Thông báo mời thầu

Thi công, lắp đặt hệ thống chữa cháy

Tìm thấy: 18:28 18/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình Trường Phổ thông Hermann Gmeiner Bến Tre, Hạng mục: Hệ thống chữa cháy
Tên gói thầu
Thi công, lắp đặt hệ thống chữa cháy
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khoản kinh phí thực hiện hạng mục này sẽ được thanh quyết toán từ nguồn dự toán hoạt động thường xuyên được duyệt năm 2024, khoản mục “BUDEDU – TK 01510 – Equipped fire fighting system – 670.000.000 đồng” và một phần kinh phí tạm ứng năm 2025 tối đa để thực hiện hạng mục là 435.000.000 đồng (Bằng chữ: Bốn trămba mươi lăm triệu đồng chẵn).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
171/QĐ-HGBT
Ngày phê duyệt
16/11/2024 18:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Phổ thông Hermann Gmeiner Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:26 18/11/2024
đến
14:00 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG BẢO PHÚC Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 21A2, đường Trương Định, khu phố Bình Khởi - Phường 6 - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 374 A1, khu phố 4 - Phường 8 - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BẾN TRE Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 50, đường Nguyễn Trung Trực - Phường An Hội - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG ĐẶNG PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 29, Ấp Phước Thành - Xã Phước Thạnh - Huyện Châu Thành - Tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn, công suất ≥ 23 kW (Đính kèm hoá đơn VAT, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê))
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Đính kèm hoá đơn VAT, Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê))
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Van khóa phi 76
2
Cái
2
Van một chiều phi 76
2
Cái
3
Giảm chấn phi 90
2
Cái
4
Giảm chấn phi 76
2
Cái
5
Lúp pê phi 90
2
Cái
6
Y lọc phi 90
2
Cái
7
Đồng hồ áp + van khóa D.21
1
Cái
8
Tủ chữa cháy trong nhà (Gồm: 1 vòi DN50 - 20 mét + 1 van + 1 lăng)
22
Cái
9
Họng tiếp nước chữa cháy 2 cửa
1
Cái
10
Máy bơm chữa cháy động cơ điện Q= 72m³/h, H= 60m
1
Cái
11
Máy bơm chữa cháy động cơ Diesel Q= 72m³/h, H= 60m
1
Cái
12
Tủ điện điều khiển máy bơm kèm bộ sạc bình
1
Cái
13
Dây cáp điện 4x10mm²
30
M
14
Rack sứ
3
Cái
15
Keo A & B
25
Kg
16
Que hàn 3.2 ly
10
Kg
17
Bình chữa cháy CO2 T5
22
Bình
18
Bình bột chữa cháy MZF8
22
Bình
19
Bộ nội quy - Tiêu lệnh PCCC
22
Bộ
20
Kệ đôi bình chữa cháy
22
Cái
21
NHÀ BAO CHE MÁY BƠM
22
Gia công cột bằng thép hình
0.025
1000kg
23
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9m
0.014
1000kg
24
Gia công xà gồ thép
0.013
1000kg
25
Gia công hệ khung dàn
0.077
1000kg
26
Lắp dựng cột thép các loại
0.025
1000kg
27
Lắp dựng vì kèo thép, khẩu độ <= 18m
0.014
1000kg
28
Lắp dựng xà gồ thép
0.013
1000kg
29
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.077
1000kg
30
Lợp mái tole lạnh mạ màu AZ50, dày 0.40mm, khổ 1.07m
0.087
100m2
31
Lợp mái, che tường tôn múi - chiều dài bất kỳ
0.195
100m2
32
Cung cấp bulong
16
Cái
33
HỒ NƯỚC 50M3
34
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào <= 0.8m3, đất cấp 1
0.612
100m3
35
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70 kg, độ chặt K = 0.90
0.21
100m3
36
Đắp cát công trình bằng máy đầm 9T, máy ủi 110cv, độ chặt K = 0.90
0.03
100m3
37
Rải vải địa kỹ thuật - làm móng công trình
0.3
100m2
38
Bê tông móng đá 1x2cm, chiều rộng <= 250cm, vữa mác 200
2.1
M3
39
Ván khuôn thép, cây chống gỗ móng cột
0.016
100m2
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà đá 1x2cm, chiều cao <= 6m, vữa mác 250
2.652
M3
41
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống hệ ống giáo - xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.172
100m2
42
Bê tông tấm đan - mái hắt - lanh tô, đá 1x2cm, vữa mác 200
0.049
M3
43
Ván khuôn kim loại nắp đan, tấm chớp
0.003
100m2
44
Bê tông cột đá 1x2cm, tiết diện cột <= 0,1m2, cao <= 6m, vữa mác 250
0.528
M3
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống hệ ống giáo cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.106
100m2
46
Bê tông nền đá 1x2cm, vữa mác 250
5.772
M3
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống hệ ống giáo - tường, chiều cao <= 28m
0.045
100m2
48
Bê tông tường đá 1x2cm, chiều dày <= 45cm, cao <= 6m, vữa mác 250
5.223
M3
49
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống hệ ống giáo - tường, chiều cao <= 28m
0.696
100m2
50
Bê tông sàn mái đá 1x2cm, vữa mác 250
1.32
M3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công, lắp đặt hệ thống chữa cháy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công, lắp đặt hệ thống chữa cháy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây