Thông báo mời thầu

Sửa chữa khu B

Tìm thấy: 15:28 19/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa khu B
Tên gói thầu
Sửa chữa khu B
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa khu B
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2025 (kinh phí nhiệm vụ chi không thường xuyên) theo Quyết định số 33385/QĐ-SLĐTBXH
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500052172_2502191522
Ngày phê duyệt
19/02/2025 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Giáo dục thường xuyên Gia Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:26 19/02/2025
đến
10:00 28/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2025 (29/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN TÂM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán E13/25J Phạm Quang Sáng, tổ 17, ấp 5A - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 123/23G ĐƯỜNG SỐ 9, KHU PHỐ 5 - Phường Linh Tây - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn lập E-HSMT 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định E-HSMT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
* TẦNG 1 (SỬA CHỮA KHU VỆ SINH NAM NỮ)
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông gạch vỡ, vữa XM M75 nâng nền phòng
17.248
m3
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
3
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
43.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
4
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 60x60cm, vữa XM M75, PCB40
43.12
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
5
Tháo dỡ bệ xí
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
7
Tháo dỡ lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
10
Tháo dỡ gạch ốp tường hiện hữu
105.36
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
11
Ốp tường vệ sinh gạch ceramic 30x60cm vữa XM M75, PCB40
105.36
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
12
CCLD cửa đi nhôm kính dày 5mm
10.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
13
Lắp đặt chậu xí bệt
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
14
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
15
Lắp đặt lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
16
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
17
Lắp đặt vòi rửa lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
18
Lắp đặt gương soi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
19
Lắp đặt dây cấp Lavabo
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
20
Lắp đặt ống nhựa uPVC D34
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
21
Lắp đặt ống nhựa uPVC D21
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
22
Lắp đặt co uPVC D34
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
23
Lắp đặt co uPVC D21
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
24
Lắp đặt nối uPVC D21
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
25
Lắp đặt Lơi uPVC D21
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
26
Lắp đặt Tê uPVC D21
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
27
Lắp đặt Tê uPVC D34/21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
28
Lắp đặt Giảm uPVC D34/21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
29
Lắp đặt van khóa D21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
30
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.288
m3
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
31
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
32.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
32
Vệ sinh lớp sơn tường, trần hiện hữu trong nhà
37.064
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
33
Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
1.853
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
34
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
37.064
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
35
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
185.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
36
* SỬA CHỮA PHÒNG HỌC
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông gạch vỡ, vữa XM M75 nâng nền phòng
22.264
m3
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
38
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
40.48
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
39
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 60x60cm, vữa XM M75, PCB40
40.48
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
40
Vệ sinh lớp sơn tường, trần hiện hữu trong nhà
21.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
41
Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
1.093
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
42
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
21.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
43
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
109.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
44
Vệ sinh lớp sơn tường hiện hữu ngoài nhà
26.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
45
Trát tường ngoài, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
1.343
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
46
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
40.29
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
47
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
134.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
48
TẦNG 2
Theo quy định tại Chương V
49
Vệ sinh lớp sơn tường, trần hiện hữu trong nhà
80.904
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20
50
Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
4.045
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
20

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA như sau:

  • Có quan hệ với 34 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,00%, Xây lắp 16,00%, Tư vấn 8,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.534.672.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.959.278.733 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa khu B". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa khu B" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây