Thông báo mời thầu

Thi công phòng cháy chữa cháy

Tìm thấy: 11:08 14/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới Trường mầm non xã Hương Mai
Tên gói thầu
Thi công phòng cháy chữa cháy
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1746/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
13/11/2024 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Giám đốc Ban Quản lý dự án ĐTXD thị xã Việt Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 14/11/2024
đến
10:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (21/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh tư vấn thiết kế Kiến trúc Bắc Giang - Quang Bách Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Bắc Giang, Địa chỉ: Thôn Thuyền, xã Dĩnh Trì, Xã Dĩnh Trì, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang; Công ty TNHH phòng cháy chữa cháy Quang Bách, Địa chỉ: Số 8, ngõ 64, đường Vương Văn Trà, Phường Trần Nguyễn Hãn, Thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
2 Trung tâm Quy hoạch xây dựng Bắc Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, tòa nhà 9 tầng TTTM, số 1 đường Hùng Vương, TP Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy đầm bàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy đầm dùi (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy trộn vữa (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy đầm cóc (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy cắt uốn thép (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy hàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BỂ NƯỚC NGẦM PCCC
2
Đào móng - Cấp đất III
1.8337
100m3
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2463
100m3
4
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4, PCB40
7.938
m3
5
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
26.066
m3
6
Ván khuôn móng dài
0.3866
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0586
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.1925
tấn
9
Thi công khớp nối ngăn nước, băng cản nước
38.4
m
10
Bê tông tường M250, đá 1x2, PCB40
31.9625
m3
11
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40
11.5605
m3
12
Ván khuôn tường,
2.6116
100m2
13
Ván khuôn sàn mái,
0.661
100m2
14
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
0.0343
tấn
15
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
4.29
tấn
16
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
0.0534
tấn
17
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm
3.7624
tấn
18
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
157.94
m2
19
Quét dung dịch chống thấm
211.33
m2
20
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
53.39
m2
21
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan, tấm chớp
0.0032
100m2
22
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0067
tấn
23
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.064
m3
24
Lắp các loại CKBT đúc sẵn , trọng lượng ≤100kg
1
1 cấu kiện
25
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
75.23
m2
26
PHẦN NHÀ TRẠM BƠM
27
Tôn nền bằng gạch bê tông rỗng
1.9352
m2
28
Bê tông nền , M200, đá 1x2, PCB40
0.8063
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch BT không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
11.664
m3
30
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm D25, dày 2,3mm
0.06
100m
31
Lắp đặt Tê thép ren D25
4
cái
32
Lắp đặt Cút thép ren D25
4
cái
33
Lắp đặt máy bơm nước các loại chữa cháy
2
1 máy
34
Lắp đặt Tủ điều khiển 02 bơm chữa cháy
1
1 tủ
35
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột Cu/xlpe/pvc 3x16 + 1x10mm2 cho máy bơm điện chính và máy bơm Diezen
20
m
36
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
0.8
m3
37
Lắp đặt Đồng hồ áp lực
1
cái
38
THIẾT BỊ PCCC
39
Tủ trung tâm báo cháy 5 kênh bao gồm cả ắc quy
1
cái
40
Tủ điều khiển 2 máy bơm (01 điện + 01 diezen) 40HP
1
cái
41
Máy bơm động cơ điện đầu liền (Thông số xem hồ sơ thiết kế)
1
cái
42
Máy bơm động cơ Diesel (Thông số xem hồ sơ thiết kế)
1
cái
43
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.044
m3
44
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0071
100m2
45
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0031
tấn
46
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng,
0.0862
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <10mm, chiều cao ≤6m
0.025
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1183
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M200, đá 1x2, PCB40
1.126
m3
50
Lắp dựng cốt thép sê nô mái, ĐK <10mm,
0.2143
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công phòng cháy chữa cháy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công phòng cháy chữa cháy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây