Thông báo mời thầu

Thi công cải tạo công trình

Tìm thấy: 10:35 01/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công cải tạo công trình
Tên gói thầu
Thi công cải tạo công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn điều lệ BIDV và chi phí
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 08/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
9525/QĐ-BIDV
Ngày phê duyệt
30/06/2023 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔng Giám đốc Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 01/07/2023
đến
10:30 08/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 08/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2023 (05/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Nam Cường Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 7, Đường Hàm Nghi, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
2 Ban Quản lý Tài sản nội ngành, Ngân hàng TMCP Đấu tư và Phát triển Việt Nam Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 194, Trần Quang Khải, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan cầm tay 0,62kW
1
2
Máy cắt gạch đá 1,7KW
1
3
Máy trộn bê tông 250lít
1
4
Ô tô vận tải
1
5
Máy hàn 23 KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
7.5924
m3
2
Phá dỡ nền gạch lá nem
442
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
31.625
m2
4
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
208.9075
m2
5
Vận chuyển Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao bằng vận thăng lồng
53.7457
m3
6
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
53.7457
m3
7
Vận chuyển phế thải gạch đá đi đổ
7
m3
8
Vận chuyển, xử lý chất thải rắn xây dựng tại nhà máy
20.8908
m3
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
286.429
m2
10
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ bằng thủ công
6
cái
11
Tháo dỡ bóng đèn
1
Công
12
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.7501
m3
13
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
50.001
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường
50.001
m2
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.008
100m2
16
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.044
m3
17
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0041
tấn
18
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
1
1 cấu kiện
19
Cung cấp, lắp dựng Cửa đi chống cháy EI60 (Theo báo giá)
3.6
m2
20
Chi phí kiểm định cửa chống cháy
1
lần
21
Cung cấp, lắp dựng Cửa đi Khung nhôm xingfa, kính cường lực 10mm
23.04
m2
22
Cung cấp, lắp dựng Vách kính Khung nhôm xingfa, kính cường lực 10mm
225.229
m2
23
Gia công xà gồ thép hộp 40x80x1.8mm
0.3007
tấn
24
Lắp dựng thép hộp 40x80x1.8mm gia cường vách kính
0.3007
tấn
25
Lát lại nền gạch 800x800, vữa XM M75, PCB40
442
m2
26
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao (SXD điều chỉnh giá gốc 14/10/22)
442
m2
27
Thi công vách bằng tấm thạch cao(SXD điều chỉnh giá gốc 14/10/22)
30.0578
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường
110.1165
m2
29
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
286.429
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
60.1155
m2
31
Tủ điện nhựa 16 line
1
hộp
32
Tủ điện nhựa 12 line
1
hộp
33
Lắp đặt các aptomat 3P-40A-10KA
1
cái
34
Lắp đặt các automat 2P -50A-6KVA
2
cái
35
Lắp đặt các automat 2P -40A-6KVA
1
cái
36
Lắp đặt các automat 1P -25A-6KVA
7
cái
37
Lắp đặt các automat 1P -16A-6KVA
7
cái
38
Lắp đặt Dây dẫn điện cu/pvc/pvc/4x10mm2
5
m
39
Lắp đặt dây dẫn cu/pvc/pvc/2x6mm2
25
m
40
Lắp đặt dây dẫn cu/pvc/pvc/2x4mm2
35
m
41
Ống luồn dây cứng pvc D32
5
m
42
Ống luồn dây cứng pvc D20
5
m
43
Ống luồn dây HPDE D20
60
m
44
Đục tường sàn bê tông thành rãnh để cài sàn bê tông, chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫn sâu ≤3cm
10
m
45
Lắp đặt đèn trang trí âm trần led KT 600x600
68
bộ
46
Lắp đặt công tắc 1 hạt
5
cái
47
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
48
Lắp đặt công tắc 3 hạt
4
cái
49
Ống luồn dây HPDE D20
350
m
50
Lắp đặt dây dẫn cu/pvc/pvc 2x1.5mm2
350
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM - CHI NHÁNH HÀ TĨNH như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 14,28%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.224.063.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.143.397.092 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công cải tạo công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công cải tạo công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây