Thông báo mời thầu

số 07 - Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 12:31 14/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân, vườn cổ tích, nhà tập thể chất và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non thị trấn Thanh Miện (Cơ sở 1)
Tên gói thầu
số 07 - Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sân, vườn cổ tích, nhà tập thể chất và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non thị trấn Thanh Miện (Cơ sở 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn, huyện hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Miện, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500269386_2506141033
Ngày phê duyệt
14/06/2025 10:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Thị trấn Thanh Miện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:38 14/06/2025
đến
14:00 23/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2025 (21/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT TTC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Nam Cầu, xã Phạm Trấn, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN BÌNH HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 113 phố Cù Chính Lan, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM CƯƠNG 289 Tư vấn lập E-HSMT Số 113 Phố Đoàn Thượng - Thị trấn Gia Lộc - Huyện Gia Lộc - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM CƯƠNG 289 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 113 Phố Đoàn Thượng - Thị trấn Gia Lộc - Huyện Gia Lộc - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >= 5T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy đào >= 0,5m3 (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
3
Cần cẩu hoặc Ô tô gắn cẩu >= 10T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
4
Xe nâng >= 12m (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy hàn điện >= 23KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
6
Máy cắt uốn thép >= 5KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy trộn vữa >= 150L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy trộn bê tông >= 250L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
9
Máy đầm dùi >= 1,5KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
10
Máy đầm bàn >= 1,0KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2
11
Máy đầm đất cầm tay >= 70Kg (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
12
Máy cắt gạch đá >= 1,7KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.33
m3
2
Trát đáy cầu, vữa XM M75, PCB40
2.828
m2
3
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.828
m2
4
Sản xuất, lắp dựng lan can cầu bằng Inox
109.24
kg
5
Núi non bộ bằng đá xanh, bao gồm cả gia công, lắp dựng
9.6
m3
6
Thi công dòng nước chảy trên non bộ
20
m2
7
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.48
100m
8
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
6
cái
9
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
1
cái
10
Lắp đặt van ren - Đường kính 32mm
1
cái
11
Máy bơm nước Panosonic 350W hoặc tương đương
1
cái
12
Thiết bị phun nước
2
bộ
13
Tượng ngựa vằn, Kích thước: D132*R36*C80cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
3
Bộ
14
Nấm ba tán, Kích thước: DDK100*C125cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
3
bộ
15
Tượng con Nai vàng, Kích thước: D75*R40*C60cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
3
16
Tượng con Bò vàng, Kích thước: D75*R40*C60cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
17
Tượng hai con Dê đen và trắng, Kích thước: D75*R40*C60cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
18
Mô hình bộ Kiến 5, Chiều cao: 400 x 800mm, Chất liệu: Composit nguyên khối
2
Bộ
19
Tượng hai con Vịt, Kích thước: D35*R25*C40cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
20
Mô hình bộ con giống (Gà, Thỏ), Chiều cao: 600 x 1200mm, Chất liệu: Composit nguyên khối.
2
Bộ
21
Tượng Thiên nga trống và mái, Kích thước: D35*R25*C40cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
22
Tượng Cô Tấm và giếng nước, Kích thước: D170*R50*C180cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
23
Tượng bạch tuyết và 7 chú lùn, Kích thước: D74*R65*C140cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
24
Tượng em bé cưỡi Trâu đọc sách, Kích thước:D170*R50*C150cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
25
Tượng ông Thánh Gióng, Kích thước: 400 x 1600 x 1100mm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
26
Tượng tuần lộc + ông già nôel, Chiều cao: 600 x 1200mm,Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
27
Tượng con Hưu đứng, Kích thước: D175*R35*C140cm, Chất liệu: Composit nguyên khối
1
Bộ
28
Bụi tre ngà, 7 thân, H>=5m
1
Bụi
29
Cây ngâu, D>=0,8m, H>=0,8m
20
Cây
30
Cây Lựu, H >=2,5 m, Đường kính thân: 7-10cm
5
Cây
31
Cây móng bò, H >=2,5 m, Đường kính thân: 7-10cm
8
Cây
32
Cây ruột vịt; H>=0,5M
8
Cây
33
Cây Bằng lăng, H >=2,5 m, Đường kính thân: 7-10cm
4
Cây
34
Trồng viền cây chuỗi ngọc, H >=0,2-0,35 m, bề rộng >=20cm trồng dày bó theo bờ bồn hoa
250
m
35
Khóm Cây Vạn tuế: 3 cây, H>=0,9M
4
Khóm
36
Cây Dâm bụt vàng, H >=0,8 m
14
Cây
37
Khóm chuối tràng pháo, mỗi khóm 2-3 cây; H = 0,8-2 m
6
Khóm
38
Cây ngọc bút, H >=1, m
8
Cây
39
Trồng cỏ Nhật
300
m2
40
Khóm cây lưỡi hổ, mỗi khóm >=3 cây, H>=0,7m.
20
Khóm
41
Ghế bê tông giả gỗ
25
Bộ
42
Thùng rác con chim cánh cụt, Kích thước: 900 x 400 x 350mm, Chất liệu: Composit nguyên khối
3
Bộ
43
Mô hình Nhà chòi mái lá, cầu trượt, KT4000 x 2200 x 3000mm; khung bằng thép ống mạ, kẽm sơn tính điện toàn bộ f90, dày 1,4mm. Mái nhà mô phỏng lá cây hình tròn, gồm 1 cầu thang lên, 1 cầu trượt thẳng, 1 cầu trượt xoắn các chi tiết mái nhà, phù điêu, cầu trượt làm bằng nhựa HDPe siêu bền
1
Bộ
44
Cây chuối rẽ quạt, H>=3, m
7
Cây
45
Cây cau ta, H >=3, m
5
Cây
46
NHÀ HOẠT ĐỘNG THỂ CHẤT:
47
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.2566
100m3
48
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
65.7825
100m
49
Đệm cát đầu cọc
8.771
m3
50
Ván khuôn bê tông lót
0.2149
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM CƯƠNG 289 như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,06%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.011.258.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.711.343.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 07 - Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 07 - Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây