Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở Chi cục thống kê

Tìm thấy: 09:14 06/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở Chi cục thống kê
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kỳ Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 13/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
04/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thống kê tỉnh Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:10 06/07/2023
đến
10:30 13/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 13/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2023 (10/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 18, đường Trần Thủ Độ - Phường Trường Thi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Công Ty cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật Hoàng Dũng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 18, đường Trần Thủ Độ, phường Trường Thi, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Châu Thanh Tư vấn lập E-HSMT Số 05, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Châu Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 05, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Không Gian Mới Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 22, đường Đặng Thúc Hứa, khối 14, phường Trường Thi, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự độ >=5T
2
2
Máy trộn vữa >=250 L
2
3
Cần cẩu >=6 tấn
1
4
Máy phát điện >=30KVA
1
5
Tời điện >=3T
2
6
Máy hàn điện >=14Kw
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay
2
8
Đầm dùi >=1,5Kw
4
9
Máy cắt gạch đá 1,7Kw
3
10
Máy đầm cóc, trọng lượng 70Kg
2
11
Máy mài bê tông cẩm tay
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
20
m
2
Tháo dỡ hệ thống chống sét ( bầu sứ, kim thu sét, dây dẫn... )
1
TB
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
109.2
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.3297
tấn
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
89.76
m2
6
Gia công xà gồ thép
0.356
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
0.356
tấn
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.05
100m2
9
Tôn úp nóc khổ rộng 600, dày 0.47mm
30.5
md
10
Keo liên kết tôn úp nóc vào tường chống thấm nước (0.5kg/m)
10
kg
11
Ke chống bão Định nhàn bố trí dọc xà gồ, 4 cái/ 1m2
25.83
cái
12
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
30
m
13
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
60
m
14
Sơn chống rỉ
2
kg
15
Ca máy hàn
1
ca
16
Xi măng
50
kg
17
Que hàn
3
kg
18
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
4.0425
m3
19
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
3
cái
20
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
3
cái
21
Gia công và đóng cọc chống sét
3
cọc
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0404
100m3
23
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
23.4
m2
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
70.2
m2
25
Tháo dỡ gạch ốp tường
23.84
m2
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
613.275
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
220.8426
m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, PCB40
374.775
m2
29
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
266.366
m2
30
Trát, đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
53.1
m
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
861.9836
m2
32
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
266.366
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
595.6176
m2
34
Phá dỡ nền gạch lát sang tầng 1+2
146.9082
m2
35
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
125.9226
m2
36
Lát nền, sàn bằng gạch 300x600 khuc vực vệ sinh, vữa XM M75, PCB40
11.1606
m2
37
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch300x600, vữa XM M75, PCB40
39.3645
m2
38
Ốp đá granite bậc cấp
9.99
m2
39
Phá dỡ gạch lát bậc cấp cầu thang
17.2906
m2
40
Ốp đá ganite bậc cấp cầu thang
17.2906
m2
41
Tháo dỡ lan can gỗ
35.34
m
42
SXLD lan can cầu thang mới, lan can thép hộp sơn tĩnh điện
7.22
m2
43
Tay vin gỗ 60x80 nhóm IV
9.5
md
44
Trụ tay vin cầu thang bằng gỗ
1
cái
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
9.488
m2
46
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
9.488
m2
47
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
26.5276
m2
48
Xử lý chống thấm sảnh tầng 1
11.13
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB40
26.5276
m2
50
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
39.99
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở Chi cục thống kê". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở Chi cục thống kê" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây