Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở làm việc

Tìm thấy: 08:51 08/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Chi cục thống kê khu vực Tân Lạc - Cao Phong, tỉnh Hòa Bình
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở làm việc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cao Phong, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 16/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
363/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
07/06/2023 17:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thống Kê Hoà Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:49 08/06/2023
đến
16:30 16/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 16/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 5, Phường Đồng Tiến, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 10C, ngõ 196, tổ 20 - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9 - Phường Thịnh Lang - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH KHANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 10C, ngõ 196, tổ 20 - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, sử dụng tốt
1
2
Máy tời
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy khoan cầm tay
1
7
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa trụ sở
2
Tháo dỡ thu lôi chống sét trên mái
0.5
công
3
Tháo dỡ ống thoát nước mái
1
công
4
Tháo dỡ thiết bị điện
1
công
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
1
bộ
8
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
93.621
m2
9
Tháo dỡ các kết cấu thép
0.904
tấn
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
88.382
m2
11
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
1.248
m2
12
Phá dỡ cột, trụ gạch
2.899
m3
13
Phá dỡ lanh tô, ô văng bê tông cốt thép
1.003
m3
14
Phá dỡ Granito bậc sảnh, bậc thang
23.287
m2
15
Phá dỡ bồn hoa xây gạch
0.484
m3
16
Đào xúc đất bồn hoa bằng thủ công
2.656
m3
17
Vệ sinh thông tắc sê nô mái
2
công
18
Phá dỡ gạch lát nền
109.228
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
11.456
m2
20
Tháo dỡ gạch ốp tường vệ sinh
13.945
m2
21
Phá lớp vữa trát tường
599.124
m2
22
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
135.651
m2
23
Phá lớp vữa trát ô văng, sê nô, ban công
82.637
m2
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
27.834
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
27.605
m3
26
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 5000m, đất cấp III
0.031
100m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 100 PCB30
1.109
m3
28
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75 PCB40
2.243
m3
29
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M25 PCB30
1.073
m3
30
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM M75 PCB40
5.353
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.068
m3
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.011
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.002
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.008
tấn
35
Sơn xà gồ thép 1 nước lót, 2 nước phủ
53.812
m2
36
Gia công + LD phần kính cửa đi kính cường lực 12 ly
5.04
m2
37
Phụ kiện bản lề âm sàn (1 cửa)
2
bộ
38
Tay nắm thủy tinh
4
cái
39
Kẹp kính kẹp vuông trên + dưới
4
cái
40
Kẹp ty trên
2
cái
41
Khóa âm sàn
2
cái
42
Sập nhôm 38
2.7
m
43
Gia công + LD cửa sổ mở quay nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
25.6
m2
44
Phụ kiện cửa sổ mở quay 2 cánh tay cài đồng bộ
10
bộ
45
Gia công + LD cửa sổ mở trượt nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
2.24
m2
46
Phụ kiện cửa sổ mở trượt khóa bán nguyệt
1
bộ
47
Gia công + LD cửa sổ mở hất nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
0.36
m2
48
Phụ kiện cửa sổ mở hất 1 cánh tay cài đồng bộ
1
bộ
49
Gia công + LD cửa đi nhôm Queen hệ 55, kính dán an toàn 6,38 ly ( chưa bao gồm phụ kiện)
16.385
m2
50
Phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh khóa 1 điểm, bản lề cối đồng bộ
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây