Thông báo mời thầu

số 1. xây lắp

Tìm thấy: 11:17 14/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 05
Tên gói thầu
số 1. xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 05
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của Công ty TNHH MTV xăng dầu Lào Cai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500045887_2502141100
Ngày phê duyệt
14/02/2025 11:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:14 14/02/2025
đến
14:00 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (03/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1 phố Khâm Thiên - Phường Khâm Thiên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
ô tô tự đổ >5T
2
2
Cần cẩu bánh hơi 16T
1
3
Máy đầm bàn 1kw
1
4
Máy đầm dùi 1,5 kw
1
5
Máy cắt gạch đá 1,7 kw
1
6
Máy cắt uốn thép 2-4 kw
1
7
Máy hàn điện 23kw
1
8
Máy khoan điện 2,5 kw
1
9
Máy khoan bê tông 4,5 kw
1
10
Máy bơm nước 2 kw
1
11
Máy trộn BT 250 lít
1
12
Máy mài 2,7KW
1
13
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
14
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
1
15
Máy đào 0,8-1,25 m3
1
16
Máy thủy bình
1
17
Máy CNC, hút chân không logo, chữ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.523
M3
2
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.145
100m2
3
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.202
Tấn
4
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.488
M3
5
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
8.552
M2
6
Lát đá bậc cầu thang, đá granito màu sáng, vữa XM mác 75, PCB30
18.527
M2
7
Sơn đầu bậc, bản thang cầu thang 01 nước lót + 02 nước phủ
8.552
M2
8
Gia công thép lan can
0.156
Tấn
9
Lắp dựng lan can sắt
9.312
M2
10
Sơn sắt thép tay vịn bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.861
M2
11
Phần mái, tường thu hồi:
ĐM
12
Gia công xà gồ thép
0.31
Tấn
13
Lắp dựng xà gồ thép
0.31
Tấn
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
33.687
M2
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40 (GTH)
0.606
M3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng (GTH)
0.055
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m (GTH)
0.056
Tấn
18
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 (tường TH)
4.171
M3
19
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30 (seno)
3.939
M3
20
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng (sàn mái)
113.377
M2
21
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40 (sàn mái)
24.342
M2
22
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB30 (seno)
87.17
M2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
87.17
M2
24
Lợp mái bằng tôn sóng xanh dương dày 0,45mm (NBH)
0.948
100M2
25
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB30
48.944
M3
26
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
8.45
M3
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB30
220.843
M2
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB30
527.615
M2
29
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
113.238
M2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
220.843
M2
31
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
533.663
M2
32
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ceramic 600x600, vữa XM M75, PCB30 (hiên nhà)
13.336
M2
33
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch600x600, vữa XM M75, PCB30 (nhà BH)
136.639
M2
34
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 450x300, vữa XM M75, PCB30 (vệ sinh T1, 2)
107.19
M2
35
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch chống trượt 300x300, vữa XM M75, PCB30
62.997
M2
36
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
9.165
M2
37
Thi công trần bằng tấm nhựa sơn trắng (vệ sinh)
63.057
M2
38
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (tôn nền nhà)
33.117
M3
39
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40 (nền nhà)
10.035
M3
40
Lan can hành lang (L = 20,2m):
ĐM
41
Gia công lan can
0.227
Tấn
42
Lắp dựng lan can sắt
20.2
M2
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
24.26
M2
44
thang thăm mái
ĐM
45
Gia công thang sắt bằng thép tròn D20
0.022
Tấn
46
Lắp dựng thang sắt
0.022
Tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.565
M2
48
Cửa thăm mái
ĐM
49
Cửa thang thăm mái (bao gồm khung sương và phụ kiện kèm theo)
1
cái
50
Lắp dựng cửa sổ trời
1.369
M2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI như sau:

  • Có quan hệ với 54 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 42,11%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.630.888.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.555.766.524 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 1. xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 1. xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây