Thông báo mời thầu

Số 4: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:02 06/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới trên địa bàn phường Long Biên quận Long Biên năm 2025
Tên gói thầu
Số 4: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án: Xây dựng mới trên địa bàn phường Long Biên quận Long Biên năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay TDTM+ KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long Biên, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
16:10 15/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2229/QĐ-PCGIALAM
Ngày phê duyệt
06/10/2025 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC GIA LÂM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 06/10/2025
đến
16:10 15/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 15/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.624.357 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu sáu trăm hai mươi bốn nghìn ba trăm năm mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2025 (12/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐIỆN TKT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 9, Ngõ 686, Đường Kim Giang - - Phường Thanh Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô Tô tải 2.5-10 tấn
1
2
Xe cẩu tự hành 3-10 tấn
1
3
Máy cắt đường
1
4
Máy đào, xúc
1
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy bơm nước
1
7
Máy phát điện
1
8
Máy khoan cầm tay
1
9
Máy hàn điện
1
10
Máy cắt sắt
1
11
Kìm ép cốt
1
12
Máy kéo cáp ngầm
1
13
Tó trồng cột
2
14
Biển báo công trường, biển báo nguy hiểm, đèn cảnh báo, cọc tiêu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHI PHÍ HOÀN TRẢ
2
Tuyến cáp ngầm trung thế
3
Tuyến cáp ngầm trung thế TBA Thôn Trạm 9
4
Hoàn trả 1m2 vỉa hè gạch Tezarro
9.6
m2
5
Hoàn trả 1m2 đường BT Asfalt, L<10,5m
70.2
m2
6
Tuyến cáp ngầm trung thế TBA Thôn Trạm 10
7
Hoàn trả 1m2 vỉa hè gạch Block
5.5
m2
8
Tuyến cáp ngầm trung thế TBA Tư Đình 13
9
Hoàn trả 1m2 đường BTXM cũ, dày 20cm
79.3
m2
10
Hoàn trả 1m2 đường BT Asfalt, L<10,5m
11.7
m2
11
Xuất tuyến hạ thế
12
Cáp ngầm XT hạ thế hạ thế Thôn Trạm 9
13
Hoàn trả 1m2 đường BT Asfalt, L<10,5m
57.85
m2
14
Xe cẩu tự hành loại 5T chở vật liệu lắp mới
1
ca
15
Vận chuyển vật liệu thu hồi
16
Xe cẩu tự hành loại 5T chở vật thu hồi
1
ca
17
Cáp ngầm XT hạ thế hạ thế Tư Đình 13
18
Nhân công lắp đặt vật tư A cấp B thực hiện
19
Lắp đặt cáp ngầm hạ thế 4x120mm2 trong ống nhựa - Lắp đặt cáp trong ống bảo vệ, Trọng lượng cáp <= 6kg/m
0.55
100m
20
Lắp đặt cáp ngầm hạ thế 4x120mm2 trên giá - Lắp đặt cáp trên giá đỡ đặt ở tường, trong hầm cáp bằng thủ công, Trọng lượng cáp <= 6kg/m
0.33
100m
21
Thi công và lắp đặt hộp đầu cáp hạ thế 4x120mm2 - Làm đầu cáp khô 3 pha, điện áp <=1kV, Cáp có tiết diện <= 120mm2
10
đầu
22
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện <= 120mm2
2
10 cái
23
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện < =50mm2
2
10 cái
24
Vật tư B cấp
25
Ống nối đồng nhôm AM 120/120
20
Cái
26
Dây đồng bọc cách điện hạ áp-1x35mm2 Cách điện PVC
15
m
27
Bình keo bọt nở
4
bình
28
Mốc báo hiệu cáp ngầm bằng sứ
5
Cái
29
Biển báo (chỉ dẫn cáp)
11
Cái
30
Nhân công lắp đặt vật tư B cấp B thực hiện
31
Ép ống nối AM120- ép đầu cốt, Cáp có tiết diện <= 120mm2
2
10 cái
32
Lắp đặt cáp hạ áp Cu/XLPE/PVC 1x35 - Lắp đặt dây dẫn xuống thiết bị, dây đồng, tiết diện <=95mm2
15
m
33
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm - bằng sứ
0.5
10 mốc
34
Lắp đặt biển chỉ dẫn cáp - Lắp đặt biển cấm,Chiều cao lắp đặt =< 20m
11
bộ
35
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai đoạn ống dài 5m, đường kính ống 150mm
0.55
100m
36
Rãnh cáp ngầm hạ thế dưới đường BTXM MC2-2(5)
6
m
37
Bệ bảo vệ cáp chân cột
1
vị trí
38
Vận chuyển
39
Xe cẩu tự hành loại 5T chở vật liệu lắp mới
0.5
ca
40
Đường trục hạ thế cáp vặn xoắn Tư Đình 13
41
Nhân công lắp đặt vật tư A cấp B thực hiện
42
Dựng cột BTLT 7,5m, loại chịu lực 4.3 bằng thủ công - Dựng cột bê tông bằng thủ công, Chiều cao cột =< 8,5 m
9
cột
43
Dựng cột BTLT 7,5m, loại chịu lực 4.3 bằng máy kết hợp thủ công - Dựng cột bê tông bằng cần cẩu kết hợp thủ công, Chiều cao cột =<8,5 m
2
cột
44
Dựng cột BTLT 8,5m, loại chịu lực 4.3 bằng thủ công - Dựng cột bê tông bằng thủ công, Chiều cao cột =< 8,5 m
1
cột
45
Dựng cột BTLT 8,5m, loại chịu lực 4.3 bằng máy kết hợp thủ công - Dựng cột bê tông bằng cần cẩu kết hợp thủ công, Chiều cao cột =<8,5 m
2
cột
46
Lắp đặt cáp vặn xoắn, Loại cáp =< 4 x 120mm2
1.033
km
47
Lắp đặt cáp vặn xoắn, Loại cáp =< 4 x 70mm2
0.112
km
48
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện < =70mm2
7.5
10 cái
49
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện < =25mm2
19.2
10 cái
50
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện < =50mm2
1.1
10 cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 4: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 4: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây