Thông báo mời thầu

Thi công đường dây và Trạm biến áp

Tìm thấy: 11:38 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trạm trung chuyển rác Tân Hiệp
Tên gói thầu
Thi công đường dây và Trạm biến áp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trạm trung chuyển rác Tân Hiệp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Tân Uyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500240571_2506021048
Ngày phê duyệt
02/06/2025 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thành phố Tân Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:36 02/06/2025
đến
09:00 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.781.304 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu bảy trăm tám mươi mốt nghìn ba trăm lẻ bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (06/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thiết kế xây dựng Khánh Ly Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 44/50 Đường 30 tháng 4, Phường Phú Thọ, thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
2 Công ty CP Tư vấn KT XD Đô Thị Liên Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 24A Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh;
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thủ Dầu Một Tư vấn lập E-HSMT số 43A, đường ĐX 145, tổ 63, khu 5, Phường Tương Bình Hiệp, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thủ Dầu Một Tư vấn đánh giá E-HSDT số 43A, đường ĐX 145, tổ 63, khu 5, Phường Tương Bình Hiệp, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
5 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng khu vực thành phố Tân Uyên Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu phố 1, phường Uyên Hưng, thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu bánh xích ≥ 10 T Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị và hồ sơ kiểm định chất lượng còn hiệu lực.
1
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5 Kw Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị.
1
3
Máy trộn bê tông ≥250 lít Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị.
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị.
1
5
Máy ép thủy lực Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị.
1
6
Tời điện ≥ 5T Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị và hồ sơ kiểm định chất lượng còn hiệu lực.
1
7
Ô tô thùng ≥ 7 tấn Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị và hồ sơ kiểm định chất lượng còn hiệu lực.
1
8
Máy đo vạn năng Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị. Có bản chụp được chứng thực theo quy định các chứng từ sở hữu thiết bị và hồ sơ kiểm định chất lượng còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thùng tole MS: 7950
1
cái
2
Lắp điện kế 3 pha
1
cái
3
Ống uPVC-D114mm
0.5
10m
4
Băng keo cách điện
1
cái
5
Băng quấn Silicon
1
cái
6
Vận chuyển vật tư+phụ kiện các loại từ TP HCM đến công trình
0.01
10tấn/km
7
Nhân công bốc lên cáp dẫn &Phụ kiện các loại
0.01
tấn
8
Nhân công bốc xuống cáp dẫn &Phụ kiện các loại
0.01
tấn
9
Cẩu máy biến áp + phụ kiện lên xuống
0.16
ca
10
Đường dây hạ thế cáp ngầm
11
Đào đất mương cáp (đất cấp III)
0.3212
100m3
12
Đắp cát mương cáp đầm chặt k=0,9
0.1095
100m3
13
Trải băng cảnh báo cáp ngầm
0.1825
100m²
14
Đắp đất mương cáp đầm chặt k=0,95
0.219
100m3
15
Phần Bêtong đá 1x2 M200
0.66
m3
16
Phần Bêtong lót đá 4x6 M150 đáy móng
0.19
m3
17
Công tác cốt thép có đường kính D<=10mm2
0.0683
tấn
18
Công tác ván khuôn hố ga
0.0858
100m2
19
Đào móng hố ga đất cấp III
2.55
m3
20
Đắp đất cấp III
0.012
100m3
21
Phần Bêtong đá 1x2 M200
1.533
m3
22
Phần cốt thép
0.1299
tấn
23
Lắp đặt tấm dale bảo vệ cáp ngầm
73
tấm
24
Đóng cọc tiếp đất đất cấp III
1.5
10cọc
25
Kéo dây tiếp địa
5.25
10m
26
Lắp đầu cosse ép đồng
0.6
10đầu
27
Đào đất mương tiếp địa đất cấp III
1.8
m3
28
Đắp đất mương tiếp địa
0.018
100m3
29
Thí nghiệm đo điện trở tại hiện trường
3
chỉ tiêu
30
Kéo rải Cáp ngầm CXV/DSTA-0,6/1kV - (3x50+1x35)mm2
0.4747
100mét
31
Kéo rải Cáp ngầm CXV-0,6/1kV - (4x25)mm2
0.4848
100mét
32
Kéo rải Cáp ngầm CXV-0,6/1kV -2x10mm2
0.202
100mét
33
Đặt Ống HDPE 85/65mm2 dày 2,0mm
1.01
100m
34
Đặt Ống xoắn HDPE D-50/40 (Chờ luồn cáp từ tủ phân phối đến từng hộ)
0.9
100m
35
Vỏ tủ phân phối Kt:750x540x340(kèm code)
1
tủ
36
Vỏ tủ phân phối Kt:600x400x200 (kèm code)
2
tủ
37
Làm Đầu cáp ngầm 0,6/1kV-(3x50+1x35)mm2
3
Đầu
38
Làm Đầu cáp ngầm 0,6/1kV-(4x25)mm2
2
Đầu
39
Làm Đầu cáp ngầm 0,6/1kV-(2x10)mm2
2
Đầu
40
Ép Đầu cosse Cu-10mm2
0.4
10đầu
41
Ép Đầu cosse Cu-25mm2
0.8
10đầu
42
Ép Đầu cosse Cu-35mm2
0.3
10đầu
43
Ép Đầu cosse Cu-50mm2
0.9
10đầu
44
MCCB-3P-75A-25kA
1
cái
45
MCCB-3P-50A-15kA
2
cái
46
MCCB-3P-40A-15kA
2
cái
47
MCB-2P-10A 6kA
4
cái
48
MCCB-2P-32A-15kA
3
cái
49
CB-1P-10A-6kA
3
cái
50
Lắp đặt MCCB 2P-600V có I ≤ 50A
10
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công đường dây và Trạm biến áp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công đường dây và Trạm biến áp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây