Thông báo mời thầu

Thi công GT - 01

Tìm thấy: 15:31 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa lớn công trình kiến trúc năm 2026 -Chi nhánh mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Tên gói thầu
Thi công GT - 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa lớn công trình kiến trúc năm 2026 -Chi nhánh mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD của Tổng công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trịnh Tường, Tỉnh Lào Cai
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3374/QĐ-MĐV
Ngày phê duyệt
30/06/2026 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 30/06/2026
đến
14:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (13/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư xây dựng tổng hợp Văn Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số nhà 042, đường Thanh Niên, phường Lào Cai, tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, ĐL Trần Hưng Đạo, Phường Cam Đường, Tỉnh Lào Cai

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:03 09/07/2026 14:00 09/07/2026 14:00 16/07/2026 14:00 09/07/2026 14:00 16/07/2026 Nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu tham dự, tăng thêm tính cạnh tranh cho gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 10T (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào ≥ 0,4m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Ô tô tải, trọng tải ≥ 7 tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phân xưởng tuyển khoáng 2
2
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
4.238
100m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.998
tấn
4
Gia công Xà gồ thép hình C 200x64x20x3
0.998
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
0.998
tấn
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
176.118
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
251.597
m2
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.45mm
4.238
100m2
9
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
19.294
100m2
10
Tháo dỡ tấm tôn góc
1.342
100m2
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
19.294
100m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
1.342
100m2
13
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
6.48
100m2
14
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0.45mm
6.48
100m2
15
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
19.355
100m2
16
lắp dựng tôn úp sườn dày 0,45mm
19.355
100m2
17
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.842
100m2
18
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
9.309
100m2
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.45mm
3.842
100m2
20
Lợp mái che tường bằng Tôn múi dày 0.45mm
4.854
100m2
21
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa super eurolines
4.455
100m2
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
2413.539
m2
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2413.539
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
2413.539
m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2413.539
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
1140.38
m2
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1140.38
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
1342.688
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1342.688
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
822.707
m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
822.707
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
1445.03
m2
33
Sơn sắt thép
1445.03
m2
34
PHÂN XƯỞNG TUYỂN KHOÁNG 1
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.352
m2
36
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
41.12
m
37
Xây tường thẳng bằng Gạch bê tông không nung 2 lỗ 6,5x10,5x22 - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, XM PCB30
1.124
m3
38
Trát tường trong gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
24.233
m2
39
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
42.917
m2
40
Tháo dỡ gạch ốp tường
20.847
m2
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
2.551
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
2.551
m3
43
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
44
Tháo dỡ chậu rửa
2
bộ
45
Lát nền, sàn tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB30
33.462
m2
46
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB30
9.455
m2
47
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB30
20.847
m2
48
Gia công khung trần thép hộp mạ kẽm
0.028
tấn
49
Lắp dựng khung trần
0.028
tấn
50
Làm trần bằng tấm nhựa
10.218
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công GT - 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công GT - 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây