Thông báo mời thầu

Số 06: Toàn bộ phần thi công xây lắp

Tìm thấy: 09:45 06/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến kênh thuộc hệ thống Thủy lợi Nam Nghệ An
Tên gói thầu
Số 06: Toàn bộ phần thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án: Cải tạo, nâng cấp các tuyến kênh thuộc hệ thống Thủy lợi Nam Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương trong kế hoạch trung hạn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
- Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An
- Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500246264_2506060922
Ngày phê duyệt
06/06/2025 09:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nông nghiệp và Môi trường Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 06/06/2025
đến
09:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (22/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 1.Công ty CP tư vấn và xây dựng thủy lợi Nghệ An; 2.Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Thuỷ lợi Thuỷ điện Thăng Long; 3.Công ty Cổ phần tư vấn và thiết kế xây dựng Tín Nghĩa. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1.Số 06, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hưng Bình, TP Vinh, tỉnh Nghệ An; 2.Số 32, ngõ 306 Tây Sơn, P. Ngã Tư Sở, Q. Đống Đa, Hà Nội; 3.Số 139, đường Phạm Đình Toái, Phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
2 Đoàn Quy hoạch Nông nghiệp và thủy lợi Nghệ An. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, đường Tô Bá Ngọc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nghệ An Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 08, đường Trần Huy Liệu, TP Vinh, tỉnh Nghệ An.
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Số 08, đường Trần Huy Liệu, TP Vinh, tỉnh Nghệ An.
5 Sở Nông nghiệp và Môi trường Nghệ An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 129, đường Lê Hồng Phong, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An.
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 08, đường Trần Huy Liệu, TP Vinh, tỉnh Nghệ An.
7 Sở Nông nghiệp và Môi trường Nghệ An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 129, đường Lê Hồng Phong, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An.
8 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nghệ An Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 08, đường Trần Huy Liệu, TP Vinh, tỉnh Nghệ An;
9 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nghệ An Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Số 08, đường Trần Huy Liệu, TP Vinh, tỉnh Nghệ An;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3
3
2
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 7T
6
3
Máy ủi ≥ 110CV
2
4
Lu bánh thép tự hành ≥ 8,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BTCT tấm đan kênh, M250, đá 1x2, PCB40
4.89
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông phủ mặt cầu, M250, đá 1x2, PCB40
2.13
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông gia cố mặt đường 2 đầu máng, M250, đá 1x2, PCB40
19.85
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông lót, M100, đá 2x4, PCB30
2.3
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn thép thành máng
0.375
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn thép đáy máng
0.096
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn thép dầm máng
0.209
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn thép mặt cầu
0.427
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn thép mố cầu
0.234
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn thép thành kênh chuyển tiếp
0.858
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn thép đáy kênh chuyển tiếp
0.18
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép giằng kênh chuyển tiếp
0.036
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Ván khuôn thép tấm đan
0.283
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn thép gia cố mặt đường 2 đầu máng
0.232
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn thép mố cầu máng
0.27
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép cầu máng, ĐK ≤10mm
0.111
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng cốt thép cầu máng, ĐK ≤18mm
2.897
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng cốt thép cầu máng, ĐK >18mm
0.915
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cốt thép kênh chuyển tiếp, ĐK ≤10mm
0.358
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp dựng cốt thép kênh chuyển tiếp, ĐK ≤18mm
1.788
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp dựng cốt thép tấm đan kênh
0.851
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp dựng cốt thép mố cầu, ĐK ≤18mm
0.676
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép mố cầu, ĐK>18mm
0.362
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng Cốt thép neo máng vào trụ, ĐK >18mm
0.175
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Khớp nối PVC( băng cản nước PVC O25 hoặc loại tương đương)
12.8
m
Theo quy định tại Chương V
26
Khớp nối bao tải (2 lớp bao tải 3 lớp nhựa)
11.9
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Đá xây gia cố mái, M100
103.24
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Tô da M75, dày 1,5cm
300.8
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Thi công mặt đường đá dăm 4x6cm, mặt đường đã lèn ép 15cm
1.01
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đá dăm lót mái hữu, tả
26.25
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Vải lọc
2.626
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lót bạc xác rắn
1.01
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 2,5m
23.75
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt ống thép D50
0.012
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt ống nhựa PVC, D34
0.594
100m
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công lan can mạ kẽm nhúng nóng
0.987
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng lan can sắt
14.762
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Bu lông neo M22x650
28
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt cấu kiện tấm đan đúc sẵn bằng cần cẩu
40
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
40
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
40
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.223
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
42
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
40
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
43
Phá dỡ kết cấu bê tông cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
17.58
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.176
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km đầu tiên bằng ô tô - 7,0T
17.58
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1,45km tiếp theo bằng ô tô - 7,0T
17.58
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đào móng công trình bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
2.343
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Mua đất tại mỏ (Cự ly vận chuyển 7,4km)
16.352
10m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi 1km đầu tiên đường loại 5
16.352
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 6,4km tiếp theo = 5km đường loại 5+0,9km đường loại 4+0,5km đường loại 5
16.352
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 06: Toàn bộ phần thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 06: Toàn bộ phần thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 178

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây