Thông báo mời thầu

Số 3: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:25 08/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đại tu phần điện các TBA thuộc xã Phù Đổng, Thuận An năm 2026
Tên gói thầu
Số 3: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đại tu phần điện các TBA thuộc xã Phù Đổng, Thuận An năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sữa chữa lớn năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Phù Đổng, Thành phố Hà Nội
- Xã Thuận An, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
5038/QĐ-PCGIALAM
Ngày phê duyệt
08/07/2026 08:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LÂM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:24 08/07/2026
đến
09:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.338.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu ba trăm ba mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN ASIS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 28 DV3 Khu đô thị dịch vụ Tây Nam Linh Đàm - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải từ 2.5 tấn đến 12 tấn (Hồ sơ đăng ký đăng kiểm xe còn hiệu lực)
2
2
Xe cẩu tự hành từ 5 tấn đến 12 tấn (Hồ sơ đăng ký, đăng kiểm xe còn hiệu lực)
2
3
Máy trộn bê tông 250 lít
2
4
Máy đầm các loại (đầm cóc, đầm bàn 1KW, đầm rùi 1,5KW)
3
5
Máy phát điện ≥ 5 kVA
1
6
Máy bơm nước ≥ 2.5KW
1
7
Máy hàn điện
1
8
Tời điện ≥ 5T
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
2
10
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW
1
11
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
2
12
Pa lăng xích ≥ 5T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 50mm2; Đầu cốt đồng M50
0.2
10 đầu cốt
2
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 120mm2; Đầu cốt đồng M120
2.2
10 đầu cốt
3
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 240mm2; Đầu cốt đồng M240
1.4
10 đầu cốt
4
Lắp đặt Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
18
m
5
Xà đỡ hòm công tơ (3H-3P) (12kg/bộ)-MKNN
1
bộ
6
Lắp đặt Giá đỡ tủ hạ thế trạm xây, trạm bệt loại 1 (46,053kg/bộ)
1
bộ
7
Lắp đặt Giá đỡ cáp trung thế sang MBA trạm xây (31,704kg/bộ)-MKNN
1
bộ
8
Lắp đặt Giá đỡ cáp hạ thế xuất tuyến 2,8m gắn tường nhà (83,106kg/bộ)-MKNN
1
bộ
9
Lắp đặt Giá đỡ cáp hạ thế sang MBA trạm xây (61,38kg/bộ)
1
bộ
10
Thay tiếp địa trạm biến áp
7.6
10m
11
Thảo lắp tận dụng Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
20
m
12
Thảo lắp tận dụng Hòm công tơ đã lắp các phụ kiện và công tơ: Hôp ≤ 2CT (hộp 1 công tơ 3 pha): Hòm công tơ 3P - trực tiếp
2
hộp
13
Thu hồi Cáp hạ áp-Cu-1x240mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
46
m
14
Thu hồi Giá đỡ cáp hạ thế mặt máy biến áp trạm xây: TL≤35kg
1
bộ
15
Thu hồi Giá đỡ cáp trung thế sang MBA trạm xây; TL≤35kg
1
Bộ
16
Giá đỡ tủ hạ thế trạm xây trạm bệt thu hồi TL≤30kg
1
bộ
17
Đóng cọc tiếp địa dài L=2,5m xuống đất cấp II
8
cọc
18
Lắp đặt Ống nhựa xoắn HDPE 160/125
15
m
19
Đào rãnh tiếp địa trạm biến áp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
8.1
m3
20
Đắp rãnh tiếp địa : Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg
8.1
m3
21
TBA HAPRO 3
22
Lắp đặt tủ điện hạ áp xoay chiều 3 pha:Tủ tổng hạ áp-630A - Kiểu bệt - Trong nhà
1
tủ
23
Tháo ra, lắp lại máy biến áp xoay chiều 3 pha, trên bệ dưới mặt đất: MBA 3 pha 400kVA-22/0,4kV
1
máy
24
Thu hồi tủ điện hạ áp xoay chiều 3 pha: Tủ hạ áp 600V-1000A
1
tủ
25
Lắp đặt Cáp hạ áp-Cu-1x120mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
56
m
26
Lắp đặt Dây đồng bọc cách điện hạ áp-1x50mm2-Cách điện PVC
2
m
27
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 50mm2; Đầu cốt đồng M50
0.2
10 đầu cốt
28
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 120mm2; Đầu cốt đồng M120
1.4
10 đầu cốt
29
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 120mm2; Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM120
0.8
10 đầu cốt
30
Lắp đặt Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
15
m
31
Lắp đặt hòm công tơ đã lắp các phụ kiện và công tơ: Hôp ≤ 2CT (hộp 1 công tơ 3 pha): Hòm công tơ 3P - trực tiếp
3
hộp
32
Lắp đặt hòm công tơ đã lắp các phụ kiện và công tơ: Hôp ≤ 2CT (hộp 1 công tơ 3 pha): Hòm công tơ 3P - gián tiếp
1
hộp
33
Xà đỡ hòm công tơ (3H-3P) (12kg/bộ)-MKNN
2
bộ
34
Lắp đặt Giá đỡ tủ hạ thế trạm xây, trạm bệt loại 1 (46,053kg/bộ)
1
bộ
35
Lắp đặt Giá đỡ cáp trung thế sang MBA trạm xây (31,704kg/bộ)-MKNN
1
bộ
36
Lắp đặt Giá đỡ cáp hạ thế xuất tuyến 2,8m gắn tường nhà (83,106kg/bộ)-MKNN
1
bộ
37
Lắp đặt Giá đỡ cáp hạ thế sang MBA trạm xây (61,38kg/bộ)
1
bộ
38
Thay tiếp địa trạm biến áp
7.6
10m
39
Thảo lắp tận dụng Cáp vặn xoắn hạ áp 4x120mm2
20
m
40
Thảo lắp tận dụng Hòm công tơ đã lắp các phụ kiện và công tơ: Hôp ≤ 2CT (hộp 1 công tơ 3 pha): Hòm công tơ 3P - gián tiếp
3
hộp
41
Thu hồi Cáp hạ áp-Cu-1x120mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
38
m
42
Thu hồi Giá đỡ cáp hạ thế mặt máy biến áp trạm xây: TL≤35kg
1
bộ
43
Thu hồi Giá đỡ cáp trung thế sang MBA trạm xây; TL≤35kg
1
Bộ
44
Giá đỡ tủ hạ thế trạm xây trạm bệt thu hồi TL <=30kg
1
bộ
45
Thu hồi Hòm công tơ chưa lắp các phụ kiện và công tơ : Hộp ≤ 2CT (hòm 1 Công tơ 3 pha)
1
hộp
46
Đóng cọc tiếp địa dài L=2,5m xuống đất cấp II
8
cọc
47
Đào rãnh tiếp địa trạm biến áp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
8.1
m3
48
Đắp rãnh tiếp địa : Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg
8.1
m3
49
TBA HAPRO 4
50
Lắp đặt tủ điện hạ áp xoay chiều 3 pha:Tủ tổng hạ áp-1000A - Kiểu bệt - Trong nhà
1
tủ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 3: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 3: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây