Thông báo mời thầu

Sửa chữa công trình

Tìm thấy: 10:40 09/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cấp bách khắc phục hậu quả thiên tai, đảm bảo giao thông bước 2 đối với Km402+649- Km402+741, QL.37
Tên gói thầu
Sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
581/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
08/12/2023 09:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở GTVT Sơn La
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:17 09/12/2023
đến
08:00 20/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
126.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2023 (17/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư giao thông Sơn la Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Lu bánh thép 6-8 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động;
1
3
Lu bánh thép 8-12 tấn - Lu bánh thép có tổng trọng lượng ≥ 8-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
3
4
Thiết bị nấu nhựa, phun, tưới nhựa đường Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
5
Máy đào ≥ 1,25m3 kèm theo 01 đầu búa thuỷ lực (hoặc < 1,25 m3): 04 (hoặc 05) Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
4
6
Lu rung ≥ 25T Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
7
Ô tô tự đổ ≥10T:- Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
8

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường
3
Đào đất (hót sụt đất cấp 2: 14.391,42m3; đào nền đất cấp 2: 20.883,98m3; đào nền đất cấp 4: 9.581,97m3)
44857.37
m3
4
Đào đá (đào nền đá cấp IV: 562,56m3)
562.56
m3
5
Đắp nền đường
6
Đắp đất (đắp nền đường bằng đất K95: 31,02m3)
31.02
m3
7
Đào rãnh dọc
8
Đào rãnh đất cấp 4
199.01
m3
9
Mặt đường
10
Mặt đường đá dăm láng nhựa
11
Đá dăm láng nhựa TCN 4,5Kg/m2
1913.67
m2
12
Móng đường đá dăm tiêu chuẩn
13
ĐDTC lớp trên dày 15cm
1913.67
m2
14
ĐDTC lớp dưới dày 25cm
1913.67
m2
15
Đào khuôn đường đất (đào khuôn đất cấp 4)
588.32
m3
16
Lu khuôn đường (K≥98 dày 30cm)
499.34
m3
17
Công trình thoát nước
18
Rọ thép (tháo dỡ rọ thép xếp nền đường KT (2x1x0,5)m
210
rọ
19
Rãnh hình thang BTXM dạng mương hở KT (300x100x100)cm, đổ tại chỗ (BTXM mác 200#: 47,66m3)
77.5
m
20
Rãnh hình thang BTXM KT (120x40x40)cm, thành BTXM 200# lắp ghép, đáy BTXM 150# đổ tại chỗ; số cấu kiện: 1.115 tấm; BTXM đáy: 8,41m3)
290
m
21
Hố thu nước (hố thu tạm bằng đất: 1 hố; hố thu mương chính loại 2 kích thước (750x400x150)cm: 2 hố; hố thu mương chính loại 1 kích thước (650x350x150)cm: 2 hố; hố thu nước rãnh đỉnh: 2 hố)
7
cái
22
Mương tạm bằng đất KT (250x100x100)cm
175
m
23
Mương chính đoạn 1 kích thước (350x150x100)cm
75.5
m
24
Mương chính đoạn 2 kích thước (400x200x100)cm
44
m
25
Rãnh đỉnh thu nước mặt cung trượt kích thước (300x200x100)cm
162.5
m
26
Sửa chữa cống (cống bản: 02 cái; cống tròn 01 cái)
3
cái
27
Công trình ATGT
28
Cọc tiêu (làm mới)
36
cọc
29
Cọc H (làm mới)
4
cọc
30
Hàng rào tôn sóng (làm mới)
18
m
31
Hàng rào tôn sóng sửa chữa (sửa chữa hộ lan tôn lượn sóng cột tròn cọc đóng)
32
m
32
Biển báo tam giác (bổ sung)
2
cái
33
Công trình khác (Kè, tràn, ốptaluy….)
34
Tường chắn có cốt bằng lưới địa để gia cố ổn định chân cung trượt mái taluy (tường chắn tầng dưới cùng H=5,0m: 118m; tường chắn tầng giữa H=5,0m: 112,20m; tường chắn tầng trên cùng H=5,0m: 110,40m)
340.6
m
35
Rãnh thấm thoát nước ngầm phía ngoài chân tường chắn (rãnh thấm ngang kích thước (0,5x0,5)m
29
cái
36
Rãnh thấm thoát nước ngầm phía ngoài chân tường chắn (rãnh thấm dọc kích thước (1,0x1,5)m
87
m
37
Rãnh thấm ngầm trong mái taluy cung trượt (rãnh thấm loại 1 KT (1,0x1,5)m: 107m; rãnh thấm loại 2 KT (1,0x1,0)m: 340,50m)
447.5
m
38
Lỗ thu nước ngầm trong mái taluy cung trượt
76
lỗ
39
BTXM M200# (chân khay ốp mái ta luy)
9.6
m3
40
BTCT M200# (ốp mái ta luy)
13.59
m3
41
Đào móng đất (đất cấp 4)
5.32
m3
42
Đào móng đá (đá cấp 4)
15.96
m3
43
Đắp móng
33.6
m3
44
Đệm móng (đệm ốp mái ta luy vữa XM-M100: 4,53m3; đệm móng chân khay sỏi cuội: 0,96m3)
5.49
m3
45
Chi phí đảm bảo ATGT
1
Khoản

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây