Thông báo mời thầu

Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy

Tìm thấy: 17:59 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư dây chuyền kéo sợi 22,000 cọc
Tên gói thầu
Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có hoặc vốn vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ninh Sơn, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2111/QĐ-PPH
Ngày phê duyệt
21/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng Giám Đốc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:57 27/11/2024
đến
10:00 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
71.550.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi mốt triệu năm trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Xây Dựng Thảo Phương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 176/4/2 Bùi Tư Toàn, khu phố 4 phường An Lạc quận Binh Tân thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gầu nghịch
1
2
Xe Nâng
1
3
Máy ren ống
2
4
Máy đục tường
3
5
Máy khoan sắt
3
6
Máy hàn
2
7
Máy cắt sắt
3
8
Đồng hồ đo điện vạn năng
2
9
Máy khác
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ổ cắm đơn
59
Cái
2
Hộp box 50x100
59
Cái
3
Vật tư phụ, phụ kiện ống
1
4
Kim chống sét chủ động bán kính Rp=73m
2
Cái
5
Bộ đếm sét
2
Bộ
6
Hộp nối đất (băng đồng, sứ, đầu cos)
2
Cái
7
Cọc tiếp đất D16 L2,4m
2
Cái
8
Khoan giếng tiếp địa sâu 20m
2
Giếng
9
Cáp đồng trần 70mm2
236
m
10
Ống PVC D32
190
m
11
Trụ đỡ kim thu sét H=5m
2
Trụ
12
Cáp giằng inox 304 4ly, tăng đơ, kẹp cáp
2
Bộ
13
Hàn hóa nhiệt
8
Mối
14
Kiểm định điện trở đất
2
Bãi
15
Vật tư phụ, phụ kiện ống
1
16
Tủ điều khiển 06 quạt hút khói
1
Tủ
17
Tủ điều khiển 03 quạt hút khói
1
Tủ
18
Quạt hút khói hướng trục Q=54000m3/h, 550 Pa chống cháy 300oC trong >1h
6
Quạt
19
Quạt hút gắn tường Q=38000m3/h, 200Pa chống cháy 300oC trong >1h
1
Quạt
20
Quạt hút khói hướng trục Q=33000m3/h, 400 Pa chống cháy 300oC trong >1h
1
Quạt
21
Quạt hút khói hướng trục Q=13500m3/h, 400 Pa chống cháy 300oC trong >1h
1
Quạt
22
Giảm đầu quạt kết nối ống gió
9
bộ
23
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 1200x650
111
m
24
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 1050x650
90
m
25
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 800x650
147
m
26
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 1100x500
30
m
27
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 900x500
17
m
28
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 750x300
22
m
29
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 600x300
15
m
30
Ống gió chống cháy EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm kích thước : 1300x600
9
m
31
Co 1200x650, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
12
cái
32
Co 1100x500, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
3
cái
33
Co 1300x600, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
1
cái
34
Co 900x500, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
1
cái
35
Co 800x650, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
1
cái
36
Co 750x300, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
4
cái
37
Co 45o 750x300, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
2
cái
38
Cút che mưa kèm lưới chắn côn trùng
1
cái
39
Giảm 1200x650/ 1050x650, L500, EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
6
cái
40
Giảm 1050x650/800x650, L500, EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
6
cái
41
Giảm 1100x500/ 900x500, EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
1
cái
42
Giảm 750x300/ 600x300, EI30, tôn mạ kẽm dày 0.75mm
1
cái
43
Gót dày 1100x500, L=250mm
1
cái
44
Gót dày 800x650, L=250mm
20
cái
45
Miệng gió hút khói SEG+kèm Box+ OBD 1150x750
20
Cái
46
Miệng gió hút khói SEG+OBD 1100x600
2
Cái
47
Miệng gió hút khói SEG+OBD 800x400
2
Cái
48
Miệng gió hút khói SEG+OBD 900x900
3
Cái
49
Vách chống cháy loại 1 bọc quạt EI45
51
m2
50
Van ngăn cháy MFD 750x300, EI60
1
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây