Thông báo mời thầu

Số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:30 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa đường giao thông và kênh mương nội đồng xã Long Xuyên
Tên gói thầu
Số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Phúc Thọ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
257/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/12/2024 16:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 09/12/2024
đến
14:00 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Nam Kinh Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nam Công, Xã Thanh Tân, Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ Đơn vị Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Phúc Thọ, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Thôn Cao Lãm, xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn quản lý dự án Hà Nội Thẩm định e-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 35 Ninh Kiều, thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4 m3 (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy ủi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Ô tô tự đổ trọng tải hàng hóa tối đa 7T (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
8
Máy lu lực rung ≤ 16 tấn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
2
9
Máy hàn
1
10
Máy cắt uốn thép
1
11
Máy toàn đạc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào xúc đất, đất cấp I
10.1915
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
10.0021
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.4818
100m3
5
Đất đắp K95
1184.4434
m3
6
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
118.4443
10m3/1km
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
10.8531
100m3
8
Lớp cát đệm mặt đường, dày 3cm
243.84
m3
9
Nilon lót mặt đường
8128.07
m2
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
0.4947
100m2
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 200
1124.58
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
197.9
m3
13
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
18.0624
100m
14
Vận chuyển đất, đất cấp I
10.1916
100m3
15
Vận chuyển đất, đất cấp II
10.0021
100m3
16
KÈ NỀN ĐƯỜNG
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
2.8293
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2959
100m3
19
Đất đắp K95
146.4367
m3
20
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
14.6437
10m3/1km
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Đắp ngoài kè, đất tận dụng)
0.3151
100m3
22
Vận chuyển đất, đất cấp II
2.5143
100m3
23
Bơm nước phục vụ thi công
5
ca
24
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
2.7086
100m
25
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
12.88
m3
26
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
64.41
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
84.58
m3
28
Lắp đặt ống thoát nước bằng nhựa D76 đặt cách 6m/ống
9.74
m
29
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
27.72
m2
30
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.04
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1981
tấn
32
Ván khuôn giằng
0.3429
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
6.86
m3
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1116
tấn
35
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5636
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
5.08
m3
37
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.3
m2
38
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.03
m3
39
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1088
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
2.07
m3
41
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
14.3
m3
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
48.96
m2
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1088
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0835
tấn
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
1.2
m3
46
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
1.6
m2
47
MƯƠNG THUỶ LỢI NỘI DỒNG
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.4461
100m3
49
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.4461
100m3
50
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.47
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây