Thông báo mời thầu

Thi công công trình

Tìm thấy: 07:42 19/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp xưởng cán luyện Xí nghiệp 32-5 của Công ty Cổ phần 32
Tên gói thầu
Thi công công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình cải tạo, nâng cấp xưởng cán luyện Xí nghiệp 32-5 của Công ty Cổ phần 32
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ đầu tư và phát triển của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
242/QĐ-CTCP
Ngày phê duyệt
19/03/2026 07:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN 32

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:40 19/03/2026
đến
10:00 17/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
823.844.093 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm hai mươi ba triệu tám trăm bốn mươi bốn nghìn không trăm chín mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2026 (13/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Đinh Võ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số B27 đường số 4, khu biệt thự An Lộc, Phường 15, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Minh Trí Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 211/63A Hoàng Văn Thụ, Phường Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn lập E-HSMT Số 9/4 đường số 10, kp 2, phường Hiệp Bình, TP.Hồ Chí Minh.
4 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Natacons Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 383B Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế xây dựng Xanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9/4 đường số 10, kp 2, phường Hiệp Bình, TP.Hồ Chí Minh.
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Natacons Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 383B Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình, Tp. Hồ Chí Minh.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:24 03/04/2026 14:00 06/04/2026 10:00 17/04/2026 14:00 06/04/2026 10:00 17/04/2026 Sửa đổi Hồ sơ mời thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
373/QĐ-CTCP
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/04/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:12 28/04/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 350 lít Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
2
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
3
Máy uốn sắt Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Máy tời, công suất > 2 HP Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy đầm bàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy đầm dùi Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
7
Máy khoan cầm tay Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
8
Máy phát điện Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
9
Giàn giáo (một bộ gồm 42 khung và 42 giằng chéo) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Kiểm định thiết bị còn hiệu lực đảm bảo lưu hành, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Rơ le bảo vệ điện áp
1
cái
2
Lắp đặt Rơ le chạm đất
1
cái
3
Lắp đặt Rơ le quá dòng
1
cái
4
Lắp đặt Bộ điều khiển ATS
1
bộ
5
Lắp đặt Khoá liên động ACB
1
bộ
6
Lắp đặt Tụ bù 50KVAR
10
bộ
7
Lắp đặt Bộ điều khiển tụ bù
1
bộ
8
Lắp đặt Bộ cắt lọc sét 3P-100KA
1
cái
9
Lắp đặt CONTACTOR 3P-125A
10
cái
10
Lắp đặt ACB 4P-2000A-85KA (Motorized)
3
cái
11
Lắp đặt ACB 4P-1250A-65KA (đóng ngắt điện tử)
2
cái
12
Lắp đặt ACB 4P-1250A-65KA (Motorized)
2
cái
13
Lắp đặt MCCB 4P-300A-42KA
4
cái
14
Lắp đặt MCCB 4P-250A-30KA
2
cái
15
Lắp đặt MCCB 4P-225A-30KA
3
cái
16
Lắp đặt MCCB 4P-100A-30KA
2
cái
17
Lắp đặt MCCB 4P-100A-22KA
4
cái
18
Lắp đặt MCCB 4P-75A-22KA
3
cái
19
Lắp đặt MCCB 4P-60A-22KA
4
cái
20
Lắp đặt MCCB 4P-40A-22KA
3
cái
21
Lắp đặt MCCB 4P-30A-22KA
4
cái
22
Lắp đặt MCCB 4P-20A-30KA
1
cái
23
Lắp đặt MCCB 4P-20A-22KA
11
cái
24
Lắp đặt MCCB 3P-800A-45KA
1
cái
25
Lắp đặt MCCB 3P-125A-30KA
11
cái
26
Lắp đặt MCB 3P-20A-6,0KA
8
cái
27
Lắp đặt MCB 2P-30A-10KA
cái
28
Lắp đặt MCB 2P-25A-6,0KA
8
cái
29
Lắp đặt MCB 2P-20A-6,0KA
2
cái
30
Lắp đặt MCB 1P-20A-6,0KA
15
cái
31
Lắp đặt MCB 1P-16A-6,0KA
20
cái
32
Lắp đặt RCCB 4P-40A-30mA
cái
33
Lắp đặt RCCB 4P-25A-30mA
cái
34
Lắp đặt RCBO 2P-20A-30mA
24
cái
35
Lắp đặt CONTACTOR 18A
10
cái
36
Lắp đặt TMER điện tử 24H
4
cái
37
Lắp đặt MCT 2000/5A
3
cái
38
Lắp đặt MCT 1250/5A
6
cái
39
Lắp đặt MCT 75/5A
6
cái
40
Lắp đặt MCT 50/5A
6
cái
41
Lắp đặt PCT 2000/5A
4
bộ
42
Lắp đặt cầu chì
22
cái
43
Lắp đặt đèn báo pha
19
cái
44
Lắp đặt đồng hồ điện đa năng
7
cái
45
Bo mạch điều khiển
3
tủ
46
Lắp đặt cáp CXV-1Cx300mm2 (Cu/XLPE/PVC)
1360
m
47
Lắp đặt cáp CXV-1Cx185mm2 (Cu/XLPE/PVC)
2044
m
48
Lắp đặt cáp CV-1Cx300mm2 (Cu/PVC)
85
m
49
Lắp đặt cáp CV-1Cx240mm2 (Cu/PVC)
104
m
50
Lắp đặt cáp CV-1Cx95mm2 (Cu/PVC)
95
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây