Thông báo mời thầu

Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 13:16 21/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Ban chỉ huy Quân sự phường Bến Nghé tại trụ sở 87 Hai Bà Trưng, phường Bến Nghé, Quận 1
Tên gói thầu
Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khoản dự toán chưa phân bổ của quận năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
298/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 13:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Bến Nghé
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:14 21/10/2024
đến
14:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (26/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Phát triển Nguyễn Huỳnh Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 220/34 Võ Văn Hát, phường Long Trường, Thành phó Thủ Đức, TP. HCM.
2 Công ty TNHH Xây dựng Phúc Nguyễn Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 40/34 Đường Thạnh Xuân 40, Khu phố 3 , Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP. HCM.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM.
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa uPVC ĐK D34mm
0.4
100m
2
Lắp đặt ống nhựa uPVC ĐK D21mm
0.03
100m
3
Lắp đặt ống nhựa uPVC ĐK D90mm
0.01
100m
4
Lắp đặt ống nhựa uPVC ĐK D114mm
0.01
100m
5
Lắp đặt hộp đèn led KT600x600
1
bộ
6
Lắp đặt dây điện đơn CV 1C-1,5mm2
15
m
7
Lắp đặt nẹp nhựa bảo hộ dây dẫn KT 15x10mm
5
m
8
Lắp đặt công tắc 1 hạt, mặt nạ, hộp đế gắn nổi
1
cái
9
Lắp đặt MCB 1P 6A 4,5kA
1
cái
10
Cải tạo, sửa chữa lầu 2
11
Tháo dỡ tủ bếp cũ
3.835
m2
12
Tháo dỡ mặt bếp cũ
1
cấu kiện
13
Phá dỡ tường đỡ đan bếp, tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.4075
m3
14
Tháo dỡ trần thạch cao hiện hữu
40.7
m2
15
Phá dỡ nền gạch ceramic hiện hữu - khu phòng bếp cải tạo thành phòng họp
40.7
m2
16
Phá dỡ vữa xi măng láng nền
40.7
m2
17
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
40.7
m2
18
Lát nền, sàn gạch ceramic KT 40x40cm, vữa XM M75, PCB40
40.7
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột - phòng họp
101.46
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường
101.46
m2
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
101.46
m2
22
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi
40.7
m2
23
Lắp đặt hộp đèn led KT600x600
10
bộ
24
Lắp đặt dây điện đơn CV 1C-1,5mm2
300
m
25
Lắp đặt dây điện đơn CV 1C-2,5mm2
75
m
26
Lắp đặt nẹp nhựa bảo hộ dây dẫn KT 15x10mm
29.1
m
27
Lắp đặt công tắc 3 hạt, mặt nạ, hộp đế gắn nổi
3
cái
28
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
5
cái
29
Lắp đặt MCB 1P 6A 4,5kA
3
cái
30
Lắp đặt MCB 1P 16A 6kA
2
cái
31
Lắp đặt MCB 1P 32A 10kA
1
cái
32
Lắp đặt quạt hút mùi KT250x250
6
cái
33
Lắp đặt ống đồng dẫn ga ra nối bằng phương pháp hàn- Đường kính 12,7mm
0.07
100m
34
Lắp đặt ống đồng dẫn ga ra nối bằng phương pháp hàn- Đường kính 9,6mm
0.07
100m
35
Lắp đặt ống nhựa uPVC ĐK D21mm
0.15
100m
36
Chống thấm mái tum thang, sê nô mái
37
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
12.62
m2
38
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
12.62
m2
39
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
12.62
m2
40
Cải tạo, sửa chửa mặt tiền và tường bên hông
41
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
58.06
m2
42
Bả bằng bột bả vào tường
58.06
m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.06
m2
44
Đục tẩy bề mặt tường bên hông - vị trí bị thấm
104.1015
m2
45
Quét dung dịch chống thấm tường bên hông
347.005
m2
46
Cải tạo, sửa chữa tầng trệt
47
Tháo dỡ cửa đi chính - cửa nhôm kính bằng thủ công
7
m2
48
Tháo dỡ cửa đi cũ khu WC - phòng làm việc tầng trệt, bằng thủ công
2.16
m2
49
Phá dỡ tường xây gạch khu vệ sinh tiếp giáp phòng làm việc tầng trệt, chiều dày ≤11cm
0.759
m3
50
Tháo dỡ gạch ốp tường hiện hữu- khu vệ sinh phòng làm việc tầng trệt
14.16
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây