Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở làm việc

Tìm thấy: 14:40 15/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Ayun Pa - Phú Thiện, tỉnh Gia Lai
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở làm việc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-CTK
Ngày phê duyệt
11/04/2024 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thống kê tỉnh Gia Lai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:38 15/04/2024
đến
08:30 20/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/04/2024 (18/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN AN KHẢI GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Phú Hiệp 3 - Phường Hòa Hiệp Trung - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY CỔ PHẦN AN KHẢI GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Phú Hiệp 3 - Phường Hòa Hiệp Trung - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình: Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng).
1
2
Máy cắt uốn cốt thép: Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng).
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít: Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay: Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
5
Giàn giáo: Kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng) (bộ)
60

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
63.676
m2
2
Tháo dỡ hoa sắt cửa bằng thủ công
17.748
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
8.874
m2
4
Tháo dỡ chỉ diềm, sửa chữa trần tôn
2
công
5
Tháo dỡ lan can Inox
8.9
m
6
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
2.4
m
7
Phá dỡ sàn mái bê tông cốt thép bằng thủ công
0.036
m3
8
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
60.62
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
328.817
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
165.566
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
514.894
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
83.59
m2
13
Đục bỏ lớp vữa trát tường, xử lí vết nứt bề rộng 200mm.
4
m2
14
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
4
m2
15
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4
m2
16
Vệ sinh tẩy rỉ kết cấu thép, thép trong bê tông - cầu thang, lan can và kết cấu tương tự
9.3995
1m2 bề mặt kết cấu
17
Vệ sinh đánh bóng bề mặt đá granite tự nhiên
27.545
1m2
18
Sửa chữa nới rộng lan can inox ban công
4
công
19
Gia công thang sắt
0.02
tấn
20
Lắp dựng lan can Inox
10.28
m2
21
Lắp dựng cửa lên mái khung sắt
0.64
m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
60.62
m2
23
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
60.62
m2
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 4,5x9x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
0.0756
m3
25
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.84
m2
26
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch 10x40
12.26
m2
27
Gia công lắp đặt chỉ diềm trang trí trần tôn
77
m
28
Lắp dựng cửa khung nhôm
63.676
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.874
1m2
30
Lắp dựng hoa sắt cửa
17.748
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường
327.8601
m2
32
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
598.484
m2
33
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
494.383
m2
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.0075
100m2
35
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
4.8024
100m2
36
Tháo gỡ thiết bị hệ thống điện chiếu sáng ( tủ điện, bóng đèn, bảng điện…)
2
công
37
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
100
m
38
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,5mm2
200
m
39
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2
60
m
40
Lắp đặt quạt treo tường
6
cái
41
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
12
bộ
42
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
43
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
10
bộ
44
Lắp đặt bảng điện đôi, đơn
28
hộp
45
Lắp đặt công tắc 1 hạt
26
cái
46
Lắp đặt ổ cắm đơn
36
cái
47
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
2
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
49
Lắp đặt công tắc 2 hạt
2
cái
50
Lắp đặt cầu chì
28
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây