Thông báo mời thầu

Thi công

Tìm thấy: 14:09 11/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đê sông Bến Lức
Tên gói thầu
Thi công
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đê sông Bến Lức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bến Lức, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20NCD9K26/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
11/05/2026 14:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Bến Lức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 11/05/2026
đến
09:00 27/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2026 (24/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Minh Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 17, Đường số 02, KDC đường số 10, ấp Bến Lức 3, xã Bến Lức, tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Kiến Trúc Xây Dựng Nguyễn Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 56, Đường số 12, KDC Trung Tâm Hành Chính Tỉnh, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Xây dựng giao thông HTB Tư vấn lập E-HSMT Số 19, Đường số 12, KDC Trung Tâm Hành Chính Tỉnh, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế Xây dựng giao thông HTB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19, Đường số 12, KDC Trung Tâm Hành Chính Tỉnh, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:15 20/05/2026 09:00 20/05/2026 09:00 27/05/2026 09:00 20/05/2026 09:00 27/05/2026 Căn cứ khoản 5 điều 140 của Nghị định 214/2025/NĐ-CP Chủ đầu tư đồng ý cho phép gia hạn thời điểm đóng thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0.5m3 Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
2
2
Máy lu bánh thép ≥ 8T Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1
3
Máy ủi 110CV Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ẤP 1B AN THẠNH
2
Dọn dẹp mặt bằng thi công bằng cơ giới
7
100m2
3
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ ngập đất
74.915
100m
4
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ không ngập đất (k=0.75)
23.155
100m
5
Cừ tràm D gốc >8cm, D ngọn > 4cm, L=4.5m
10315.8
m
6
Cừ dừa D gốc >20cm, L=7.0m
2534
m
7
Thép buộc đầu cừ tràm, D6
0.444
tấn
8
Gia công, lắp đặt kéo căng cáp neo gia cố mái taluy đường, cáp neo kiểu lực kéo (trọng lượng 1.1kg/m)
0.902
tấn
9
Tăng đơ cáp D16
41
bộ
10
Ốc siết cáp D16
246
bộ
11
Trãi bạt nhựa PE
2.2
100m2
12
Vét hữu cơ, đất cấp I
1.735
100m3
13
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3 đứng trên sà lan, đất cấp I
1.5
100m3
14
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,75 tấn/m3
10.34
100m3
15
Mua Đất (vận chuyển từ xa)
1163.239
m3
16
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 300mm
0.16
100m
17
ẤP 5 AN THẠNH
18
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ ngập đất
15.9
100m
19
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ không ngập đất (k=0.75)
7.335
100m
20
Cừ tràm D gốc >8cm, D ngọn >4cm, L=4.5m
2207
m
21
Cừ dừa D gốc >20cm, L=7.0m
301
m
22
Thép buộc đầu cừ tràm, D6
0.018
tấn
23
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
1.6
100m2
24
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3 đứng trên sà lan, đất cấp I
7.6
100m3
25
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,75 tấn/m3
7.6
100m3
26
ẤP 6 AN THẠNH
27
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ ngập đất
4.8
100m
28
Đóng cừ bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I. Cừ không ngập đất (k=0.75)
2.4
100m
29
Cừ tràm D gốc >8cm, D ngọn >4cm, L=4.5m
756
m
30
Bao (KT 60x110x20)
2600
cái
31
Xúc cát vào bao để đắp
34
m3
32
Xúc đất mua cho vào bao để đắp
5
m3
33
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
20
cây
34
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3 đứng trên sà lan, đất cấp I
1.5
100m3
35
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,75 tấn/m3
1.5
100m3
36
ẤP 2 AN THẠNH
37
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
13.5
100m3
38
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,75 tấn/m3
13.5
100m3
39
SỮA CHỮA NẮP CỐNG + PHUN THUỐC PHÒNG NGỪA DỊCH TẢ DO LỤT
40
Chi phí sửa chữa nắp cống
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây