Thông báo mời thầu

Sửa chữa trụ sở làm việc

Tìm thấy: 15:48 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Hà Nam
Tên gói thầu
Sửa chữa trụ sở làm việc
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Hà Nam
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500117929_2503311532
Ngày phê duyệt
31/03/2025 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thống kê tỉnh Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 31/03/2025
đến
08:00 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (03/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kỹ thuật công nghệ và thương mại Đại Lâm Tư vấn lập E-HSMT Số 1 ngõ1/28/37 Thúy Lĩnh, phường Lĩnh Nam,Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 Công ty cổ phần kỹ thuật công nghệ và thương mại Đại Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 ngõ1/28/37 Thúy Lĩnh, phường Lĩnh Nam,Quận Hoàng Mai, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
3
Máy khoan đục bê tông
3
4
Máy cắt bê tông cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông, vữa - dung tích : 250,0 lít
1
6
Máy nén khí
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải hàng <= 05 T
1
8
Cẩu tự hành chiều cao nâng móc tối đa 18.5m
1
9
Hệ thống giàn giáo hoàn thiện (bộ)
40

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ bệ xí và phụ kiện
4
bộ
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nam
3
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nữ
3
bộ
4
Tháo dỡ gương soi
2
bộ
5
Tháo dỡ vòi rửa
2
bộ
6
Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinh
4
bộ
7
Tháo dỡ kệ kính
2
bộ
8
Tháo dỡ vòi xịt
4
bộ
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại từ trên cao xuống
7.1204
m3
10
Vận chuyển bằng thủ công 15m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại xuống vị trí tập kết
7.1204
m3
11
Vận chuyển bằng thủ công 15m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại xuống vị trí tập kết
7.1204
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1Km bằng ô tô - 7,0T
7.1204
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 19Km bằng ô tô - 7,0T
7.1204
m3
14
Trát má cửa, vữa XM mác 75
150.5497
m
15
Sơn má cửa tại một số vị trí thay mới cửa đi, cửa sổ trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
63.5287
m2
16
Mua sắm, lắp đặt hoàn thiện cửa đi mở 1 cánh (kèm chia đố giữa / ô cố định), có pano kính, màu sơn tĩnh điện, Kính Hải Long hoặc tương đương dày 6,38mm. Phụ kiện Kin Long hoặc tương đương
10.92
m2
17
Mua sắm, lắp đặt hoàn thiện cửa sổ mở 2 cánh (kèm chia ô cố định),màu sơn tĩnh điện, Kính Hải Long hoặc tương đương dày 6,38mm. Phụ kiện Kin Long hoặc tương đương
52.6087
m2
18
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
19
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
20
Lắp đặt chậu tiểu nữ
3
bộ
21
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
22
Lắp đặt vòi tiểu nữ
3
bộ
23
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
24
Lắp đặt gương soi
2
cái
25
Lắp đặt kệ kính
2
cái
26
Lắp đặt giá treo
2
cái
27
Lắp đặt hộp đựng giấy
4
cái
28
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
4
cái
29
Dọn dẹp vệ sinh công nghiệp tổng thể toàn bộ các công trình trước khi đưa công trình vào bàn giao sử dụng
1
gói
30
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.8621
100m2
31
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
11.3157
100m2
32
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m bốc xếp xuống vị trí tập kết và vận chuyển phế thải đến khu vực đổ thải
1
trọn gói
33
Tháo dỡ trần thạch cao khu vệ sinh tầng 1
17.9872
m2
34
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ của các bộ cửa bị hư hỏng và vận chuyển đến khu vực đổ thải
1
gói
35
Tháo dỡ các bộ cửa bị hư hỏng nặng
68.4861
m2
36
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ của các bộ cửa bị hư hỏng nặng
176.8543
m
37
Tháo dỡ nẹp cửa
3.14
m
38
Tháo dỡ chậu rửa và phụ kiện
9
bộ
39
Tháo dỡ bệ xí và phụ kiện
9
bộ
40
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nam
6
bộ
41
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nữ
6
bộ
42
Tháo dỡ gương soi
9
bộ
43
Tháo dỡ vòi rửa
9
bộ
44
Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinh
9
bộ
45
Tháo dỡ kệ kính
9
bộ
46
Tháo dỡ vòi xịt
9
bộ
47
Phá dỡ gạch lát nền, ốp tường nhà vệ sinh tầng 1
114.4558
m2
48
Phá dỡ lớp vữa bê tông nền, vữa ốp tường nhà vệ sinh tầng 1
2.7787
m3
49
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tại những khu vực bị bong tróc; vệ sinh đánh giáp lai lại toàn bộ tường, cột, trụ, xà, dầm, trần trong nhà làm việc chính
1995.0741
m2
50
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tại những khu vực bị bong tróc; vệ sinh đánh giáp lại toàn bộ tường, cột, trụ, xà, dầm, trần ngoài nhà làm việc chính
296.5942
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa trụ sở làm việc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa trụ sở làm việc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây