Thông báo mời thầu

Số 07 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:17 26/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng và lắp đặt thiết bị thể thao ngoài trời nhà văn hóa, sân thể thao các thôn, xã Quang Minh, huyện Gia Lộc
Tên gói thầu
Số 07 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã, nguồn vốn cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1127/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã QUang Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:17 26/11/2022
đến
14:00 05/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2022 (13/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẠCH TÙNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 39, tổ 2 - Phường Giang Biên - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG BẮC VIỆT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 1, tổ 16 - Phường Trần Phú - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 UBND xã Quang Minh Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Quang Minh, huyện Gia Lộc, tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39 (lô 168) Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, Hải Dương - - - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
7 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39 (lô 168) Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, Hải Dương - - - Tỉnh Hải Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.1242
m3
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
7.26
m3
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
13.4543
m2
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0983
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0983
100m3
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0264
100m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.1088
m3
8
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.1242
m3
9
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
3.2685
m3
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
105.0799
m2
11
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
19.1422
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
85.9377
m2
13
Trồng mới cây bóng mát đường kính gốc từ 20-25 cm, cao khoảng 3,5m (chăm sóc đến khi sinh trưởng)
3
cây
14
Mua đất màu trồng cây có trộn phân hữu cơ
3.6504
m3
15
Lát sân bằng gạch TERRAZO 400x400x30mm
270
m2
16
TẬP HÔNG 3 NGƯỜI Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D49x2, D42x2 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 03 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 47 kg. - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: Đường kính: 2.1m - Đường kính: 158 x Cao 130
4
Cái
17
TẬP HÔNG EO ­ Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D60x3 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 02 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 52 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.8m x 2m - DxRxC: 120x79x126
4
Cái
18
LƯNG BỤNG ĐÔI Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D34x2 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 02 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 52 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.8m x 2.2m - DxRxC: 142x123x61
4
Cái
19
TẬP BƯỚC ĐƠN Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D90x3 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 01 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 47 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.6m x 2m - DxRxC: 106x52x148
4
Cái
20
VẬN ĐỘNG TOÀN THÂN ­­ Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D90x3 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 01 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 45 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.1m x 2.2m - DxRxC: 121x62x143
4
Cái
21
TAY XOAY VAI Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D49x3, D27x1.5 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 02 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 41 kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.6m x 2m - DxRxC: 115x104x150
4
Cái
22
TẬP XÀ KÉP Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D49x2, D42x2.5 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 02 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 62 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.2m x 2.8m - DxRxC: 202x64x143
4
Cái
23
ĐẠP XE ­­ Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D60x3 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 01 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 45 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.1m x 1.7m - DxRxC: 100x54x117
4
Cái
24
ĐẠP NGỬA Vật liệu chính: Thép ống D140x4, D60x3 - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng cùng lúc: 01 người. - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. - Khối lượng ước tính: 53 kg - Tải trọng tối đa cho phép: 120kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.2m x 1.6m - DxRxC: 120x64x104
2
Cái
25
BẬP BÊNH 2 LÒ XO, 4 CHỖ DÀI - Vật liệu chính : Lò xo nhập khẩu, nhựa LLDPE và hộp vuông 80 - Khung thép mạ kẽm, sơn tĩnh điện - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng tối đa: 04 người. - Khối lượng: ~93 kg. - Tải trọng tối đa: 120 kg. - Độ tuổi: 04 - 12 tuổi. - Diện tích phù hợp: 5.5 x 2.0 (m). - DxRxC: 308 x 37 x 85
3
Cái
26
XÍCH ĐU LIÊN HOÀN 3 GHẾ - DxRxC: 314 x 117 x 194 - Vật liệu chính : Ống D90, D76, D60; dây xích inox - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng tối đa: 03 người. - Độ tuổi: 03 - 12 tuổi. - Diện tích phù hợp: 5.2 x 5.2
3
Cái
27
THÚ NHÚN LLDPE - Vật liệu chính : Lò xo nhập khẩu, Nhựa LLDPE - Khung thép mạ kẽm, sơn tĩnh điện - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền. - Số người sử dụng tối đa: 01 người. - Tải trọng tối đa: 60 kg. - Độ tuổi: 04 - 12 tuổi. - Diện tích phù hợp: 3.0 x 2.0 (m).
4
Cái
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15.809
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
63.238
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
39.636
m2
31
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
7.362
m3
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
2.54
m3
33
Vận dụng tính tháo hoa sắt tường rào (VL*0; NC*0.5)
52.563
m2
34
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.841
m2
35
Tháo dỡ gạch ốp tường
27.443
m2
36
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
55.2
m3
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.552
100m3
38
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.68
m3
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.103
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.103
100m3
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
46.651
m2
42
Công tác ốp đá granit đỏ rubi ấn độ trụ cổng
27.443
m2
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.636
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
109.431
m2
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.07
100m2
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.731
m3
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D10mm
0.065
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép D6mm
0.011
tấn
49
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
2.193
m3
50
Xây gạch không nung 5x10x20, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.392
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 07 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 07 - Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 120

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây