Thông báo mời thầu

số 1 - Thi công Nền và mặt đường

Tìm thấy: 15:46 17/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội đồng bờ Bắc kênh Thành Lập 2 (đoạn từ CDC Bắc Trang đến đường bờ Đông Bốn Thước)
Tên gói thầu
số 1 - Thi công Nền và mặt đường
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường nội đồng bờ Bắc kênh Thành Lập 2 (đoạn từ CDC Bắc Trang đến đường bờ Đông Bốn Thước)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ sản xuất lúa nước năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500276908_2506171050
Ngày phê duyệt
17/06/2025 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:44 17/06/2025
đến
15:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (22/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Gia Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 196, Tổ 6, Ấp 1, xã Bình Hàng Trung, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhất Tín Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 29, đường Hồ Biểu Chánh, phường Mỹ Phú, TP. Cao Lãnh, tỉnh Ðồng Tháp
3 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn lập E-HSMT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp
4 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 327, đường Nguyễn Huệ, khóm 3, TT. SaRài, huyện Tân Hồng, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
2
Máy ủi, công suất ≥ 108CV. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành (lu rung), lực rung ≥ 16 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
4
Máy lu bánh thép, tải trọng khi gia tải ≥ 10 Tấn. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và tài liệu chứng minh xe máy đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
5
Xe ôtô tự đổ (tải trọng hàng hóa ≥ 5 Tấn). - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ôtô và tài liệu chứng minh xe ôtô đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
6
Xe ôtô tưới nước chuyên dùng hoặc xe ôtô đặt bồn chứa nước. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: + Giấy chứng nhận đăng ký xe ôtô và tài liệu chứng minh xe ôtô đã được kiểm định (còn hiệu lực). * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1
7
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
8
Máy đầm bê tông (đầm dùi). - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
2
9
Cốppha thép hoặc nhựa (m2). - Loại cốppha thép dùng để định hình bêtông, v..v. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
50
10
Máy đầm đất cầm tay (đầm cốc), trọng lượng ≥ 70kg. - Hoạt động tốt. * Nhà thầu phải gửi kèm tài liệu chứng minh sở hữu: - Tài liệu chứng minh sở hữu. * Lưu ý: - Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê. - Nhà thầu không được bố trí thiết bị thi công đã được huy động cho gói thầu khác có trùng thời gian thi công thực hiện gói thầu này (nếu trùng thì nhà thầu được phép bổ sung, thay thế một lần). - Trường hợp Liên danh: Từng thành viên liên danh phải đáp ứng yêu cầu về thiết bị tương ứng công việc mà mình đảm nhận thực hiện trong liên danh.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NỀN VÀ MẶT ĐƯỜNG
2
1. NỀN ĐƯỜNG
3
Đào nền đường bằng, máy đào <=0,8m3, máy ủi <=110CV, đất cấp I
35.4516
100m3
4
Đắp nền đường, máy đầm 9T, máy ủi 110CV, độ chặt K = 0,90
23.8298
100m3
5
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I
23.8298
100m3
6
Vận chuyển đất, ô tô 5T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp I
23.8298
100m3
7
2. GIA CỐ CỪ TRÀM
8
Đóng cừ tràm, dài L=4,5m, ngọn>=4,0cm, bằng thủ công - Cấp đất II
72.198
100m
9
Cung cấp tràm giằng
229.2
m
10
Cung cấp thép buộc Þ6mm
12.7206
kg
11
3. MẶT ĐƯỜNG:
12
Làm móng cấp phối đá 0x4 (loại II)
12.5543
100m3
13
Làm móng cấp phối đá 0x4 (loại I)
12.5543
100m3
14
4. BIỂN BÁO:
15
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, tròn, ĐK70
4
cái
16
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, tam giác cạnh 70 cm
2
cái
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm
2
cái
18
Cung thép ống đk 90mm làm cột trụ biển báo
6
trụ
19
Cung cấp bu lông
16
bộ
20
Cung cấp nắp chụp đầu cột
6
cái
21
Cung cấp biển báo tam giác
2
biển
22
Cung cấp biển báo tròn
4
biển
23
Cung cấp biển báo chữ nhật
2
biển
24
Sơn biển báo, cột biển báo bằng thép - 2 nước
22.4196
m2
25
Thi công cọc tiêu BTCT 0,12x0,12x1,025
96
cái
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
4.9094
m3
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
96
1cấu kiện
28
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
33.6517
100m3
29
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km đường loại 6
336.5173
10m³/1km
30
II. HÊ THỐNG CỐNG THOÁT NƯỚC
31
1. CỐNG SỐ 1
32
Tháo dỡ cống hiện trạng
0.135
100m
33
Đào móng chiều rộng <=6m, bằng máy đào <=0,8m3, đất cấp I, (80% KL đào)
1.088
100m3
34
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I (20% KL đào)
27.2
m3
35
Đắp đất công trình bằng máy đầm cóc, độ chặt K = 0,90
1.07
100m3
36
Đóng cọc tràm , dài >2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
11.0715
100m
37
Vét bùn đầu cừ
1.4121
m3
38
Đóng cừ tràm , dài >2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
5.4
100m
39
Giằng dọc Cọc tràm L>=4,0m, ngọn >=4,0cm
90
m
40
Thép buộc giằng f=6mm
37.5624
kg
41
Thép neo f=8mm
41.736
kg
42
Mê bồ
90
m2
43
Bê tông lót móng, đá 1x2, rộng <=250cm, vữa mác 200
1.7701
m3
44
Bê tông móng, đá 1x2, rộng <=250cm, vữa mác 250
3.2998
m3
45
Bê tông tường, đá 1x2, dày <=45cm, cao <=4m, vữa mác 250
4.3176
m3
46
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, d <=10mm
0.1408
tấn
47
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, d <=18mm
0.0781
tấn
48
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép tường, d <=10mm, cao <=4m
0.3538
tấn
49
Ván khuôn đáy móng
0.0751
100m2
50
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.3505
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Tân Hồng như sau:

  • Có quan hệ với 154 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,71%, Xây lắp 85,59%, Tư vấn 1,70%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.047.408.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.623.055.361 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,12%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 1 - Thi công Nền và mặt đường". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 1 - Thi công Nền và mặt đường" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây