Thông báo mời thầu

Số 06: Thi công xây dựng công trình + ĐBGT

Tìm thấy: 11:00 12/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường vào trường tiểu học Võng Xuyên A, tuyến đường vào thôn Bắc Võng Ngoại xã Võng Xuyên và tuyến đường vào trường THCS Phúc Hòa xã Phúc Hòa
Tên gói thầu
Số 06: Thi công xây dựng công trình + ĐBGT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách huyện Phúc Thọ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ/QLĐT
Ngày phê duyệt
12/12/2024 10:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:58 12/12/2024
đến
10:00 23/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2024 (22/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRUNG ĐỨC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 8a ngách 1 ngõ 277 đường Phú Nhi - Phường Lê Lợi - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Phúc Thọ, Thị trấn Phúc Thọ, Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT LK 27-27, Khu đô thị mới Văn Phú - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Phúc Thọ, Thị trấn Phúc Thọ, Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK 27-27, Khu đô thị mới Văn Phú - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4m3 (kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy lu trọng lượng tĩnh ≥ 10T (kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy Ủi công suất ≥ 110CV (kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 7T (Kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực.)
1
5
Máy thủy bình
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5W
2
8
Máy cắt uốn cốt thép
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
4.8532
100m3
2
Mua đất đắp K98
562.9712
m3
3
Đất đắp vận chuyển từ mỏ sắt Tăng Ma, xã Đào Xá, Huyện Thanh Thủy, tỉnh Phú Thọ (51,6km)
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km (đường loại 3,hệ số vận chuyển 1) (mua đất)
56.2971
10m3/1km
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km (vận chuyển tiếp 9km; trong đó 1.5km đường loại 3, 7,5km đường loại 2, hệ số vận chuyển trung bình 0.73) (mua đất)
56.2971
10m3/1km
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km (vận chuyển tiếp 41,6km đường loại 2, hệ số vận chuyển 0.68) (mua đất)
56.2971
10m3/1km
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
2.4266
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
1.456
100m3
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
9.7065
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
9.7065
100m2
11
Sản xuất đá dăm đen và bê tông nhựa bằng trạm trộn 120 T/h
1.6472
100tấn
12
Hao phí vật liệu bê tông nhựa hạt mịn BTNC12,5 (nhựa 5%)
1.6472
100tấn
13
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
1.6472
100tấn
14
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 10km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
1.6472
100tấn
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.1282
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.1282
100m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
8.1021
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
8.1021
100m3/1km
19
THOÁT NƯỚC
20
Đào móng rãnh bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3228
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.3228
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.3228
100m3/1km
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
12.44
m3
24
Ván khuôn móng
0.4493
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150
18.66
m3
26
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
33.95
m3
27
Ván khuôn giằng
1.2316
100m2
28
Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5472
tấn
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng , đá 1x2, mác 250, PCB30
10.23
m3
30
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
178.27
m2
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5345
100m2
32
Cốt thép tấm đan
1.0567
tấn
33
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
9.95
m3
34
Tấm nắp 850x850mm
4
cái
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
148
cấu kiện
36
MÁNG THU NƯỚC VÀ VIÊN VỈA V4
37
Ván khuôn gỗ chiều dày <= 45 cm
0.1072
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
1.36
m3
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép
0.0649
tấn
40
Tấm nắp 430x860mm
4
cái
41
Ván khuôn gỗ chiều dày <= 45 cm
0.0854
100m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
0.67
m3
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép
0.026
tấn
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông chèn vị trí song chắn rác, đá 1x2, mác 300, PCB30
0.24
m3
45
AN TOÀN GIAO THÔNG
46
An toàn giao thông theo Quy chuẩn 41 - 2019
47
Biển tam giác phản quang cạnh 900mm
2
cái
48
Biển tròn 900mm
1
cái
49
Cột đỡ biển báo đường kính 80mm, cao 3m
3
cái
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 06: Thi công xây dựng công trình + ĐBGT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 06: Thi công xây dựng công trình + ĐBGT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây