Thông báo mời thầu

Thi công phần hoàn thiện khối khách sạn

Tìm thấy: 09:37 05/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hoàn thiện khối khách sạn thuộc dự án Khách sạn 5 sao Pullman Quảng Bình
Tên gói thầu
Thi công phần hoàn thiện khối khách sạn
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có, vốn vay Ngân hàng Thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-HĐQT
Ngày phê duyệt
22/05/2023 09:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty cổ phần du lịch Hà Nội Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 05/07/2023
đến
15:00 26/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/07/2023 (23/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Quy hoạch Kiến trúc Đô thị Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phòng 101/A1, trường ĐHXD,55 Giải phóng, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
2 Trung tâm nghiên cứu và Tư vấn Xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 37 Lê Đại Hành, P. Lê Đại Hành, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
3 Công ty CP Tư vấn Quản lý Xây dựng Quốc Tế Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 20-N01A, KĐT mới Sài Đồng, P. Phúc Đồng, Q. Long Biên, TP Hà Nội
4 Công ty CP KOTO Group Tư vấn lập E-HSMT Số 3 ngõ 310/15, Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội
5 Công ty CP Tư vấn QLDA Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Đô thị mới Yên Hòa, P.Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội
6 Công ty CP KOTO Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3 ngõ 310/15, Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội
7 Công ty TNHH Tư vấn Đại học Xây dựng Tư vấn lập dự toán Số 55, đường Giải Phóng, P. Đồng tâm, Q. Hai Bà Trưng,Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc
1
2
Máy vận thăng lồng, sức nâng ≥ 3,0 T
3
3
Máy khoan đục bê tông
3
4
Máy trộn vữa ≥ 150l
3
5
Máy laze
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Các hạng mục
Theo quy định tại Chương V
2
Mài tạo phẳng sàn bê tông
5492.71
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Sơn bề mặt bê tông bằng sơn Joton Epoxy
5492.71
1m2
Theo quy định tại Chương V
4
Sơn Epoxy cầu thang bộ, thang thoát hiểm
780.238
1m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lát nền khu vực BOH ở tầng 1 (không bao gồm phòng giặt) - Tiết diện gạch ≤ 0,54m2, vữa XM M100, PCB30
1825.78
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Lát nền khu BOH tầng 2 - tầng 7 - Tiết diện gạch ≤ 0,54m2, vữa XM M100, PCB30
1793.32
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lát nền hành lang khách sạn bằng gạch Cramic nhập khẩu - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M100, PCB40
1029.73
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lát nền đá Cramic khu vực sảnh chờ Ballroom - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M100, PCB40
457.5
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Lát gách Cramic nhâp khẩu khu Lobby, bar, Nhà hàng - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M100, PCB40
1097.43
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Lát gạch giả gỗ khu nhà hàng - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M100, PCB40
1290.77
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Lát gạch giả gỗ khu nhà hàng ngoài trời - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M100, PCB40
877.11
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lát nền phòng họp, Patty khách sạn - Tiết diện gạch ≤ 0,54m2, vữa XM M100, PCB30
1077.09
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lát nền ban công phòng ngủ - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M100, PCB40
1124.71
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
4585.1
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lát nền vệ sinh khu Lobby - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
63.13
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lát nền phòng vệ sinh công cộng - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
328.61
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lát nền vệ sinh phòng ngủ - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
586.8
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Ốp tường vệ sinh khu Lobby - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
178.038
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Ốp tường phòng vệ sinh công cộng - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
875.799
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Ốp tường phòng vệ sinh khối ngủ - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
1981.98
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác quét chống thấm
9338.535
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Quét dung dịch chống thấm sàn mái, sê nô, ô văng, phòng kỹ thuật
7518.57
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Quét dung dịch chống thấm hố pít thang máy
91.265
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Quét dung dịch chống thấm phòng vệ sinh, bể cảnh
1728.701
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Thi công trần phẳng khu vệ sinh bằng tấm thạch cao chống ẩm
1566.77
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công trần phẳng khu vệ sinh bằng tấm thạch cao chống ẩm
2392.12
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
9160.87
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
14981.228
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
31696.207
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
21888.875
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21888
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
46677
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Vách dựng lộ đố dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện Ral7043, sơn bột nhẵn, bóng, bảo hành 15 năm; - Kính trắng cường lực 12mm
2121.08
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất vách dựng dấu đố tầng 2: Khung nhôm Xingfa, Kính trắng cường lực 12mm
2202.347
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cửa đi khung nhôm kính vách dựng mặt tiền
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà: Khung nhôm Xingfa sơn tĩnh diện, Kính an toàn 10.76mm gồm 1 lớp kính bán tôi 5mm+0.76mm film trong +5mm kính euro grey tintded
72.18
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sản xuất vách dựng dấu đố trong nhà: Khung nhôm Xingfa sơn tĩnh diện, Kính an toàn 10.76mm gồm 1 lớp kính bán tôi 5mm+0.76mm film trong +5mm kính euro grey tintded
76.5
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cửa đi khung nhôm kính vách dựng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng vách kính khung nhôm mặt tiền: Khung nhôm XF, Kính trắng bán tôi 10mm
268.293
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Sản xuất vách dựng giấu đố, dùng nhôm Xingfa, sơn tĩnh điện, Kính trắng bán tôi 10mm
292.713
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng cửa đi khung nhôm kính vách dựng
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng vách kính kết hợp cửa đi 2 cánh trượt dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện Ral7043, sơn bột nhẵn, bóng, bảo hành 15 năm, kính trắng bán tôi dày 10mm
1439.547
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuấtvách kính kết hợp cửa đi 2 cánh trượt dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện Ral7043, sơn bột nhẵn, bóng, bảo hành 15 năm, kính trắng bán tôi dày 10mm
2704.347
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cửa đi nhôm kính mở trượt, phụ kiện Kinglong (cửa phòng ngủ)
310
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng vách kính mặt ngoài dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện, kính trắng bán tôi dày 10mm
347.19
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sản xuất vách kính mặt ngoài dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện, kính trắng bán tôi dày 10mm
347.19
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sản xuất vách kính cửa sổ mặt ngoài dùng nhôm XF, sơn tĩnh điện, kính trắng bán tôi dày 10mm
31.79
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng cửa sổ nhôm kính, phụ kiện Kinglong
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Sản xuất lắp dựng lan can kính, kính trắng an toàn 15mm
1382.92
md
Theo quy định tại Chương V
50
Sản xuất lan can bằng Inox 403
35.644
md
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH HÀ NỘI-QUẢNG BÌNH như sau:

  • Có quan hệ với 8 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 63,64%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 416.959.384.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 414.273.944.367 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công phần hoàn thiện khối khách sạn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công phần hoàn thiện khối khách sạn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây