Thông báo mời thầu

Số 14 MS.KHVT: Mua sắm VTTB

Tìm thấy: 16:24 21/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đại tu sửa chữa lưới điện trung thế trên địa bàn xã Phù Đổng, Thuận An, Gia Lâm, Bát Tràng năm 2026
Tên gói thầu
Số 14 MS.KHVT: Mua sắm VTTB
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đại tu sửa chữa lưới điện trung thế trên địa bàn xã Phù Đổng, Thuận An, Gia Lâm, Bát Tràng năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa lớn năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Bát Tràng, Thành phố Hà Nội
- Xã Thuận An, Thành phố Hà Nội
- Xã Phù Đổng, Thành phố Hà Nội
- Xã Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
21/07/2026 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LÂM

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 29/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 30/07/2026
Giá trần
4.598.877.816 VND
Bước giá
13.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Tủ RMU 22kV- kiểu compact - 3 ngăn (2CD+1CC)- Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA (Gồm: Bộ chỉ thị báo sự cố: 1,0 tủ; Đồng hồ báo áp lực khí 1,0 cái; Bộ báo pha: 3,0 cái; Điện trở sấy: 1,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2: 2,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x50mm2: 1,0 bộ hoặc Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/1x50mm2: 3,0 bộ; Ống chì 22kV bảo vệ MBA (Loại 6A: 3 cái; 31,5A: 12 cái; 25A: 6 cái; 16A: 3 cái)
Nhà thầu tự đề xuất
ABB Phụ Kiện trong tủ: - Bộ chỉ thị báo sự cố, Đồng hồ báo áp lực khí, Bộ báo pha, Ống chì : Tất cả những mục này đồng bộ theo tủ - Hộp đầu cáp T-Plug 22kV: Cellpack; - Hộp đầu cáp elbow: Cellpack;
Trung Quốc
2025-2026
8
Tủ
Áp dụng theo Quyết định số: 2418/QĐ-EVNHANOI ngày 19/3/2026 '- Tủ RMU kiểu nguyên khối được sản xuất theo tiêu chuẩn IEC 62271-200, loại thiết bị đóng cắt trong nhà - Tủ RMU 22kV-630A-3 ngăn (2CD+1CC)-Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA, dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn đm Ik 16kArms/1s, dòng chịu xung đỉnh mạch chính Ip>2,5Ik, phân loại tiếp cận A FL- Ngăn dao cắt có tải cách ly: Số cực 3, cơ chế truyền động và thao tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), dòng định mức 630A. Bộ báo điện áp 3 pha, bộ báo sự cố (FPI). bộ đầu cáp và phụ kiện, các CT để cung cấp tín hiệu dòng điện cho FPI.- Ngăn dao cắt có tải cách ly kèm bệ chì: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), Nối đất đồng thời phía trước và phía sau mạch chính của bệ chì khi thao tác dao cắt có tải cách ly đến vị trí nối đất, liên động với cầu chì lắp trong bệ chì, dòng định mức 200A. Bộ báo điện áp 3 pha, cầu chì. bộ đầu cáp và phụ kiện. Ống chì đi theo tủ và chủng loại theo bảng kê danh mục hàng hóa.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội
2
Tủ RMU 22kV- kiểu compact - 3 ngăn (2CD+1CC)- Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA (Gồm: Bộ chỉ thị báo sự cố: 1,0 tủ; Đồng hồ báo áp lực khí: 1,0 cái; Bộ báo pha: 3,0 cái; Điện trở sấy: 1,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 35kV Cu/3x240mm2: 2,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x50mm2: 1,0 bộ hoặc Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/1x50mm2: 3,0 bộ; Ống chì 22kV bảo vệ MBA (Loại 31,5A: 6 cái)
Nhà thầu tự đề xuất
ABB Phụ Kiện trong tủ: - Bộ chỉ thị báo sự cố, Đồng hồ báo áp lực khí, Bộ báo pha, Ống chì : Tất cả những mục này đồng bộ theo tủ; - Hộp đầu cáp T-Plug 35kV: Cellpack; - Hộp đầu cáp elbow: Cellpack;
Trung Quốc
2025-2026
2
Tủ
Áp dụng theo Quyết định số: 2418/QĐ-EVNHANOI ngày 19/3/2026 '- Tủ RMU kiểu nguyên khối được sản xuất theo tiêu chuẩn IEC 62271-200, loại thiết bị đóng cắt trong nhà - Tủ RMU 22kV-630A-3 ngăn (2CD+1CC)-Không mở rộng được; 1CC sang MBA; Không kết nối SCADA, dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn đm Ik 16kArms/1s, dòng chịu xung đỉnh mạch chính Ip>2,5Ik, phân loại tiếp cận A FL- Ngăn dao cắt có tải cách ly: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), dòng định mức 630A. Bộ báo điện áp 3 pha, bộ báo sự cố (FPI). bộ đầu cáp và phụ kiện, các CT để cung cấp tín hiệu dòng điện cho FPI.- Ngăn dao cắt có tải cách ly kèm bệ chì: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), Nối đất đồng thời phía trước và phía sau mạch chính của bệ chì khi thao tác dao cắt có tải cách ly đến vị trí nối đất, liên động với cầu chì lắp trong bệ chì, dòng định mức 200A. Bộ báo điện áp 3 pha, cầu chì. bộ đầu cáp và phụ kiện. Ống chì đi theo tủ và chủng loại theo bảng kê danh mục hàng hóa.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội
3
Tủ RMU 22kV- kiểu compact- 4 ngăn (2CD+2CC)- Không mở rộng được; 2CC sang MBA; Không kết nối SCADA (Gồm: Bộ chỉ thị báo sự cố: 1,0 tủ; Đồng hồ báo áp lực khí: 1,0 cái; Bộ báo pha: 3,0 cái; Điện trở sấy: 1,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2: 2,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x50mm2: 1,0 bộ hoặc Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/1x50mm2: 3,0 bộ; Ống chì 22kV bảo vệ MBA loại 31,5A: 3,0 cái; 40A: 3,0 cái)
Nhà thầu tự đề xuất
ABB Phụ Kiện trong tủ: - Bộ chỉ thị báo sự cố, Đồng báo áp lực khí, Bộ báo pha, Ống chì : Tất cả những mục này đồng bộ theo tủ - Hộp đầu cáp T-Plug 22kV: Cellpack; - Hộp đầu cáp elbow: Cellpack;
Trung Quốc
2025-2026
1
Tủ
Áp dụng theo Quyết định số: 2418/QĐ-EVNHANOI ngày 19/3/2026 '- Tủ RMU kiểu nguyên khối được sản xuất theo tiêu chuẩn IEC 62271-200, loại thiết bị đóng cắt trong nhà - Tủ RMU 22kV-630A-3 ngăn (2CD+2CC)-Không mở rộng được; 2CC sang MBA; Không kết nối SCADA, dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn đm Ik 16kArms/1s, dòng chịu xung đỉnh mạch chính Ip>2,5Ik, phân loại tiếp cận A FL- Ngăn dao cắt có tải cách ly: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), dòng định mức 630A. Bộ báo điện áp 3 pha, bộ báo sự cố (FPI). bộ đầu cáp và phụ kiện, các CT để cung cấp tín hiệu dòng điện cho FPI.- Ngăn dao cắt có tải cách ly kèm bệ chì: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), Nối đất đồng thời phía trước và phía sau mạch chính của bệ chì khi thao tác dao cắt có tải cách ly đến vị trí nối đất, liên động với cầu chì lắp trong bệ chì, dòng định mức 200A. Bộ báo điện áp 3 pha, cầu chì. bộ đầu cáp và phụ kiện. Ống chì đi theo tủ và chủng loại theo bảng kê danh mục hàng hóa.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội
4
Tủ RMU 22kV- kiểu compact - 3 ngăn (2CD+1MC)- Không mở rộng được; MCsang MBA; Không kết nối SCADA (Gồm: Bộ chỉ thị báo sự cố: 1,0 tủ; Đồng hồ báo áp lực khí: 1,0 cái; Bộ báo pha: 3,0 cái; Điện trở sấy: 1,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x240mm2: 2,0 bộ; Hộp đầu cáp T-plug 22kV Cu/3x50mm2: 1,0 bộ hoặc Hộp đầu cáp Elbow 22kV Cu/1x50mm2: 3,0 bộ)
Nhà thầu tự đề xuất
Schneider Phụ Kiện trong tủ: - Bộ chỉ thị báo sự cố, Đồng hồ báo áp lực khí, Bộ báo pha Tất cả những mục này đồng bộ theo tủ. - Hộp đầu cáp T-Plug 22kV: Cellpack; - Hộp đầu cáp elbow: Cellpack;
Trung Quốc
2025-2026
2
Tủ
Áp dụng theo Quyết định số: 2418/QĐ-EVNHANOI ngày 19/3/2026 '- Tủ RMU kiểu nguyên khối được sản xuất theo tiêu chuẩn IEC 62271-200, loại thiết bị đóng cắt trong nhà - Tủ RMU 22kV-630A-3 ngăn (2CD+1MC)-Không mở rộng được; 1MC sang MBA; Không kết nối SCADA, dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn đm Ik 16kArms/1s, dòng chịu xung đỉnh mạch chính Ip>2,5Ik, phân loại tiếp cận A FL- Ngăn dao cắt có tải cách ly: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), dòng định mức 630A. Bộ báo điện áp 3 pha, bộ báo sự cố (FPI). bộ đầu cáp và phụ kiện, các CT để cung cấp tín hiệu dòng điện cho FPI.- Ngăn dao cắt có tải cách ly kèm bệ chì: Số cực 3, cơ chế truyền động và tháo tác 3 pha, 3 vị trí (Đóng/Cắt/Nối đất), Nối đất đồng thời phía trước và phía sau mạch chính của bệ chì khi thao tác dao cắt có tải cách ly đến vị trí nối đất, liên động với cầu chì lắp trong bệ chì, dòng định mức 200A. Bộ báo điện áp 3 pha. bộ đầu cáp và phụ kiện.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội
5
Bộ báo sự cố cho tủ RMU
Schneider
Schneider
Pháp/ Trung Quốc
2025-2026
33
bộ
Áp dụng theo Quyết định số: 2418/QĐ-EVNHANOI ngày 19/3/2026 : a. Sử dụng sản phẩm được chế tạo theo công nghệ kỹ thuật số. Cấu trúc thiết kế của bộ báo sự cố (FPI) có thể là phần tử riêng biệt để lắp trên mặt tủ điện, hoặc là phần tử tích hợp chung trong bộ thiết bị đầu cuối (RTU). b. Có thể sử dụng loại FPI dùng nguồn nuôi bằng pin Lithium, hoặc nguồn tự cấp, hoặc nguồn kép, hoặc nguồn ngoài tùy theo đặc điểm cung cấp nguồn nuôi tại vị trí lắp đặt; đối với loại FPI có nguồn nuôi kiểu tự cấp, chúng phải có khả năng chỉ thị tín hiệu sự cố ngay cả khi mạch chính của tủ RMU lắp FPI đó bị mất điện. c. Tối thiểu phải có các chức năng phát hiện các sự cố ngắn mạch pha-pha, pha-đất; mỗi chức năng đều có khả năng cài đặt, chỉnh định được giá trị tác động và thời gian tác động. Đối với bộ báo sự cố sử dụng cho lưới điện trung tính cách ly hoặc nối đất qua trở kháng, phải có giải pháp đo lường các tín hiệu đầu vào (dòng điện, điện áp) hoặc có thuật toán thích hợp để phát hiện các sự cố ngắn mạch pha-đất (chạm đất). d. Tối thiểu có 01 tiếp điểm đầu ra độc lập; tiếp điểm đầu ra này phải có khả năng tự giữ ngay sau khi bộ báo sự cố tác động, cho đến khi bộ báo sự cố được giải trừ (tại các trạm được kết nối SCADA, nếu sử dụng bộ báo sự cố kiểu tích hợp chung trong thiết bị RTU hoặc kiểu riêng biệt nhưng có khả năng gửi tín hiệu đã tác động qua giao diện kết nối thì không bắt buộc chúng phải có tiếp điểm đầu ra phục vụ cho mục đích báo tín hiệu). e. Được tích hợp sẵn cơ cấu chỉ thị (đèn báo hoặc màn hình) để hiển thị và quan sát được trạng thái vận hành, tình trạng tác động tại mặt trước của FPI bằng mắt thường. f. Có khả năng kiểm tra được (test) sự hoạt động của FPI (trực tiếp tại thiết bị hoặc gián tiếp thông qua giao diện kết nối). g. Có khả năng giải trừ cưỡng bức (reset) tại thiết bị và tự động giải trừ sau những khoảng thời gian có thể lựa chọn được. Đối với các bộ báo sự cố sử dụng để lắp đặt cho các tủ RMU có kết nối SCADA, chúng phải có khả năng giải trừ được từ xa.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội
6
CSV 22kV- Class 1-10kA-kèm hạt nổ
Nhà thầu tự đề xuất
siemens
China
2025-2026
24
quả
Quyết định số 2426/QĐ-EVNHANOI ngày 19/03/2026 của Tổng Công ty Điện lực TP Hà Nội về việc ban hành Yêu cầu kỹ thuật Chống sét van điện áp đến 110kV áp dụng trong Tổng Công ty Điện lực TP Hà Nội. Chủng loại: ZnO, không khe hở, lắp ngoài trời, đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60099-4 hoặc tiêu chuẩn tương đương. Cấp chống sét van: DH Điện áp định mức Ur: ≥ 18 kV Điện áp làm việc liên tục COV ≥ 13,97kVrms Dòng điện phóng định mức ≥ 10 kA Dòng điện phóng đỉnh ≥ 100 kApeak Năng lượng nhiệt định mức Qth ≥ 1,1 C Khả năng phóng lặp lại - Qrs ≥ 0,4 C Hệ số phối hợp cách điện ≥ 1,4 CSV có vỏ làm bằng vật liệu Polymer, bên trong có các điện trở MO phi tuyến sử dụng loại ZnO. MO có trị số điện trở nhỏ khi quá điện áp và có trị số lớn ở điện áp vận hành định mức của hệ thống điện. Vỏ bằng Polymer thì trong lõi phải có cấu tạo đảm bảo độ bền về cơ học (như thanh sợi thủy tinh, thanh cách điện chịu lực v.v.) chống uốn cong, xoắn, có khả năng kháng nấm, không bị tổn thương khi xé hoặc va chạm, không bị rạn, nứt, thoái hóa bởi môi trường và điện trường. Có phần tự giải thoát áp lực trong các điều kiện vận hành quá tải đối với chống sét van vỏ sứ. Điện áp chịu đựng xung sét của cách điện (1,2/50μs) - Bil ≥ 125 kV Điện áp chịu đựng tần số nguồn của cách điện (50Hz/1 phút) ≥ 50 kVrms Chiều dài đường rò của cách điện ≥ 25 mm/kV Khả năng chịu đựng ngắn mạch ≥ 25 kA Bu lông, đai ốc và các chi tiết bằng thép được mạ kẽm nhúng nóng với bề dày lớp mạ tuân thủ Quyết định số 82/QĐ-EVN-QLXD-TĐ ngày 07/01/2003. Bu lông chế tạo theo tiêu chuẩn TCVN 5571-1991, TCVN 1916-1995; đai ốc- vòng đệm theo tiêu chuẩn TCVN 1905-76.
Kho vật tư – Công ty Điện lực Gia Lâm, Khu công nghiệp Phú Thị, xã Gia Lâm, Thành Phố Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 14 MS.KHVT: Mua sắm VTTB". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 14 MS.KHVT: Mua sắm VTTB" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây