Thông báo mời thầu

Sửa chữa lớn TSCĐ công xa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:53 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa lớn TSCĐ công xa
Tên gói thầu
Sửa chữa lớn TSCĐ công xa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa lớn TSCĐ công xa
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
SCL 2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Nhựt, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2860-QĐ-PCBC
Ngày phê duyệt
28/08/2026 08:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH TNHH - CÔNG TY ĐIỆN LỰC BÌNH CHÁNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:52 28/08/2026
đến
09:00 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (08/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Quạt giải nhiệt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
2
Nhớt lock + sạc gas 134
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
3
Bình điện
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
4
Nhân công
1
Toàn phần
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
5
Phần cẩu gàu
Theo quy định tại Chương V
6
Ống thuỷ lực điều khiển gàu
4
ống
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
7
Ống thuỷ lực nâng hạ cần
4
ống
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
8
Da ben chân chống trước sau
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
9
Lọc nhớt cẩu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
10
Nhớt cẩu
70
lít
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
11
Da ben nâng hạ cần
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
12
Da ben ra vô cần
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
13
Cáp thước cẩu
2
sợi
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
14
Phíp trượt thước cẩu
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
15
Đạn mâm quay bàn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
16
Ống ben chân chống trước, sau
10
ống
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
17
Gàu nâng composite
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
18
Kiểm định cẩu + gàu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
19
Nhân công
1
Toàn phần
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
20
Sửa chữa lớn TSCĐ công xa - Xe tải 51C-864.31
Theo quy định tại Chương V
21
Phần máy + ly hợp
Theo quy định tại Chương V
22
Bơm nước
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
23
Ống nước trên dưới
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
24
Bougie
4
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
25
Lọc xăng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
26
Lọc nhớt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
27
Nhớt máy
5
lít
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
28
Dây cuoroie cam
1
sợi
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
29
Bạc đạn tăng đưa cuoroie cam
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
30
Bơm xăng (bơm điện áp)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
31
Nhân công
1
Toàn phần
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
32
Phần đồng Cabine + thùng
Theo quy định tại Chương V
33
Làm đồng cabine
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
34
Bộ chắn bùn bánh trước sau
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
35
Cao su cửa trước
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
36
Phần nệm + điện
Theo quy định tại Chương V
37
Nệm ghế ngồi cabine
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
38
Tappi sàn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
39
Demarua
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
40
Dynamo
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
41
Đèn lái sau
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
42
Đen hông thùng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
43
Cao su gạt nước
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
44
Bình ắc quy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
45
Nhân công tháo lắp
1
Toàn phần
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
46
Phần lạnh
Theo quy định tại Chương V
47
Block lạnh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
48
Dàn lạnh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
49
Dàn nóng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày
50
Ống gas
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
D15/10C Thế Lữ, ấp 4, xã Tân Nhựt, TPHCM
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa lớn TSCĐ công xa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa lớn TSCĐ công xa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây