Thông báo mời thầu

Số 06 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:00 27/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì sân, cửa đi, cửa sổ phía trước, sơn hành lang tầng 3 + tầng 4 + tầng 5 Nhà làm việc 5 tầng Phòng Công chứng số 1 Hải Dương
Tên gói thầu
Số 06 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 04/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400615151_2412270844
Ngày phê duyệt
27/12/2024 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Công chứng số 1 tỉnh Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:58 27/12/2024
đến
14:00 04/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 04/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/01/2025 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM SƠN HD Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 7, ngõ 10 đường Nguyễn Đình Chiểu - Phường Ngọc Châu - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM KHOA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 36 A, phố Cầu Cốn, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẠC HỒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, Lô 166 Khu đô thị An Phú - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >= 5T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy bơm bê tông >= 50m3/h (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy cắt gạch đá >= 1,7KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
4
Máy đầm bàn >= 1KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch đất nung
216.18
m2
2
Phá dỡ móng bê tông gạch vỡ
32.427
m3
3
Nhân công vệ sinh sạch bề mặt nền sân
5
công
4
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
47.7758
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
47.7758
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T
47.7758
m3
7
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.0195
100m2
8
Rải nylon chống thấm
2.1618
100m2
9
Bê tông nền, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
21.618
m3
10
Mua bê tông thương phẩm M250#
21.618
m3
11
Lát nền sân đá tự nhiên KT300x600x1,8 tiết diện đá ≤0,25m2, vữa XM M100, PCB40
216.18
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
520.011
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
235.679
m2
14
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
755.69
m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.152
100m2
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
86.8
m2
17
Nhân công sửa cửa đi gỗ nhóm 3
32
bộ
18
Nhân công sửa cửa sổ gỗ nhóm 3 chớp
9
bộ
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
201.5944
m2
20
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
201.5944
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt hoa sắt
83.76
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
83.76
1m2
23
Lắp dựng cửa vào khuôn
86.8
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 06 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 06 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây