Thông báo mời thầu

TB: Mua sắm doanh cụ

Tìm thấy: 17:58 22/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Doanh trại Ban CHQS thành phố Bảo Lộc/Bộ CHQS tỉnh Lâm Đồng
Tên gói thầu
TB: Mua sắm doanh cụ
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3777/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
22/10/2024 17:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH LÂM ĐỒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:57 22/10/2024
đến
14:00 29/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 29/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2024 (27/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng địa ốc Đà Lạt Tư vấn lập thiết kế Số 25 đường Trần Phú, Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng & Sản xuất Thương mại Trường Hải Tư vấn lập E-HSMT 100 Đường số 9, Phường 9, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng & Sản xuất Thương mại Trường Hải Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Đường số 9, Phường 9, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ gỗ 2 cánh
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
2
Giường gỗ
37
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
3
Nệm chăm
37
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
4
Ga trải giường
37
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
5
Gối + vỏ gối
37
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
6
Bàn uống nước + 2 ghế
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
7
Giá treo đồ
18
cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
8
Ti vi 43 inch + giá treo tường
18
cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
9
Rèm cửa
204
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
10
Màn tuya
37
cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
11
Bếp B90
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
12
Bếp gas + bình ga
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
13
Bàn ăn gỗ 4 người
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
14
Bàn ăn gỗ 6 người
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
15
Ghế ăn gỗ
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
16
sa lon gỗ nhóm 4 tiếp khách
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
17
Bàn làm việc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30
18
Ghế gỗ làm việc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
10
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "TB: Mua sắm doanh cụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "TB: Mua sắm doanh cụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây