Thông báo mời thầu

Sửa chữa lớn

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:28 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế
Tên gói thầu
Sửa chữa lớn
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa lớn tàu Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế 02 của Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách Nhà nước giao cho đơn vị năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thuận An, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-CVHHTTH
Ngày phê duyệt
20/08/2026 10:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CẢNG VỤ HÀNG HẢI THỪA THIÊN HUẾ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 20/08/2026
đến
10:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (02/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải Tư vấn lập E-HSMT Tầng 8, Số 01 - lô 11A đường Lê Hồng Phong, phường Hải An, thành phố Hải Phòng
2 Tổ thẩm định thuộc Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06 Nguyễn Văn Tuyết, Phường Thuận An, TP. Huế
3 Ban Quản lý dự án Bảo đảm an toàn hàng hải Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 8, Số 01 - lô 11A đường Lê Hồng Phong, phường Hải An, thành phố Hải Phòng
4 Tổ thẩm định thuộc Cảng vụ Hàng hải Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 06 Nguyễn Văn Tuyết, Phường Thuận An, TP. Huế

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dây cu roa
2
sợi
Theo quy định tại Chương V
.
50
2
Dầu rửa máy
20
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
3
Giẻ lau
15
kg
Theo quy định tại Chương V
.
50
4
Keo dán roăng
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
.
50
5
3.1 Thay lọc, dầu nhớt
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
6
Vật tư thay thế và bảo dưỡng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
7
Lọc nhiên liệu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
8
Lọc nhớt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
9
Nhớt Caltex
30
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
10
3.2 Cân chỉnh supáp
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
11
3.3 Cân chỉnh kim phun
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
12
Nhân công tháo lắp
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
13
Cân chỉnh kim phun
4
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
14
3.4 Cân chỉnh bơm cao áp
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
15
Nhân công tháo lắp
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
16
Cân chỉnh bơm cao áp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
17
3.5 Sinh hàn
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
18
Vệ sinh bảo dưỡng sinh hàn
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
19
Vật tư thay thế và bảo dưỡng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
20
Chất tẩy sinh hàn
15
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
21
Kẽm chống ăn mòn
2
cục
Theo quy định tại Chương V
.
50
22
Dung dịch làm mát
20
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
23
Roăng siêu các loại
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
24
Bảo dưỡng bơm nước mặn
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
25
Phớt kín nước
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
26
Dây cu roa
2
sợi
Theo quy định tại Chương V
.
50
27
4. Máy phát điện dự phòng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
28
Nhân công bảo dưỡng, sửa chữa máy phát điện dự phòng
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
29
Vật tư bảo dưỡng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
30
Bộ lọc nhớt, dầu
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
31
Nhớt Caltex
2
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
32
Thay két nước làm mát
1
máy
Theo quy định tại Chương V
.
50
33
Két nước
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
34
5. Phần cơ bơm cứu hỏa hút khô, nước ngọt
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
35
Nhân công bảo dưỡng phần cơ bơm cứu hỏa hút khô, nước ngọt
5
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
36
Vật tư thay thế và bảo dưỡng
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
37
Bi, bạc
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
.
50
38
6. Hệ trục bánh lái (Đăng kiểm)
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
39
Tháo lắp các chi tiết cụm trục bánh lái đo kiểm tra lập số liệu (Đăng kiểm)
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
40
Thay tết chỉ
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
41
Tết chỉ 20x20
3
m
Theo quy định tại Chương V
.
50
42
Thay nhớt cũ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
43
Nhớt đã qua sử dụng
60
lít
Theo quy định tại Chương V
.
50
44
Lắp đặt thước đo góc lái
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
45
Thước đo góc lái
1
cái
Theo quy định tại Chương V
.
50
46
Bảo dưỡng hệ thống truyền động lái
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
.
50
47
7. Hệ trục chân vịt (Đăng kiểm)
.
Theo quy định tại Chương V
.
50
48
Tháo tách tuốc tô trước khi lên đà
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
49
Tháo các chi tiết cụm trục - chân vịt đo kiểm tra lập số liệu (Đăng kiểm)
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50
50
Thay tết chỉ
1
cụm
Theo quy định tại Chương V
.
50

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa lớn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa lớn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây