Thông báo mời thầu

Số 10: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:30 20/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng Trường Mẫu giáo Phước Hà (cơ sở Tân Hà)
Tên gói thầu
Số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng Trường Mẫu giáo Phước Hà (cơ sở Tân Hà)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 340/QĐ-UBND ngày 21/02/2025 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện Thuận Nam về việc phân bổ chi tiết kế hoạch vốn đầu tư phát triển năm 2025 (đợt 3).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thuận Nam, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 01/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500098787_2503201526
Ngày phê duyệt
20/03/2025 15:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 20/03/2025
đến
11:00 01/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 01/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2025 (30/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 216 Đường N6, Khu phố 3, Phường Phước Mỹ, Thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Tư vấn Kiên An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 100/2 đường Quang Trung, Phường Phủ Hà, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT số 216 Đường N6, Khu phố 3, Phường Phước Mỹ, Thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Cây xanh và Xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06 đường Hải Thượng Lãn Ông, khu phố 3 phường Tấn Tài, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH Xây dựng và Đầu tư Hoàng Phát Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT số 216 Đường N6, Khu phố 3, Phường Phước Mỹ, Thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
6 Công ty TNHH Cây xanh và Xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 06 đường Hải Thượng Lãn Ông, khu phố 3 phường Tấn Tài, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
7 Công ty TNHH Cây xanh và Xây dựng Đại Dương Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 06 đường Hải Thượng Lãn Ông, khu phố 3 phường Tấn Tài, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:24 31/03/2025 14:30 31/03/2025 11:00 01/04/2025 14:30 31/03/2025 11:00 01/04/2025 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
2
2
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
2
3
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
7
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 t
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
4.016
m3
2
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.152
m3
3
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.452
m3
4
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.145
100m2
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.152
tấn
6
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
7.211
m3
7
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
6.96
m2
8
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 2,0cm, bằng vữa XM mác 75
35.72
m2
9
Quét nước xi măng 2 nước
35.72
m2
10
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.431
m3
11
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.055
100m2
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.278
tấn
13
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
13
cấu kiện
14
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
2.94
m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.025
100m3
16
Lắp dựng cột đèn bằng thủ công, cột bê tông chiều cao cột <=10m
2
cột
17
GCLĐ đà cản 1,2m
2
Cái
18
Bulong M12, L600
2
cái
19
Lắp đặt dây đơn, loại dây 25mm2
128
m
20
Lắp đặt dây đơn, loại dây 16mm2
20
m
21
Lắp đặt tủ điện kim loại 350x250x150
1
Tủ
22
Lắp đặt các loại sứ hạ thế - loại sứ 2 sứ
3
sứ
23
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
74
m
24
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
25
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
1
cọc
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
25
bộ
27
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí nổi
8
bộ
28
Lắp đặt quạt ốp trần
13
cái
29
Lắp đặt ổ cắm ba
10
cái
30
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
37
cái
31
Lắp đặt đế âm + mặt viền
13
hộp
32
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
33
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
4
cái
34
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 6,0mm2
60
m
35
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
70
m
36
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,5mm2
450
m
37
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
300
m
38
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
4
hộp
39
Lắp đặt tủ điện nhựa ABS 200x300x130
1
Tủ
40
Lắp đặt bảng tiêu lệnh chữa cháy
2
bộ
41
Bình chữa cháy CO2
2
Bình
42
Bình chữa cháy MFZ4
2
Bình
43
Hộp đựng bình
2
Cái
44
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.137
100m3
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.137
100m3
46
Gia công và đóng cọc chống sét D16; L=2,4m
10
cọc
47
Kéo rải cáp đồng CV 70mm2
25
m
48
Kéo rải cáp đồng trần 100mm2
40
m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.25
100m
50
Gia công chân đế BTCT + trụ đỡ kim thu sét
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây