Thông báo mời thầu

Sửa chữa cầu gốc tre

Tìm thấy: 15:10 15/07/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Gói thầu
Sửa chữa cầu gốc tre
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Khu du lịch Vàm Sát
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn tự có và vốn vay
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:54 15/07/2022
đến
09:00 23/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 23/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
12.000.000 VND
Bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2022 (21/10/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Sửa chữa cầu gốc tre
Tên dự án là:
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 40 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Vốn tự có và vốn vay
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn , địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM
- Chủ đầu tư: + Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn, Địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM, điện thoại: 0906826588 + Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh. Điện thoại: 02838650921- Fax : 0838 655 930
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Đơn vị lập báo cáo kinh tế kỹ thuật: Công ty Cổ phần TV Đầu tư Xây dựng Gia Nguyễn; + Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC và dự toán: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Nam Long + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn, Địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM; + Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn , địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM
- Chủ đầu tư: + Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn, Địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM, điện thoại: 0906826588 + Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh. Điện thoại: 02838650921- Fax : 0838 655 930

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Chứng chỉ năng lực của nhà thầu, đăng ký kinh doanh, báo cáo tài chính, hợp đồng tương tự đã thực hiện; Tờ khai quyết toán thuế có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai. Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (về thực hiện nghĩa vụ nộp thuế đến năm 2021; Bản chụp các tài liệu để chứng minh Tài liệu chứng minh các nhân sự chủ chốt bố trí cho gói thầu; Bản chụp được chứng thực các văn bằng tốt nghiệp, chứng chỉ hành nghề của các cán bộ kỹ thuật;
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 12.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn, Địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM, điện thoại: 0906826588 + Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh. Điện thoại: 02838650921- Fax : 0838 655 930
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Hoàng Văn Bá – Phó Tổng giám đốc Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh; Điện thoại: 02838650921- Fax : 0838 655 930
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng T&K Sài Gòn, Địa chỉ: 643 Tân Kỳ Tân Quý, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP.HCM, điện thoại: 0906826588
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty Cổ phần Dịch vụ Du lịch Phú Thọ. Địa chỉ: Số 15 Đường số 2, Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, TP Hồ Chí Minh; Điện thoại: 02838650921- Fax : 0838 655 930

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
40 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Trình độ: Đại học trở lên, chuyên ngành chuyên ngành xây dựng cầu đường.- Đã làm Chỉ huy trưởng ≥ 01 công trình dân dụng tương tự gói thầu trong 3 năm gần đây tính đến thời điểm đóng thầu.- Có Chứng chỉ hành nghề giám sát công tác xây dựng công trình giao thông hạng III trở lên, còn hiệu lực.- Có chứng nhận huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động.- Có đầy đủ hồ sơ chứng minh theo yêu cầu của E-HSMT bao gồm: Bản sao chứng thực bằng cấp, chứng chỉ, hợp đồng lao động.53
2Cán bộ kỹ thuật phụ trách phần xây dựng1- Trình độ: Đại học trở lên, chuyên ngành xây dựng cầu đường.- Có chứng nhận huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động.- Có đầy đủ hồ sơ chứng minh theo yêu cầu của E-HSMT bao gồm: Bản sao chứng thực bằng cấp, chứng chỉ, hợp đồng lao động.32
3Cán bộ kỹ thuật phụ trách phần an toàn lao động1- Trình độ: Đại học trở lên, chuyên ngành xây dựng dân dung và công nghiệp hoặc tương đương.- Có chứng nhận huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động.- Có đầy đủ hồ sơ chứng minh theo yêu cầu của E-HSMT bao gồm: Bản sao chứng thực bằng cấp, chứng chỉ, hợp đồng lao động.32

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
ATRỤ CẦU T1; T4: (Xem BV: GN22.01-CAU-TK-03)
1Phát quang cây dại đầu mố MA để làm sàn thao tác thi công trụ T1, T4Theo Chương V – E-HSMT1,584100 m2
2Gia công và lắp dựng sàn thao tácTheo Chương V – E-HSMT0,2462tấn
3Tháo dỡ sàn thao tácTheo Chương V – E-HSMT0,2462tấn
4Đục bỏ lớp bê tông tại các vị trí bị nứtTheo Chương V – E-HSMT9,114m2
5Khoan cấy cốt thép Ø16 vào bệ trụ cầuTheo Chương V – E-HSMT651 lỗ khoan
6Bơm Sikadur 731 cấy sắt thépTheo Chương V – E-HSMT651 lỗ khoan
7Lắp dựng cốt thép trụ cầu, ĐK ≤18mmTheo Chương V – E-HSMT0,3493tấn
8Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ cầu T1;T4Theo Chương V – E-HSMT0,2004100m2
9Bê tông đá 1x2 M300 bền Sun phát PCB40 - MS bệ trụ, thân trụ cầu T1; T4Theo Chương V – E-HSMT3,78m3
BBẢN MẶT CẦU (Xem bản vẽ GN22.01-CAU-TK-02):
1Cắt bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm bản mặt cầu hiện hữuTheo Chương V – E-HSMT757,668md
2Tháo dỡ kết cấu bê tông bản mặt cầu hiện hữuTheo Chương V – E-HSMT21,4795m3
3Gia công lắp dựng ván khuôn bản mặt cầu (tôn sóng vuông dày 1mm)Theo Chương V – E-HSMT291,3086m2
4Lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, ĐK ≤10mmTheo Chương V – E-HSMT2,1316tấn
5Bê tông đá 1x2 M300 bền Sun phát PC400-MS bản mặt cầuTheo Chương V – E-HSMT26,8494m3
6Sản xuất, lắp dựng ván khuôn thép mặt đường bê tông đường đầu cầuTheo Chương V – E-HSMT0,15100m2
7Bê tông đá 1x2 M300 đường đầu cầuTheo Chương V – E-HSMT21,9m3
8Trung chuyển bằng thiết bị cự ly trung bình 70m từ cầu ra bãi tập kếtTheo Chương V – E-HSMT22,3909m3
9Vận chuyển xà bần bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300mTheo Chương V – E-HSMT0,3359100m3
10Đập nát xà bần và đắp đường vào khu du lịchTheo Chương V – E-HSMT33,5864m3
11Cung cấp cấp phối đá 0x4 mặt đường vào khu du lịch sau khi đổ xà bầnTheo Chương V – E-HSMT15m3
12Công rải san gạt nền cấp phối đá 0x4Theo Chương V – E-HSMT15m3
13Tổ chức giao thông đảm bảo cho du khách vẫn đi lại trong quá trình thi công (bạc che công trường, biển báo, phân luồng giao thông.......) trong quá trình thi côngTheo Chương V – E-HSMT1gói
CGIÀN THÉP (Xem bảng vẽ GN22.01-CAU-TK-05):
1Cạo lớp sơn cũ giàn thép cầuTheo Chương V – E-HSMT485,4899m2
2Sơn lại giàn thép cầu bằng sơn Jotun EpoxyTheo Chương V – E-HSMT485,4899m2
DGIÀN THÉP (Xem bảng vẽ GN22.01-CAU-TK-05):
1Tháo dỡ lan can sắt hiện hữu bị hư hỏng nặng (tạm tính 20% bị hư hỏng)Theo Chương V – E-HSMT35,3088m2
2Gia công sửa chữa lan can sắt (tạm tính 20% khối lượng)Theo Chương V – E-HSMT0,4865tấn
3Gia công lan can sắt mới hai bên đường đầu cầu (theo mẫu lan can hiện hữu)Theo Chương V – E-HSMT0,4177tấn
4Lắp đặt lan can sắt cầu hiện hữu và mớiTheo Chương V – E-HSMT0,9042tấn
5Gia công và lắp dựng hoa văn lan can sắt mới (theo mẫu lan can hiện hữu)Theo Chương V – E-HSMT20cái
6Cạo bỏ lớp sơn cũ lan can hiện hữuTheo Chương V – E-HSMT247,4408m2
7Sơn lan can hiện hữu và mới bằng sơn Jotun EpoxyTheo Chương V – E-HSMT302,1585m2

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy cắt uốn cắt thép 5KWThiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.1
2Máy đầm dùi – công suất 1,5KWThiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.1
3Máy hànThiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.2
4Máy mày 2,7KWThiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.1
5Máy trộn bê tông dung tích 250 lítThiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cắt thép 5KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
1
Máy cắt uốn cắt thép 5KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
2
Máy đầm dùi – công suất 1,5KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
2
Máy đầm dùi – công suất 1,5KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
3
Máy hàn
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
2
3
Máy hàn
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
2
4
Máy mày 2,7KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
4
Máy mày 2,7KW
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
5
Máy trộn bê tông dung tích 250 lít
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1
5
Máy trộn bê tông dung tích 250 lít
Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có thể đi thuê, nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động được máy móc thiết bị dùng cho gói thầu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ bản gốc các tài liệu chứng minh để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu. Trong trường hợp Nhà thầu không xuất trình được bản gốc tài liệu chứng minh thì được coi là gian lận thì hồ sơ dự thầu sẽ bị loại và không xem xét đanh giá ở các bước tiếp theo.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Phát quang cây dại đầu mố MA để làm sàn thao tác thi công trụ T1, T4
1,584 100 m2 Theo Chương V – E-HSMT
2 Gia công và lắp dựng sàn thao tác
0,2462 tấn Theo Chương V – E-HSMT
3 Tháo dỡ sàn thao tác
0,2462 tấn Theo Chương V – E-HSMT
4 Đục bỏ lớp bê tông tại các vị trí bị nứt
9,114 m2 Theo Chương V – E-HSMT
5 Khoan cấy cốt thép Ø16 vào bệ trụ cầu
65 1 lỗ khoan Theo Chương V – E-HSMT
6 Bơm Sikadur 731 cấy sắt thép
65 1 lỗ khoan Theo Chương V – E-HSMT
7 Lắp dựng cốt thép trụ cầu, ĐK ≤18mm
0,3493 tấn Theo Chương V – E-HSMT
8 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ cầu T1;T4
0,2004 100m2 Theo Chương V – E-HSMT
9 Bê tông đá 1x2 M300 bền Sun phát PCB40 - MS bệ trụ, thân trụ cầu T1; T4
3,78 m3 Theo Chương V – E-HSMT
10 Cắt bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm bản mặt cầu hiện hữu
757,668 md Theo Chương V – E-HSMT
11 Tháo dỡ kết cấu bê tông bản mặt cầu hiện hữu
21,4795 m3 Theo Chương V – E-HSMT
12 Gia công lắp dựng ván khuôn bản mặt cầu (tôn sóng vuông dày 1mm)
291,3086 m2 Theo Chương V – E-HSMT
13 Lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, ĐK ≤10mm
2,1316 tấn Theo Chương V – E-HSMT
14 Bê tông đá 1x2 M300 bền Sun phát PC400-MS bản mặt cầu
26,8494 m3 Theo Chương V – E-HSMT
15 Sản xuất, lắp dựng ván khuôn thép mặt đường bê tông đường đầu cầu
0,15 100m2 Theo Chương V – E-HSMT
16 Bê tông đá 1x2 M300 đường đầu cầu
21,9 m3 Theo Chương V – E-HSMT
17 Trung chuyển bằng thiết bị cự ly trung bình 70m từ cầu ra bãi tập kết
22,3909 m3 Theo Chương V – E-HSMT
18 Vận chuyển xà bần bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m
0,3359 100m3 Theo Chương V – E-HSMT
19 Đập nát xà bần và đắp đường vào khu du lịch
33,5864 m3 Theo Chương V – E-HSMT
20 Cung cấp cấp phối đá 0x4 mặt đường vào khu du lịch sau khi đổ xà bần
15 m3 Theo Chương V – E-HSMT
21 Công rải san gạt nền cấp phối đá 0x4
15 m3 Theo Chương V – E-HSMT
22 Tổ chức giao thông đảm bảo cho du khách vẫn đi lại trong quá trình thi công (bạc che công trường, biển báo, phân luồng giao thông.......) trong quá trình thi công
1 gói Theo Chương V – E-HSMT
23 Cạo lớp sơn cũ giàn thép cầu
485,4899 m2 Theo Chương V – E-HSMT
24 Sơn lại giàn thép cầu bằng sơn Jotun Epoxy
485,4899 m2 Theo Chương V – E-HSMT
25 Tháo dỡ lan can sắt hiện hữu bị hư hỏng nặng (tạm tính 20% bị hư hỏng)
35,3088 m2 Theo Chương V – E-HSMT
26 Gia công sửa chữa lan can sắt (tạm tính 20% khối lượng)
0,4865 tấn Theo Chương V – E-HSMT
27 Gia công lan can sắt mới hai bên đường đầu cầu (theo mẫu lan can hiện hữu)
0,4177 tấn Theo Chương V – E-HSMT
28 Lắp đặt lan can sắt cầu hiện hữu và mới
0,9042 tấn Theo Chương V – E-HSMT
29 Gia công và lắp dựng hoa văn lan can sắt mới (theo mẫu lan can hiện hữu)
20 cái Theo Chương V – E-HSMT
30 Cạo bỏ lớp sơn cũ lan can hiện hữu
247,4408 m2 Theo Chương V – E-HSMT
31 Sơn lan can hiện hữu và mới bằng sơn Jotun Epoxy
302,1585 m2 Theo Chương V – E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa cầu gốc tre". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa cầu gốc tre" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây