Thông báo mời thầu

Thi công lắp đặt

Tìm thấy: 14:58 30/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa phòng thu âm phát thanh
Tên gói thầu
Thi công lắp đặt
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp và nguồn thu sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 05/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
128/QĐ-PTTH
Ngày phê duyệt
30/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:55 30/06/2023
đến
16:30 05/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 05/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2023 (03/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 1030 đường Láng - Phường Láng Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 2, số 34, ngõ 604, đường Ngọc Thụy - Phường Ngọc Thuỵ - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
3 Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 58 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, Tp Huế - Phường Phú Nhuận - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế Tư vấn lập E-HSMT 58 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, Tp Huế - Phường Phú Nhuận - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT 58 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, Tp Huế - Phường Phú Nhuận - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế Tư vấn đánh giá E-HSDT 58 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, Tp Huế - Phường Phú Nhuận - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
7 Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thừa Thiên Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 58 Hùng Vương, phường Phú Nhuận, Tp Huế - Phường Phú Nhuận - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phòng studio
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ tường cách âm cũ
59.892
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
3
Lắp đặt mới cách âm tường
59.892
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
4
Vách gỗ tiêu âm bề mặt tường vách
59.892
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
5
Tháo dỡ trần cách âm cũ
20.96
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
6
Lắp đặt mới cách âm trần
20.96
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
7
Trần thả tấm tiêu âm
19.52
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
8
Thảm trải sàn đế cao su có họa tiết cho phòng studio
20.96
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
9
Bộ logo nhận diện
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
10
Lắp đặt hộp công tắc
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
11
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
12
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
13
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - đèn trang trí âm trần
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
14
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
28
m
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
15
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
35
m
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
16
Phòng điều khiển
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo dỡ tường cách âm cũ
38.702
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
18
Vách gỗ tiêu âm bề mặt tường vách
38.702
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
19
Tháo dỡ trần cách âm cũ
11.2
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
20
Trần thả tấm thạch cao
10.48
m2
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
21
Hạng mục khác
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn sửa cửa ra vào phòng kỹ thuật
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30
23
Tháo dỡ kính cũ và lắp mới kính hộp 2 lớp hút chân không giữa phòng điều khiển và phòng studio (1,7mx1,5m)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
58 Hùng Vương, Huế
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây