Thông báo mời thầu

Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô

Tìm thấy: 17:13 10/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô
Gói thầu
Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:30 17/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 10/06/2022
đến
17:30 17/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:30 17/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
6.700.000 VND
Bằng chữ
Sáu triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2022 (15/09/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô
Tên dự toán là: Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 30 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Nguồn kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội, tại địa chỉ: Số 125A Châu Văn Liêm, Phường 14, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Đơn vị tư vấn lập dự toán thiết kế và dự toán: Công Ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Trung Hiếu + Đơn vị tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán: Công Ty TNHH thiết kế xây dựng Minh Ngọc + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH tư vấn đầu tư C.N.D, địa chỉ: 145/48 Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP. HCM. + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Đầu Tư SUN RED, địa chỉ: 316 Lê Văn Sỹ, phường 1, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội , địa chỉ: 125A Châu Văn Liêm, Phường 14, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh
- Chủ đầu tư: Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội, tại địa chỉ: Số 125A Châu Văn Liêm, Phường 14, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 10.7 Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
theo yêu cầu tại E-HSMT.
E-CDNT 15.2Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm:
Không yêu cầu.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 6.700.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội, tại địa chỉ: Số 125A Châu Văn Liêm, Phường 14, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Sở Văn hóa và Thể thao thành phố Hồ Chí Minh, tại địa chỉ: Số 164 Đồng Khởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh, tại địa chỉ: Số 32 Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
E-CDNT 34

Tỷ lệ tăng khối lượng tối đa: 0 %

Tỷ lệ giảm khối lượng tối đa: 0 %

PHẠM VI CUNG CẤP
(áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các dịch vụ yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ khối lượng mời
thầu và các mô tả dịch vụ với các diễn giải chi tiết (nếu thấy cần thiết).

STTDanh mục dịch vụ Mô tả dịch vụĐơn vịKhối lượng
mời thầu
Ghi chú
1Phá dỡ gạch lát nềnMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m230,18
2Tháo dỡ gạch ốp tườngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m2154,041
3Đục nhám mặt tường để ốp gạchMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m213,65
4Tháo dỡ cửa bằng thủ côngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m212,02
5Tháo dỡ thiết bị vệ sinh bồn cầuMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ7
6Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửaMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
7Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu namMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
8Tháo dỡ phễu thuMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái7
9Tháo dỡ van nướcMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái3
10Tháo dỡ gương soiMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái4
11Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinhMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ6
12Tháo dỡ đèn chiếu sángMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ8
13Tháo dỡ công tắc 1 hạt 1 chiều + hộp âm tườngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bảng4
14Phá dỡ nền bê tông không cốt thép lắp đặt hệ thống cấp thoát nướcMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m312,072
15Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 5,0TMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m317,595
16Vận chuyển phế thải tiếp 20km bằng ô tô - 5,0TMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m316,905
17Đắp cát nền công trình bằng thủ côngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m39,054
18Bê tông nền đá 4x6, vữa bê tông mác 150Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m33,018
19Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m33,018
20Xây hố ga bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m30,16
21Trát tường trong, vữa XM mác 75Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m21,6
22Láng nền sàn không đánh màu, vữa XM mác 75Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m230,18
23Gia cố khung sắt thi công tấm Alu nhômMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)tấn0,078
24Lắp dựng khung sắt thi công tấm Alu nhômMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)tấn0,111
25Thi công trần phẳng bằng tấm Alu nhômMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m211,1
26Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trầnMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m219,08
27Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m219,08
28Lát nền nhà vệ sinh, vữa mác 75Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m230,18
29Ốp tường khu vệ sinhMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m2180,726
30SXLD cửa đi khung nhôm, kínhMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m213,25
31Lắp ổ khoá chìm, tay nắm, bản lềMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)1bộ8
32Lắp đặt lavabo +Chân + bộ xảMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
33Lắp đặt vòi LavaboMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
34Lắp đặt bồn cầuMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ7
35Lắp đặt phiểu thuMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái14
36Lắp đặt vòi xả và dây xịt nướcMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ7
37Lắp đặt gương soiMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái4
38Lắp đặt chậu tiểu nam và vách ngăn tiểu namMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
39Lắp đặt bộ xả tiểu namMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
40Lắp đặt vòi rửa 1 vòiMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ4
41Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinhMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái6
42Lắp đặt máy sấy tayMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái2
43Lắp đặt quạt thông gió trên tườngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái2
44Lắp đặt ống cấp nước D20Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m0,64
45Lắp đặt ống cấp nước D25Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m0,32
46Lắp đặt ống cấp nước D32Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m0,5
47Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D20Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái16
48Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D25Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái6
49Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D32Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái6
50Lắp đặt van khoá cấp nước D25Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái4
51Lắp đặt ống nhựa PVC D60Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m0,8
52Lắp đặt ống nhựa PVC D90Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m0,64
53Lắp đặt ống nhựa PVC D114Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)100m1,7
54Lắp đặt co nhựa PVC60Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái32
55Lắp đặt con thỏ chống hôi nhựa PVC60Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái11
56Lắp đặt co, lơi nhựa PVC90Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái64
57Lắp đặt co, lơi PVC D114Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái40
58Lắp đặt Y PVC D114Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái16
59Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)bộ10
60Lắp đặt công tắc 1 hạt 1 chiều + hộp âm tườngMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái12
61Lắp đặt dây Cu/PVC 1Cx2.5mm2Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m576
62Đục tường, sàn để tạo rãnh để chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫnMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m231
63Lắp đặt ống điện PVC D20Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m192
64Lắp đặt co PVC D20Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái40
65Lắp đặt automat 1 pha 20A-16kAMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)cái2
66Vệ sinh bàn giaoMục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)m230,18

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian thực hiện hợp đồng theo ngày/tuần/tháng
Thời gian thực hiện hợp đồng30Ngày


STTDanh mục dịch vụKhối lượng mời thầuĐơn vịTiến độ thực hiệnYêu cầu đầu raĐịa điểm thực hiện

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Quản lý kỹ thuật1Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành xây dựng dân dụng.- Tổng số năm kinh nghiệm: là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự được cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu.- Có Chứng chỉ/chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động còn hiệu lực- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự bắt đầu tham gia hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng đến thời điểm đóng thầu và được xác định Theo mẫu do nhà thầu kê khai webform trên hệ thống và Đã từng trực tiếp tham gia thi công xây dựng (hoặc sửa chữa hoặc cải tạo) ít nhất 02 công trình dân dụng54
2Cán bộ phụ trách kỹ thuật thi công xây dựng1Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc chuyên ngành xây dựng dân dụng.- Tổng số năm kinh nghiệm: là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự được cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu.- Có Chứng chỉ/chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động còn hiệu lực- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự bắt đầu tham gia hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng đến thời điểm đóng thầu và được xác định Theo mẫu do nhà thầu kê khai webform trên hệ thống và Đã từng trực tiếp tham gia thi công xây dựng (hoặc sửa chữa hoặc cải tạo) ít nhất 01 công trình dân dụng43
3Cán bộ phụ trách an toàn lao động1Tốt nghiệp đại học trở lên, các chuyên ngành về Xây dựng hoặc bảo hộ lao động- Tổng số năm kinh nghiệm: là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự được cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu.- Có Chứng chỉ/chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động còn hiệu lực (trừ nhân sự tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành bảo hộ lao động)- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự bắt đầu tham gia hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng đến thời điểm đóng thầu và được xác định Theo mẫu do nhà thầu kê khai webform trên hệ thống và Đã từng phụ trách an toàn lao động ít nhất 01 công trình dân dụng43
4Cán bộ phụ trách thanh quyết toán1Tốt nghiệp đại học trở lên, chuyên ngành kinh tế xây dựng hoặc kỹ thuật xây dựng- Tổng số năm kinh nghiệm: là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự được cấp bằng đại học đến thời điểm đóng thầu.- Kinh nghiệm trong các công việc tương tự: Là số năm tối thiểu được tính đủ năm (1 năm = 12 tháng hoặc 360 ngày) kể từ ngày/tháng mà nhân sự bắt đầu tham gia hoạt động thi công xây dựng công trình dân dụng đến thời điểm đóng thầu và được xác định Theo mẫu do nhà thầu kê khai webform trên hệ thống và Đã từng phụ trách thanh quyết toán ít nhất 02 công trình dân dụng (hoặc có chứng chỉ hàng nghề định giá xây dựng còn hiệu lực)43

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B Chương IV

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Phá dỡ gạch lát nền
30,18 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
2 Tháo dỡ gạch ốp tường
154,041 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
3 Đục nhám mặt tường để ốp gạch
13,65 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
4 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
12,02 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
5 Tháo dỡ thiết bị vệ sinh bồn cầu
7 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
6 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
7 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nam
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
8 Tháo dỡ phễu thu
7 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
9 Tháo dỡ van nước
3 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
10 Tháo dỡ gương soi
4 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
11 Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinh
6 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
12 Tháo dỡ đèn chiếu sáng
8 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
13 Tháo dỡ công tắc 1 hạt 1 chiều + hộp âm tường
4 bảng Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
14 Phá dỡ nền bê tông không cốt thép lắp đặt hệ thống cấp thoát nước
12,072 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
15 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 5,0T
17,595 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
16 Vận chuyển phế thải tiếp 20km bằng ô tô - 5,0T
16,905 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
17 Đắp cát nền công trình bằng thủ công
9,054 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
18 Bê tông nền đá 4x6, vữa bê tông mác 150
3,018 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
19 Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3,018 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
20 Xây hố ga bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày
0,16 m3 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
21 Trát tường trong, vữa XM mác 75
1,6 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
22 Láng nền sàn không đánh màu, vữa XM mác 75
30,18 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
23 Gia cố khung sắt thi công tấm Alu nhôm
0,078 tấn Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
24 Lắp dựng khung sắt thi công tấm Alu nhôm
0,111 tấn Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
25 Thi công trần phẳng bằng tấm Alu nhôm
11,1 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
26 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
19,08 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
27 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19,08 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
28 Lát nền nhà vệ sinh, vữa mác 75
30,18 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
29 Ốp tường khu vệ sinh
180,726 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
30 SXLD cửa đi khung nhôm, kính
13,25 m2 Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
31 Lắp ổ khoá chìm, tay nắm, bản lề
8 1bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
32 Lắp đặt lavabo +Chân + bộ xả
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
33 Lắp đặt vòi Lavabo
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
34 Lắp đặt bồn cầu
7 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
35 Lắp đặt phiểu thu
14 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
36 Lắp đặt vòi xả và dây xịt nước
7 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
37 Lắp đặt gương soi
4 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
38 Lắp đặt chậu tiểu nam và vách ngăn tiểu nam
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
39 Lắp đặt bộ xả tiểu nam
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
40 Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4 bộ Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
41 Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
6 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
42 Lắp đặt máy sấy tay
2 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
43 Lắp đặt quạt thông gió trên tường
2 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
44 Lắp đặt ống cấp nước D20
0,64 100m Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
45 Lắp đặt ống cấp nước D25
0,32 100m Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
46 Lắp đặt ống cấp nước D32
0,5 100m Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
47 Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D20
16 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
48 Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D25
6 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
49 Lắp đặt co, lơi ren ngoài, trong D32
6 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)
50 Lắp đặt van khoá cấp nước D25
4 cái Mục 2 Chương V E-HSMT (Yêu cầu về kỹ thuật)

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà hát Nghệ thuật Hát Bội như sau:

  • Có quan hệ với 41 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.423.948.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.348.915.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh Rạp Thủ Đô" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây