Theo quy định tại Chương V
35
Làm lớp đá đệm móng, loại đá dmax ≤4
0.05
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công lắp đặt cống bằng bê tông cốt thép đúc sẵn D500, đốt cống dài 2,5m
16
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
37
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống, đường kính ống cống Ø0,75m
16
ống cống
Theo quy định tại Chương V
38
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày ≤60cm, vữa XM mác 100
35.15
Theo quy định tại Chương V
39
Xây tường cánh, tường đầu cầu bằng đá hộc, chiều cao >2m, vữa XM mác 100
5.99
Theo quy định tại Chương V
40
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
41
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết, bằng máy đào 1,25m3, phạm vi 30m, đất cấp I
79.21
100m³
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 05: Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 05: Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây